Trang 6/24 ĐầuĐầu ... 4 5 6 7 8 16 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 51 tới 60 của 233

Mặc định Re: Bán Vàng ( Sever : Long Giang, Nam Giang, Hoàng Hải, Tuyết Sơn, Phúc giang, Bảo Sơn, Trường Hải) Số lượng từ 3, 4 -> 30 vạn/sever

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    Hoàng Hải sáng nay vừa có khách send 10 vạn rồi bạn =.= Hoàng Hải hiện đang hết vàng
    Có Hú mình 10v Hoàng Hải
    0936 401 404

Mặc định Re: Bán Vàng ( Sever : Long Giang, Nam Giang, Hoàng Hải, Tuyết Sơn, Phúc giang, Bảo Sơn, Trường Hải) Số lượng từ 3, 4 -> 30 vạn/sever

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    Hoàng Hải sáng nay vừa có khách send 10 vạn rồi bạn =.= Hoàng Hải hiện đang hết vàng
    Có alo mình mua sll nhé 01299 189 299

Bh Mình Muốn Mua Khoảng 3 - 4v ở sever phúc giang nhưng hiện tại hình ko thẻ atm để chuyển khoản thì có nghĩa là ko mua đc hả bạn

Quote Nguyên văn bởi HuyếtThương Xem bài viết
    Bh Mình Muốn Mua Khoảng 3 - 4v ở sever phúc giang nhưng hiện tại hình ko thẻ atm để chuyển khoản thì có nghĩa là ko mua đc hả bạn
    Bạn ra Ngân hàng BIDV chuyển, vào ngân hàng người ta cho 1 tờ giấy bạn điền tên + số tài khoản + số tiền chuyển của mình vào rồi đưa khoảng 3' là xong thủ tục, rồi bạn alo mình xác nhận đã chuyển hết mình vào dg vàng.
    PS: Bạn ghi trên ghi chú tên của bạn nhé, vì có thể 1 lúc 2 3 người chuyển mình sợ nhầm ng` này sang ng` khác

uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppp

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp sọt

GD Thành Công Nhé Mong Là Làm Ăn Dài Vs Bạn

Quote Nguyên văn bởi HuyếtThương Xem bài viết
    GD Thành Công Nhé Mong Là Làm Ăn Dài Vs Bạn
    ok Bạn Thế là giờ biết chuyển khoản rồi nhé =D

nếu minh chuyen khoan ban k tra vang thi lấy đâu truy cứu trách nhiệm hnh2 sự được.chuyển khoảng vào rồi bạn nói bạn k biết thì ai lam gì được bạn.mong bạn giải thích mình hiểu vì mình đang cần vàng.thk bạn.

Quote Nguyên văn bởi bichphuong Xem bài viết
    nếu minh chuyen khoan ban k tra vang thi lấy đâu truy cứu trách nhiệm hnh2 sự được.chuyển khoảng vào rồi bạn nói bạn k biết thì ai lam gì được bạn.mong bạn giải thích mình hiểu vì mình đang cần vàng.thk bạn.
    Bạn cứ chụp hình cái hóa đơn của bạn gửi, Nếu mình lừa bạn, thì bạn cứ alo số này C50 or C16( nhưng số tiền lừa > 2m5 mới được hỗ trợ nha bạn , mình có ông anh làm hình sự nên biết mấy mục này, bạn cứ Photo số điện thoại và tìm trên google là ra) còn uy tín mình thì anh em trên kia biết rồi đấy

Cục Cảnh sát phòng, chống tội phạm sử dụng công nghệ cao
    + Chức năng:
    Giúp Tổng cục trưởng chỉ đạo, kiểm tra, hướng dẫn lực lượng Cảnh sát phòng, chống tội phạm sử dụng công nghệ cao trong cả nước, tiến hành các biện pháp phòng ngừa, phát hiện, điều tra xử lý tội phạm sử dụng công nghệ cao; trực tiếp tiến hành các biện pháp phòng ngừa, phát hiện, đấu tranh chống các hành vi vi phạm và tội phạm sử dụng công nghệ cao theo quy định của Pháp luật và của Bộ trưởng.

+ Địa chỉ: Số 47 Phạm Văn Đồng – TP Hà Nội; 258 Nguyễn Trãi, Q I – TPHCM

+ Điện thoại (trực ban): 069.21154; 06937126; 06937424

PS: Có gì không tin bạn cứ alo thử xem nó có giải quyết mấy vấn đề qua game không nhé còn ko tin số đó của CA thì mình chịu, 069 là của cục đấy
    Lần sửa cuối bởi HoàngAn1; 12-02-2014 lúc 07:08 PM