Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Góp ý về chiến trường

Gởi NPH!
    mình là 1 gammer rất yêu thích NKVS nhưng mình thấy có 2 ý kiến mọi người góp ý rất hợp lý mà khong thấy các bạn để ý tới :
    1. Dòng chến báo bên phải gây rất bất lởi cho nghia quân đề nghị bỏ dòng này.
    2. Đề nghị trong cùng một thời điểm mở ít chiến trường thôi, người đã ít còn mở 3,4 chiến trường làm gì trong khi mỗi bên có chưa đầy 20 người, sao kh6ong để 1 CT khoang 60 người rồi mởm chiến trường khác.
    một số lời góp y1mong các bạn tiếp thu.
    Thân!

Mặc định Re: Góp ý về chiến trường

Mình thấy mở chiến trường 1 ngày nhiều trận cũng được mà bạn,ít quá nhiều lúc bận k đi được thì chán lắm,nhiều trận thì ai rãnh h nào còn đi được mà bạn

Bạn kh6ong hiểu à, cái mình nói chiến trường cùng một giờ mà mở nhiều map quá nên bị loãng

dung roi............................................... ...........................................

Chiến trường quá loãng. CT 23h50 20mem @@

Quote Nguyên văn bởi RùaConGácKiếm Xem bài viết
    Chiến trường quá loãng. CT 23h50 20mem @@
    23h50 đi nghẻo mai lấy sức đi làm chứ !!

Quote Nguyên văn bởi ChuongMai Xem bài viết
    Gởi NPH!
    mình là 1 gammer rất yêu thích NKVS nhưng mình thấy có 2 ý kiến mọi người góp ý rất hợp lý mà khong thấy các bạn để ý tới :
    1. Dòng chến báo bên phải gây rất bất lởi cho nghia quân đề nghị bỏ dòng này.
    2. Đề nghị trong cùng một thời điểm mở ít chiến trường thôi, người đã ít còn mở 3,4 chiến trường làm gì trong khi mỗi bên có chưa đầy 20 người, sao kh6ong để 1 CT khoang 60 người rồi mởm chiến trường khác.
    một số lời góp y1mong các bạn tiếp thu.
    Thân!
    mình thấy chỉ có ngày thứ 4 có chiến trường công huân mới mở 2 trận liên tiếp cách nhau 10 phút còn lại thì giờ nào cũng có chiến trường riêng của giờ đó chứ có mở cùng lúc đâu bạn