Trang 21/24 ĐầuĐầu ... 11 19 20 21 22 23 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 201 tới 210 của 233

Mặc định Re: Bán Vàng ( Sever : Long Giang, Nam Giang, Hoàng Hải, Tuyết Sơn, Phúc giang, Bảo Sơn, Trường Hải) Số lượng từ 3, 4 -> 30 vạn/sever

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Mặc định Re: Bán Vàng Phú hải, Định hải, Lâm Giang, Song Hải... Giá 250k/Vạn

Anh An ơi anh có thể bật mí 1 chút về cách cày v được không ạ,vì em đang tính cày bên 9 k của vinagame,xin anh nhận em làm đệ tử chân truyền có được không anh!

Quote Nguyên văn bởi SaoCũngĐược Xem bài viết
    Anh An ơi anh có thể bật mí 1 chút về cách cày v được không ạ,vì em đang tính cày bên 9 k của vinagame,xin anh nhận em làm đệ tử chân truyền có được không anh!
    @@ bên này NKVS chỉ bí quyết qua 9k sao cày.
    mà cũng nói luôn.
    Để cày game phải có 3 cách:
    1 acc Top đi săn đồ v.v.v
    2 dùng nhiều acc clone để farm đồ. ( tìm xem game đó cần gì, cách để farm + time => tính toán lợi nhuận trung bình/ngày và thời gian mình bỏ ra có = công sức đó không)
    3 Mua đi bán lại. ( không phải cứ mua đi bán lại là được, nếu mua đi bán lại mà 1 ngày 50k thà đi làm cái khác ngoài đời cũng ngon hơn, cố để vốn buôn mấy món hiếm hiếm mà chơi, đặt mục tiêu bản thân 1 ngày bao nhiu k + số time bỏ ra, đủ rồi thì nghĩ ngơi đỡ nhức óc)
    Mình thì đa số dùng cách 2 và 3, cách 1 thì chỉ những game nào có tâm huyết muốn đầu tư thì mới chơi cày đồ thì cũng ngon, nhưng muốn top lại phải bán đồ đó ra đầu tư lại, dư 1 tí mới bán đc nên mình ko dùng cách 1 để cày game chỉ dùng 2 cách sau.

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppp

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp p

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppp

Có vàng Sever Lạc Sơn k bạn ???????????????????????????

Quote Nguyên văn bởi Mr Seven 6789 Xem bài viết
    Có vàng Sever Lạc Sơn k bạn ???????????????????????????
    Không bạn ơi, hiện mình chỉ còn vàng mấy sever trên

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppp

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppp