Trang 2/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 51

Mặc định Re: Võ Đang có vẻ không được ưu tiên ở NKVS!

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Đọc bài của bạn thấy" sến" quá, phải chăng ý bạn muốn là Võ Đang " phải được ưu tiên trong NKVS" à mà quăng cái topic " VĐ có vẻ không được ưu tiên ở NKVS" ??????????????
    ♣ Vấn đề nội công cần chính xác và đánh vẫn bị miss thì mình cũng thấy lần đầu, nhưng mình nghĩ đó cũng là 1 quan niệm ăn sâu vào ng khi chơi các dòng game kiếm hiệp khác, mỗi game nó xây dựng cho mình 1 quy tắc riêng, và ở đây bạn có thể hiểu là đối vs NKVS phái nào đánh cũng cần chính xác chứ ko có chuyện chỉ ngoại công mới cần chính xác.
    ♣ Thích fix lại cho VĐ bá đạo thì xin lỗi bạn qua game khác mà chơi
    ♣ VĐ ko có chiêu one hit combo như ĐM, HS nhưng bù lại mỗi nhát chém của VĐ buốt tận óc, NM, DHĐ mà gặp VĐ sợ xanh mặt, ĐM combo trượt mà xoáy thi với VĐ thì chỉ có về ôm thủ khố. Bên Thiên Vương còn lập cả pic kể về sự khó chịu của VĐ thì tôi nghĩ VĐ ko phải là yếu hơn các phái khác, vẫn có người phải sợ VĐ đấy thôi
    Tôi ko biết thím chơi võ đang chưa. Nhưng tôi chơi 4>5 phái rồi có những điều tôi nhận ra là
    - khắc hệ vs nm vs đhd ko thể hiện dc ưu thế vượt trội so vs phái khác
    + chém con nm vãi cả tay ra nó sắp chết làm phát đóng cmn băng hồi máu 1 là nó thoát chạy dc 2 là nó hồi máu quay lại bẻm mình
    trong khi ít nhất mình cũng mất 3/4 cột máu hỏi xem ai chết ? nếu ko ăn rùa quả nổ đame
    + võ đang đánh choáng nhưng nếu như train thì thấy choáng rất nhiều bẻm nhau rất ít choáng trong khi hoa sơn nó bẻm phát là tàn cmn phết, nm nó bẻm phát là cứng cmn đơ ?
    + thím thấy khi bẻm nhau vs thằng nm hoặc thằng dhd nó bẻm mình chả thấy né bao giờ thế mà quất vào thằng hoa sơn né né né ức chế vl
    + tốc độ ra kill của võ đang mình thấy khá chậm, và thời gian choáng cũng ít vãi ko ăn thua
    - đấy là ý kiến của mình thôi. Mình nghĩ BQT cũng nên xem xét xử lý vấn đề này làm sao để hợp lý

Quote Nguyên văn bởi Tiểu Tiểu Xem bài viết
    Tôi ko biết thím chơi võ đang chưa. Nhưng tôi chơi 4>5 phái rồi có những điều tôi nhận ra là
    - khắc hệ vs nm vs đhd ko thể hiện dc ưu thế vượt trội so vs phái khác
    + chém con nm vãi cả tay ra nó sắp chết làm phát đóng cmn băng hồi máu 1 là nó thoát chạy dc 2 là nó hồi máu quay lại bẻm mình
    trong khi ít nhất mình cũng mất 3/4 cột máu hỏi xem ai chết ? nếu ko ăn rùa quả nổ đame
    + võ đang đánh choáng nhưng nếu như train thì thấy choáng rất nhiều bẻm nhau rất ít choáng trong khi hoa sơn nó bẻm phát là tàn cmn phết, nm nó bẻm phát là cứng cmn đơ ?
    + thím thấy khi bẻm nhau vs thằng nm hoặc thằng dhd nó bẻm mình chả thấy né bao giờ thế mà quất vào thằng hoa sơn né né né ức chế vl
    + tốc độ ra kill của võ đang mình thấy khá chậm, và thời gian choáng cũng ít vãi ko ăn thua
    - đấy là ý kiến của mình thôi. Mình nghĩ BQT cũng nên xem xét xử lý vấn đề này làm sao để hợp lý
    Nói chung là VĐ game này solo hơi đụt,loạn chiến thì còn khá

