Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Mặc định Tiêu Dao thực sự không hề cùi bắp như các bạn nghĩ :)

- Hồi trước do công việc lên mình phải nghỉ 1 thời gian, hồi đó mình chơi Tiêu Dao và mình là trùm trong CT
    - Mình thấy đây là 1 phái PK Solo cũng như Hội đồng khá hay, chỉ cần các bạn chú ý tới khả năng Combo gây sock dame thì có thể lấy mạng kẻ địch dễ như ăn kẹo
    - Sau đây là 1 ít hình ảnh Char của mình hồi xưa đi CT, mong các bạn đừng gạch đá

+ Mình thấy Tiêu Dao rất hay và không cùi bắp như các bạn nói !!!.
    + Cùng nhau chia sẻ để đưa Tiêu Dao của chúng ta có chỗ đứng trong giang hồ nào
    Lần sửa cuối bởi Chàng Quản Gia; 08-01-2014 lúc 02:32 PM

Mặc định Re: Tiêu Dao thực sự không hề cùi bắp như các bạn nghĩ :)

Đúng Tiêu Dao pk rất được, đều cả solo lẫn hội đồng. Tuy nhiên do skill 100 ko ưng ý lắm và 1 số lí do phụ nên Tiêu Dao không hot như các phái khác, vậy nên ít người chơi.

1 phần quan trọng mà Tiêu Dao ít người chơi ( theo mình nghĩ ) là cách pk khó khăn nhất trong các phái ( cùng với Đường Môn ) và đòi hỏi tính toán chiều sâu từng skill, nên Tiêu Dao rất kén người chơi.

Đa số người chơi game kiếm hiệp 2D chỉ thích click click, auto bấm F tự đánh thế là xong, phần gamer lười nhác hoàn toàn không thích hợp chơi Tiêu Dao

Quote Nguyên văn bởi ThiênĐịaxghf Xem bài viết
    Đúng Tiêu Dao pk rất được, đều cả solo lẫn hội đồng. Tuy nhiên do skill 100 ko ưng ý lắm và 1 số lí do phụ nên Tiêu Dao không hot như các phái khác, vậy nên ít người chơi.

1 phần quan trọng mà Tiêu Dao ít người chơi ( theo mình nghĩ ) là cách pk khó khăn nhất trong các phái ( cùng với Đường Môn ) và đòi hỏi tính toán chiều sâu từng skill, nên Tiêu Dao rất kén người chơi.

Đa số người chơi game kiếm hiệp 2D chỉ thích click click, auto bấm F tự đánh thế là xong, phần gamer lười nhác hoàn toàn không thích hợp chơi Tiêu Dao
    Mình cũng nghĩ vậy đấy. Tiêu dao là 1 môn phái ưa thích sự tìm tòi để tìm ra lối PK Hay, Phù hợp cho ai có tính sáng tạo ưu sự khám phá. Cơ bản mình thấy Tiêu Dao đã có rất nhiều cách Combo hay

- Thêm tí hình ảnh để anh em hưng phấn. Ngày đó mình chơi Tiêu Dao Trận nào mình cũng TOP1 và bỏ cách thằng TOP2 rất xa
    - Đợi ra Sever mới mình lại chơi Tiêu Dao, hi vọng sẽ vạch ra được đường lối mới cho Tiêu Dao
    Lần sửa cuối bởi Chàng Quản Gia; 08-01-2014 lúc 02:31 PM

công nhận bác rất pro đấy
    nhưng mình nhớ có 1 pic nào đó đến chính ADD Ngao cũng phải thừa nhận TD bá đạo ở giai đoạn 7x, về sau ko được ưu ái lắm
    nhìn mấy ảnh bạn post đang ở 7x thật, ko bít bạn chơi 10x thế nào còn bá ko??? post cho anh em coi để TD hồi sinh, ít ra cũng hời sinh trong tư tưởng

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    công nhận bác rất pro đấy
    nhưng mình nhớ có 1 pic nào đó đến chính ADD Ngao cũng phải thừa nhận TD bá đạo ở giai đoạn 7x, về sau ko được ưu ái lắm
    nhìn mấy ảnh bạn post đang ở 7x thật, ko bít bạn chơi 10x thế nào còn bá ko??? post cho anh em coi để TD hồi sinh, ít ra cũng hời sinh trong tư tưởng
    . Tại mình thấy nhiều bạn cứ chê lên chê xuống Tiêu Dao, rồi kêu than NPH bất công thế này thế kia làm Sever mới không ai chịu chơi Tiêu Dao, nhưng cá nhân mình thì thấy hệ thống skill của phái Tiêu Dao Combo rất hay ( Tùy từng trường hợp mà PK Combo kiểu nào tùy ý ), hiện tại mình mới chỉ Test đến 8X, việc solo và đi CT mình thấy Tiêu Dao đều rất rất mạnh chứ không yếu như mọi người nói.

1 câu thôi ở nkvs nói về hệ mộc + hỏa nó là vô đối... có khi nào thổ tuyệt chủng!

Quote Nguyên văn bởi Đại Nham Hiểm Xem bài viết
    1 câu thôi ở nkvs nói về hệ mộc + hỏa nó là vô đối... có khi nào thổ tuyệt chủng!
    . Phái Tuyệt chủng bây giờ là Tiêu Dao hệ mộc nè bác :v. Ít nhất các phái kia còn được đi đấu phái, còn tiêu dao còn không đủ người đấu phái mới kinh

bác chủ giúp mình cách tăng điểm tiềm năng vs auto skill ko??? đang muốn tập tành chơi Td đây