Trang 4/6 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 51

Mặc định Re: Võ Đang có vẻ không được ưu tiên ở NKVS!

Mấy thằng này đc voi đòi 2 bà trưng à. Ở cái game NKVS này phái đéo nào đánh mà chẳng có né hiện lên. mỗi game có 1 đặc điểm riêng, game NKVS này thì các phái đánh nội công cũng có điểm chính xác mà có điểm chính xác thì đánh sẽ có né. muốn ko có né thì táng max thân vào rồi đá khảm thì kiếm loại + chính xác với thân pháp mà dùng thì sẽ ít có né. các phái khác nó cũng kêu như chúng mày thì còn gì là các game NKVS nữa.

các bạn chơi đến lv bao nhiêu rồi mà kêu ca khiếp vậy @@ các bạn kêu ca đánh nga my mỏi tay k chết,bởi vì sao,nga my ít chiêu đánh và toàn chiêu hỗ trợ,khó kết thúc được đối thủ,vì vậy nó được bù lại bằng tốc độ đánh và khả năng lỳ đòn là hợp lý rồi.các bạn kêu đánh toàn né thì nên xem lại chính xác được bao nhiêu,giảm né được bao nhiêu.Mình đào hoa đảo chính xác 5k giảm né 800 đánh còn bị miss ầm ầm nữa là.

Quote Nguyên văn bởi Tiểu Tiểu Xem bài viết
    Tôi ko biết thím chơi võ đang chưa. Nhưng tôi chơi 4>5 phái rồi có những điều tôi nhận ra là
    - khắc hệ vs nm vs đhd ko thể hiện dc ưu thế vượt trội so vs phái khác
    + chém con nm vãi cả tay ra nó sắp chết làm phát đóng cmn băng hồi máu 1 là nó thoát chạy dc 2 là nó hồi máu quay lại bẻm mình
    trong khi ít nhất mình cũng mất 3/4 cột máu hỏi xem ai chết ? nếu ko ăn rùa quả nổ đame
    + võ đang đánh choáng nhưng nếu như train thì thấy choáng rất nhiều bẻm nhau rất ít choáng trong khi hoa sơn nó bẻm phát là tàn cmn phết, nm nó bẻm phát là cứng cmn đơ ?
    + thím thấy khi bẻm nhau vs thằng nm hoặc thằng dhd nó bẻm mình chả thấy né bao giờ thế mà quất vào thằng hoa sơn né né né ức chế vl
    + tốc độ ra kill của võ đang mình thấy khá chậm, và thời gian choáng cũng ít vãi ko ăn thua
    - đấy là ý kiến của mình thôi. Mình nghĩ BQT cũng nên xem xét xử lý vấn đề này làm sao để hợp lý
    +Đào hoa đảo có skill hỗ trợ chính xác và tỉ lệ giảm né 30% bạn có biết điều này
    +Bạn đánh thấy choáng rất ít thì nên xem lại xác xuất tạo trạng thái ngũ hành của bạn thế nào,và đối phương có khảm đồ giảm choáng + ngũ hành không.vì hầu như xác xuất tránh trạng thái ngũ hành của 1 acc hầu như ít nhất cũng 50 đến 60% chưa tính khảm thêm ngọc
    +Cá nhân mình thấy võ đang là phái đánh nổ dame rất mạnh,nếu tăng thêm công tốc + thời gian choáng thì ai dám chơi với võ đang nữa
    +Ai cũng muốn fix cho phái mình mạnh lên,trong khi tiêu dao,côn luân bây giờ rất ít người chơi,sv mình tiêu dao gần như k còn ai,đấu phái thì thiếu lâm,tiêu dao,côn luân k có clone thì xác định k đủ người,võ đang mạnh thêm nữa mình e đào hoa đảo cũng sắp đến ngày tàn.
    Lần sửa cuối bởi Buông Tay; 25-06-2014 lúc 02:44 AM

Quote Nguyên văn bởi 3 Z 1 0 Xem bài viết
    chuẩn quá

đã nội công mà đánh quái or người toàn né né né.....
    đánh sikll mà né hoài à

công nhận chơi những game khác võ đang càng lên cao càng mạnh. riêng game này càng lên càng phế. ngay đến cả nga mi là phái khắc hệ mà còn rất khó để nhai được *cl ngang nhau*
    huống chi là gặp mấy phái kị hệ như hs với td. thôi thì cứ 1 dame là vd nhà ta nằm lịm ! thất vọng cho vd quá. k lẽ phải bỏ vd sao

Chính xác luôn! Đôi khi thấy nản lòng chiến sĩ quá

Skill choáng gì mà đánh quái toàn né, nản ghê

hiệu ứng xấu của các phái nó ăn đứt VD, hết bóng, loạn, thương, trì, cái nào cũng ngon và rút máu khủng, trong khi VD ngoài hiệu ứng choáng ra thì hy hữu có cái hiệu ứng "không hồi phục võ công". mà cũng chả hiểu cái hiệu ứng đó là gì, mà mình bị chúng zo thì cũng chả thấy có cái tác dụng gì to lớn

em thấy game cũng hay,vào chơi thử nhưng mọi nguoi đã mạnh lắm rồi.em cần mua ac giá 1tr,gd tại cà mau,tiền xe và chi phí em chịu 30% nữa.anh nào thực tình bán thì alo cho em 0925085643

qua SV mới mà chơi, em cứ nạp 1 củ đó zo là khỏi phải mua acc cho lành

ad cần thêm skill võ đang ,tăng chính xác và kháng phòng ĐM và HS ,chứ ĐM đánh VĐ ghê quá ,nó dùng skill hút rùi chiêu chính cái là xong ,ko công bằng về võ đang