Hiện kết quả từ 1 tới 9 của 9

Mặc định Thật sự Thiếu Lâm , không thể solo

như tiêu đề rồi đây, hiện đang chơi thiếu lâm mà sao thấy thọt quá vậy các bác, solo với các phái khác toàn ăn hành, thất sự thấy nản, skill thì tầm hiệu quả ngắn( 160, 220) , ngoài cái trò kéo vào rồi hống, cũng chả được là bao, chay chậm không thể đuổi được đối phương, anh em nào có kinh nghiệm chơi chỉ cho mình phát, h cũng 88 rồi, chắc lên 90 phải chuyển phái mất

Mặc định Re: Thật sự Thiếu Lâm , không thể solo

TL là tank mà bạn solo tất nhiên sẽ thọt hơn các phái khán

Thay vì đuổi theo đối phương sao bạn ko để đối phương đuổi theo mình. Kết hợp giữa kinh không khi đang chạy bay ngược lại với chiều mình chạy đánh Thập Nhị Cầm Long Thủ khi hết combo bay ra chạy típ. Rồi lại tiếp tục lặp lại. Nếu bạn chịu khó tập di chuyển. Khi pk sẽ tránh đc khá nhiều chiêu của các phái đánh tầm xa. Đã xác định chơi tl đừng bao giờ nghĩ kết thúc đối phương. Đợi xem ai hết máu trước thôi. Khi di chuyển bạn nên đi theo chiều xoáy ốc lớn dần. Đừng chạy theo đường thẳng.
    Theo như những gì bạn ns chắc chỉ ngồi buff máu chạy theo đối phương thì suốt đời ăn khói, ko chạm đc vào người đối thủ đã hết cả hòm máu rồi ạ.
    Lần sửa cuối bởi behoachanh; 09-01-2014 lúc 01:32 PM

ồ nô!
    tôi nghĩ rằng lên 90 bạn vẫn gắng chơi đi
    vì tôi nghĩ cận chiến cũng có cái hay mà- trừ khi gặp ngũ hành tương khắc thì chịu rồi
    trong khi đm và cb quá nhiều
    nhưng tôi nghĩ rằng thiếu lâm vẫn hay ...

TL trừ bọn hệ Hỏa nó khoái, còn lại thì nó đánh mình nó cũng ngán mà mình đánh nó mình cũng ngán, tóm lại cả 2 cùng ngán

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    TL trừ bọn hệ Hỏa nó khoái, còn lại thì nó đánh mình nó cũng ngán mà mình đánh nó mình cũng ngán, tóm lại cả 2 cùng ngán
    quá ngán ý chứ, nhất là gặp bọn thiên vương, mang tiếng là phảm sát thương mà toàn bọ nó xiên như xiên thịt

Chài Thiên Vương là đánh cảm tử mà bạn đi CT cứ 1 đám mà bay vào xa dưới 25% máu TV nổi điên lên là có đứa chết trong cái đám đông đó

mình xin góp 1 xíu ý kiến về vấn đề bạn hỏi. TL solo cũng khá là vô đối đấy bạn. nếu tính vế phần công lực thì chỉ sợ kỵ hệ thui. nhưng nếu kỵ hệ mà cL thấp hơn mình khoảng tầm 10 thi mình vẫn thắng. còn cac phái không ky hệ thì solo hoi bị vô đối đấy nhé. còn vấn đề bị hành thì thôi cứ cho nó hành bạn đi, ép ngọc ditoc lên giày tiếp cận nó vì TL giết người là phản dame chứ không phải la dame của bạn. Mà TL thi mấu trâu nửa bán máu 1 xíu đâu có sao. chỉ cấn bạn phân bố tiềm năng thật tốt + ép ngọc kháng thì khả năng solo hơi bị vô đối + khả năng kéo pt khá là tốt có j sai sot mong cac ban gop y de phai TL ngay cang manh

TL đi đánh hội đồng thôi chứ solo thì cũng khó nhưng chúng nó kill mình cũng nhai mệt phết đó trừ CB ĐM ^^