Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 3 4 5
Hiện kết quả từ 41 tới 48 của 48

Mặc định Re: tẩy điểm 4 lần vẫn chưa vừa ý cần gop ý kiến zùm tui

max than max suc la ok to noi that do

cứ max sức rồi bao nhiêu vào thân hết là chuẩn nhất

Ai bk tẩy tủy của Thiếu Lâm nâng jk ko..hổ trợ mk zới!!! tks

Aj bk nâng điểm của Thiếu Lâm và Đào Hoa Đảo chỉ mk zới..mới chơi nên k bk ..tks nhìu!!!

max suc toi than la may em pk gioi va dai gia lam tien moi ok, chu cui bap k tang mau ra ct chi 1 not nhac la xong

Quote Nguyên văn bởi AnhQuangMinh Xem bài viết
    max suc toi than la may em pk gioi va dai gia lam tien moi ok, chu cui bap k tang mau ra ct chi 1 not nhac la xong
    Sv mới mở thì max Sức max Thân cũng đc,sv mở lâu dam tối ưu từ tọa kỵ + ngọc công + Phi Phong thì nên thêm Thể nếu bạn CL thấp

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Sv mới mở thì max Sức max Thân cũng đc,sv mở lâu dam tối ưu từ tọa kỵ + ngọc công + Phi Phong thì nên thêm Thể nếu bạn CL thấp
    chuẩn sv mới cứ + max sức rồi thân , nếu thấy máu ít thì ưu tiên + ao lên cao kiếm ít máu , còn cứ sm-tp mà phang nhiệt tình , dm ở game nkvs ko kết liễu đối thủ chỉ có nước té rồi đánh tiếp thôi

Quote Nguyên văn bởi Lê Tình Xem bài viết
    chuẩn sv mới cứ + max sức rồi thân , nếu thấy máu ít thì ưu tiên + ao lên cao kiếm ít máu , còn cứ sm-tp mà phang nhiệt tình , dm ở game nkvs ko kết liễu đối thủ chỉ có nước té rồi đánh tiếp thôi
    Thực ra không nhất thiết phải + hết điểm thừa sau khi max Sức vào Thân đâu,chênh lệch 1-2% cm không khác biệt nhiều vậy đâu,trong khi số điểm đó + vào Thể tăng kha khá độ bền cho ĐM.
    ĐM 400 CL,tăng 250 Thể,máu 18k5 chưa buff,vào Dũng Quán solo CB 480 CL 24k máu cả 4p mà chả chết,mỗi khi mình vào combo chắc anh CB cũng giật hết cửa mình khi mà 24k máu nhiều khi còn đc 1-2kmà máu mình giật cũng kinh quá nên mãi mới dứt điểm đc

Quote Nguyên văn bởi Bạo Cúc Ma Tôn Xem bài viết
    Thực ra không nhất thiết phải + hết điểm thừa sau khi max Sức vào Thân đâu,chênh lệch 1-2% cm không khác biệt nhiều vậy đâu,trong khi số điểm đó + vào Thể tăng kha khá độ bền cho ĐM.
    ĐM 400 CL,tăng 250 Thể,máu 18k5 chưa buff,vào Dũng Quán solo CB 480 CL 24k máu cả 4p mà chả chết,mỗi khi mình vào combo chắc anh CB cũng giật hết cửa mình khi mà 24k máu nhiều khi còn đc 1-2kmà máu mình giật cũng kinh quá nên mãi mới dứt điểm đc
    uk còng ko quá nhất thiết theo 1 chu trình nào đó , quan trọng do đồ đạc từng người mà + theo thôi , nếu đồ cao thì càng tốt lên max sm rồi qua thân , còn đi về solo lên theo max sức- tp - thể , thân pháp và thể làm sao cho máu đủ độ để trụ lại là ok