Trang 3/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 51

Mặc định Re: Võ Đang có vẻ không được ưu tiên ở NKVS!

adm hay xem lai vd y nhe vd ma danh quai va danh nguoi gj dau toan la ne ne ne hok vay ak,choi vay thi con gj la thu vi nua chung tui cam thay chan lam day nhe,lam lam cho can bang cac phai lai nhe
    phai nao cung phai nhu nhau nhe

Em chơi Nga my thấy yễu xìu,giờ game nào ko có tiền vào thì chỉ đi đánh nhím thôi. Tiền đầu tư thì mạnh thôi

Tôi chơi đường môn nhưng ức chết nhất là đánh với mấy ông võ đang
    Đánh với mấy ông cấp 120 toàn bị phản dame chết

VĐ chắc là phái có tốc độ đánh chậm nhất trong các phái quá, đánh mãi mới ra dc 1 kill

chậm nhưng có choáng
    update thêm chiêu 11x đi xem có yếu ko

Nói tới tốc độ đánh nhanh thì có Nga Mi, sau đó là ĐM, VĐ, CL. Thiếu Lâm, Tiêu Dao còn xếp xó sau ấy. Sao bảo VĐ tốc độ đánh chậm nhất được

VD thế này mà còn càm ràm ??? bang đồ , bang khiên .. HS muốn ăn đc VD cũng tuột mặt ra ... qua bên TD xem còn đc mấy người chơi trên toàn hệ thống game ??? chơi đc thì chơi .. kêu ít thôi . phái nào cũng thấy có ông kêu .. làm thế nào để vừa lòng các ông hết bây giờ ???

thấy có ông bảo VD game khác ăn đc cả khắc hệ .. vậy qua bên đó mà chơi . mỗi game có 1 cách phát triển khác nhau .. hệ phái nào cũng có ưu và nhược điểm khác nhau .. ông nào cũng đòi phái của mình bá CMN đạo ???

chơi game chủ yếu là giải trí .. có tiền thì chơi theo kiểu có tiền , ko tiền thì chơi theo kiểu ko tiền .. hệ thống NV của nhà phát hành nó là như vậy rồi .. muốn fix ? ai có thể fix ? đây là game bản quyền .. muốn tác động vào hệ thống thì phải có sự đồng ý của đơn vị sản xuất .. các ông cứ làm như là đồ của nhà các ông vậy ? mà nếu có thể fix .. vậy fix cho VD xong .. hệ mộc kêu --> fix hệ mộc ---> hệ kim kêu --> fix hệ kim ...... ??? vậy cứ mải vòng vòng fix cho các ông thì cũng toi luôn game của người ta à ?
    thế nên .. chơi game là vì giải trí .. vì đam mê .. và vì tâm huyết ...
    đi vào xem phái nào cũng thấy các ông kêu này kêu nọ rồi fix này fix nọ .. thấy nhảm .
    đôi lời bức xúc gửi toàn thể gamer NKVS .. gạch đá nhận hết . thân .

Bạn có chơi VĐ ko vậy? nói gon 3 hệ thôi. hệ mộc đánh thổ chết tức tưởi ko kip phản kháng. còn Thổ đánh thủy thì sao? tụi thủy ung dung đánh lại đôi khi hệ thổ phải chết nhụt nhã. vậy có công = ko?
    Lần sửa cuối bởi kieuphong1111; 08-05-2014 lúc 07:11 AM

that do chu, cu keu TD it nguoi choi ma xem thu coi, 1 dame TD la an dut VD ay chu, con thang HS thi khoi noi, no danh eo kip Ne nua do chu, con phan tich he Thuy di, NM ko thuan thi lai hoa Bang, DHD thi ko ne lai den tang hinh, danh eu lai dc

Quote Nguyên văn bởi Đại Nham Hiểm Xem bài viết
    ♣ Không biết bạn đã chơi võ đang chưa ...

♣ Bạn nói rằng NM ĐHĐ mà gặp võ đang sợ xanh mắt à... bạn nhầm rồi ...

♣ Gặm đc 1 e NM, ĐHĐ cũng khó gặp lắm bạn à ... NM gần die có đóng băng ... hay ĐHĐ có skill thoát thân ... Hình như tôi thấy rằng trong NKVS không có khái niệm ngũ hành tương khắc thì phải. ( đó chỉ là quan điểm riêng tôi ).

♣ Tôi muốn đóng góp ý kiến cho VĐ hoàn thiện hơn cũng như 1 vài phái khác chứ ko phải là fix cho VĐ bá đạo nhất.

♣ Nếu xét về mức độ ngang = hoặc hơn thua chút ít tôi nghĩ rằng VĐ cũng khó mà nhai đc TV chứ ko phải phát sợ đâu bạn à.

♣ Còn để cái công nhận VĐ là ở NKVS có sock dame để kết thúc đối thủ ... nhưng bạn nên nhớ rằng điều đó ít xảy ra lắm.

♣ Và cái vấn đề cuối cùng tôi vẫn đính chính lại là nội công không cần độ chính xác ... gamer nào thì gamer tôi nghĩ rằng cũng nên có 1 cái gì đó chung và nguyên tắc chung - cũng như ngũ hành vậy!
    em đồng ý với anh chơi võ đang mà nản luôn

Quote Nguyên văn bởi haunguyenit Xem bài viết
    em đồng ý với anh chơi võ đang mà nản luôn
    mình cũng đồng ý với bạn , VĐ khá yếu so với các phái cùng lứa đặc biệt so với ĐM thì Vđ chỉ là tép rêu