Tôi chơi Võ Đang từ đầu đến giờ, thực sự cũng rất thất vọng với VĐ phái. Về Solo thì tôi ko nói vì tốc độ đánh của Võ Đang khá chậm, solo toàn đứng chịu đòn vì đánh chậm mà choáng chả thấy đâu. Đi Chiến trường mới thực sự buồn cười, dặn 1 lúc mới ra đc chiêu 60 với 100 " Đánh 1 lúc chờ kiếm rơi xuống , rơi đến nơi thì mình đã ngỏm nên ko còn tác dụng nữa". Mà HS thì đông như ăn cướp, nhìn thấy nó đuổi cho re kèn, chém mệt nghỉ miss miss miss, né né né, né chán thì hoá giải . Nm gần chết quay lại vả cho tụt máu tí chết, ĐHĐ bắn còn rát hơn là mình chém nó. Đấy là mình khắc nó còn thế, các phái khác thì khỏi bàn. VĐ đc cái dame to, nổ nhiều nhưng đánh quá chậm cho nên chơi VĐ vui chứ chẳng mong bá đạo với ai. Hôm chuyển qua HS chơi, Công lực vẫn thế nhưng cảm thấy giá trị hơn hẳn, chạy chán chê ko chết. Tìm đc a VĐ hơn mấy chục CL vẫn đuổi nó chạy mất dép .

Quan trọng nhất là có cái set ngựa 3

Thằng nào bảo hoa sơn thua võ đang mấy chục cl mà đuổi chạy mất dép đâu ? vào Túy Giang pm NhấtThốngThiên nhé.

chuẩn rồi..t đánh võ đang,gặp 1 con nm hoặc đhđ vậy mà đánh mãi nó k chết,có khi còn chết ngược..gặp HS thì chết chắc..mặc dù CL hơn hoặc là bằng..gặp bọn cao hơn thì chịu đc 1 2 hit..nói chung đánh thì miss nhiều,thủ yếu..dame thì như kiến cắn.cái quả crit của vđ k đủ để pk đc..

Quote Nguyên văn bởi Vương Trùng Dương Xem bài viết
    chuẩn rồi..t đánh võ đang,gặp 1 con nm hoặc đhđ vậy mà đánh mãi nó k chết,có khi còn chết ngược..gặp HS thì chết chắc..mặc dù CL hơn hoặc là bằng..gặp bọn cao hơn thì chịu đc 1 2 hit..nói chung đánh thì miss nhiều,thủ yếu..dame thì như kiến cắn.cái quả crit của vđ k đủ để pk đc..
    VĐ có cái khiên phản dam skill khống chế đấy,lừa lừa phản thì bồi thêm kiếm.
    Bữa vừa thấy ông VĐ không có tôn hiệu mà máu 17k,soi đồ thì vãi,công lực 440 khiên 17

VD thế này mà còn càm ràm ??? bang đồ , bang khiên .. HS muốn ăn đc VD cũng tuột mặt ra ... qua bên TD xem còn đc mấy người chơi trên toàn hệ thống game ??? chơi đc thì chơi .. kêu ít thôi . phái nào cũng thấy có ông kêu .. làm thế nào để vừa lòng các ông hết bây giờ ???

thấy có ông bảo VD game khác ăn đc cả khắc hệ .. vậy qua bên đó mà chơi . mỗi game có 1 cách phát triển khác nhau .. hệ phái nào cũng có ưu và nhược điểm khác nhau .. ông nào cũng đòi phái của mình bá CMN đạo ???

chơi game chủ yếu là giải trí .. có tiền thì chơi theo kiểu có tiền , ko tiền thì chơi theo kiểu ko tiền .. hệ thống NV của nhà phát hành nó là như vậy rồi .. muốn fix ? ai có thể fix ? đây là game bản quyền .. muốn tác động vào hệ thống thì phải có sự đồng ý của đơn vị sản xuất .. các ông cứ làm như là đồ của nhà các ông vậy ? mà nếu có thể fix .. vậy fix cho VD xong .. hệ mộc kêu --> fix hệ mộc ---> hệ kim kêu --> fix hệ kim ...... ??? vậy cứ mải vòng vòng fix cho các ông thì cũng toi luôn game của người ta à ?
    thế nên .. chơi game là vì giải trí .. vì đam mê .. và vì tâm huyết ...
    đi vào xem phái nào cũng thấy các ông kêu này kêu nọ rồi fix này fix nọ .. thấy nhảm .
    đôi lời bức xúc gửi toàn thể gamer NKVS .. gạch đá nhận hết . thân .
    Lần sửa cuối bởi dame; 28-03-2014 lúc 09:54 PM

tui thấy 1 cái duy nhất là skill của VD có tọa độ quá hẹp, 2 skill Thiên Địa và Vạn Kiếm, đánh vùng hẹp quá nên chả chết dc nhiều người, đo luyện cũng mệt, còn Kiếm Phi thì 1 kiếm đã yếu, mà còn tản ra 5 thằng khác, giá như 1 rơi cho đủ 5 kiếm thì có phải hay hơn ko

giảm giãn cách xuất chiêu cho VĐ , tăng tốc độ đánh , tăng thời gian choáng như vậy mới công bằng cho VĐ ! mong NPH có thể fix để VĐ có chỗ đứng công bằng trong game
    ae chém nhẹ tay chút