Trang 5/24 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 15 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 233

Mặc định Re: Bán Vàng ( Sever : Long Giang, Nam Giang, Hoàng Hải, Tuyết Sơn, Phúc giang, Bảo Sơn, Trường Hải) Số lượng từ 3, 4 -> 30 vạn/sever

Quote Nguyên văn bởi DiệpChâu Xem bài viết
    Có vàng server Dương Châu - An Hải không bạn ơi để mình mua?
    chưa bạn khi nào có mình up lên topic cho

Quote Nguyên văn bởi ThienKy2 Xem bài viết
    ông anh có quen ai trên tp hem! hic gd xa quá tôi k biết độ uy tín của ông nữa
    mình chỉ có con em đang học trong đó thôi, nhưng nó chả biết gì về game sao nhờ đc

Quote Nguyên văn bởi thangnh0cs0c Xem bài viết
    Hôm nay tư nhiên gé vào tràng này thấy ông anh bán vàng kinh wa em chỉ có 3sv(long giang, tuyết son,bao sơn)mà 2 thằng làm hiên h cả tiền game+tiền măt mới chỉ hơn 20 củ.hic ông anh bên đó kay máy người vây.

em hiểu tai sao anh em mình ko gặp nhau rồi vì em chơi châu giang ko thấy anh nhắc tới se này.
    lúc mình tìm hiểu game mình chơi bên Trường Giang bạn à sau đó cứ sever mới mở là mình vào bắt đầu từ Linh Giang đổ đi
    Mình chỉ có 1 mình thôi, mình cày trong vòng 2 tháng đầu còn tính, lúc đó 2 tháng mình tậu đc 1 em novor 5 40m + hơn 10m trong ATM tígiờ thì có tiền là mình rút ra mua hàng ngoài bán nên cũng chả tính nữa ( ở ngoài mình đang mở quán kinh doanh)

Quote Nguyên văn bởi long khanh mua vang sll Xem bài viết
    2 bạn hoang an cho mình hỏi nếu bạn cho tóp 1 sv thì giao dịch như thế nào
    Top 1 cũng send trước thôi bạn à tình trang top lừa đảo vẫn nhiều mà =.= mình thì kok chơi chính sever nên không giao lưu với ai nên ko biết ai uy tín hay ko =.= bạn thông cảm, Top mình bán nhìu sever cũ rồi và mình chỉ dg theo cách trên, ATM có tiền là mình vào dg vàng.
    Bạn Thông cảm
    Lần sửa cuối bởi HoàngAn1; 07-02-2014 lúc 12:46 PM

Mặc định Re: Bán Vàng ( Sever : Long Giang, Nam Giang, Hoàng Hải, Tuyết Sơn, Phúc giang, Bảo Sơn, Trường Hải) Số lượng từ 3, 4 -> 30 vạn/sever

chừng nào mới có của Túy Giang đây thớt

Quote Nguyên văn bởi Mới Học Chơi Xem bài viết
    chừng nào mới có của Túy Giang đây thớt
    chắc chờ gộp sever thôi sever này có 1 anh đặt cả ròi, mà mình có ít quá

An nó làm ăn uy tín lắm,chiều mới GD vàng server Túy Giang nè,tiền đến thẻ là vàng đến acc .An cố gắng chuẩn bị đủ số nha em,Túy Giang ngon mà em ko đầu tư đem đầu tư mấy server kia giờ ôm sô

Quote Nguyên văn bởi HellRaiser Xem bài viết
    An nó làm ăn uy tín lắm,chiều mới GD vàng server Túy Giang nè,tiền đến thẻ là vàng đến acc .An cố gắng chuẩn bị đủ số nha em,Túy Giang ngon mà em ko đầu tư đem đầu tư mấy server kia giờ ôm sô
    có gì đâu anh Thanks anh PR dùm em
    khi nào gôm đủ 5 vạn sever em alo anh ngay

cho em đặt 2 vạn sever túy gian dc hk anh

Quote Nguyên văn bởi Nhoxik Xem bài viết
    cho em đặt 2 vạn sever túy gian dc hk anh
    =.= hix lại túy giang rồi, xui ghê bạn thông cảm mình không còn vàng sever Túy giang nữa bạn à khi nào dư mình sẽ post trên topic này

Quote Nguyên văn bởi thangnh0cs0c Xem bài viết
    Hôm nay tư nhiên gé vào tràng này thấy ông anh bán vàng kinh wa em chỉ có 3sv(long giang, tuyết son,bao sơn)mà 2 thằng làm hiên h cả tiền game+tiền măt mới chỉ hơn 20 củ.hic ông anh bên đó kay máy người vây.

em hiểu tai sao anh em mình ko gặp nhau rồi vì em chơi châu giang ko thấy anh nhắc tới se này.
    Chắc bạn ở Gia Lai hả vì thấy 3 sever này có mấy mối nói có 1 người bán ở Gia Lai
    Lần sửa cuối bởi HoàngAn1; 07-02-2014 lúc 11:04 PM

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    =.= hix lại túy giang rồi, xui ghê bạn thông cảm mình không còn vàng sever Túy giang nữa bạn à khi nào dư mình sẽ post trên topic này
    Túy Giang tình hình sv vẫn còn khá cân nên nhiều người chơi nghĩ là thớt nên tập trung cho sv này 1 chút sẽ kiếm hơn mấy sv cũ đấy

Dương châu - Hoàng Hải còn ko bạn ?

Quote Nguyên văn bởi Lê Duy 1989 Xem bài viết
    Dương châu - Hoàng Hải còn ko bạn ?
    Hoàng Hải sáng nay vừa có khách send 10 vạn rồi bạn =.= Hoàng Hải hiện đang hết vàng