Trang 5/6 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 51

Mặc định Re: Võ Đang có vẻ không được ưu tiên ở NKVS!

VD tay dài mà còn k bị né thì người người nhà nhà đều chọn VD r

Quote Nguyên văn bởi haunguyenit Xem bài viết
    em đồng ý với anh chơi võ đang mà nản luôn
    Chào ae mình mới choi NKVS từ SV Tương Dương -Cửu Giang thôi , cũng chơi char VõĐang vì mình chơi VD từ VL1 đến Kiếm thế và giờ đến NKVS ,mình thì chả có cày Vk gì cả tiền nạp vào thì ko so với đại gia đc , khảm ngọc cũng chả biết thấy mấy top VD khảm gì mình khảm đấy nhưng acc mình thì hiện tại CL cũng tầm tầm rồi top 5-6x sv , các bạn bảo NM với DHD ngang CL bật lại chết VD ,mình kobiết bạn có thua nó mầy x CL ko nựa chứ riêng mình vào PK bon DHD voi NM mình đánh toàn 3k-4k máu skill 1x sock dam skill 7x là 8-11k đó là ngang CL đổ xuống nhé, còn hơn CL cao quá thì chịu thôi . Còn có bạn nào bảo VD skill 100 vào CT ko có tác dụng thì xl bạn pk quá gà =]] mình vào thả skill 100 toàn ăn từ 2-3 mạng có lần canh vị trí tốt thì ăn quả 5 mạng liền nếu combo thêm thiên địa +phi kiếm ,Còn về HS với TD các bạn bị bọn nó đánh chết cũng là bt bon HS ngang CL thì mình đánh thua nhiều thắng ít chứ thua mình tầm 10CL thì nó ăn mình cũng khoai lắm =]],có hôm lên lôi đài tì thí với ông HS thua mình 10 CL mình đánh combo thiên địa +1x 2 damge crit 6k ổng nằm luôn =]],Còn bác nào bảo skill 75 dam bé mà con chia 5 kiếm thì hơi hài từ khi có skill đấy mình di CT hiếm lắm mới tụt top15 nhé skill crit dam +ks của VD mà bảo cùi =]] , nói vậy để cho ae mới ghé qua ko thấy nản với VD mà chọn phái khác chứ len 4rum toàn các ông than vãn như này thì ai mà chơi VD nữa =]]

Tui mới chuyển song tu từ TL sang VD đi chiến trường gặp NM vs DHD tưởng ngon ăn vào bem còn bị NM bật lại chết nhăn răng, VD thực sự cần xem lai

VD đi ct thực sự thấy rất khó ăn được. ngay cả với NM vs DHD

mấy cái này ae kiến nghị cũng được 1 năm rồi, trước chơi đến lv 110, nghỉ game vì công việc rồi nhưng vẫn khẳng định game này là game hay nhất mà mình đã chơi từ võ lâm, thỉnh thoảng vẫn ghé box Võ Đang mà đâu vẫn đấy, giống như NPH chỉ có mua phát hành chứ chưa mua bản quyền nên không có khả năng thay đổi...buồn cho Võ đang môn phái yêu thích

Quote Nguyên văn bởi PersieTeo Xem bài viết
    mình cũng đồng ý với bạn , VĐ khá yếu so với các phái cùng lứa đặc biệt so với ĐM thì Vđ chỉ là tép rêu
    cùng 1 niềm đam mê VD nhưng rất nản trông chờ úp date mới coi có tiên triển k(haiz VD Sv xích vân k6 gần 7 CL122 lv76) sv mới tất cả thứ trên có hạng hết nhé vậy mà đang đi VT ở bản đồ kích chiến bị thằng CB k4 lv 70 đồ cùi đánh nhảy xuống solo sau 30 bình kim sáng 3 bỏ xe tiêu về ôm thủ khố nản lock acc ngỉ lun
    Lần sửa cuối bởi longtuka; 09-02-2015 lúc 10:35 PM

VD đâu phải yếu, tôi chơi VD ở Song Hải cấp 113 chỉ có khiêm 14 hạng tầm trung của sever nhưng CT vẫn đều đều 1x hoặc trong top 10 là bt. VD trời phú ở chỗ chí mạng cao và choáng nhiều, đi CT phải biết chọn chỗ để đứng đái và vét máng và đặt bẫy chứ cứ auto hoặc lao vào chỗ đông thì hỏi sao die vì một lẽ VD máu giấy nếu ko muốn nói là yêu sinh lý. còn solo thì lên cao thì ngũ hành giảm đi nhiều do kháng, chủ yếu là đồ đạc vip thì chả cần biết kị hệ hay ko còn nếu ngang tầm thì do trình độ PK thui.
    Ai bảo VD yếu nếu nói là phế thì sang hỏi mấy bác TD, vs CL nhé

Tôi thống nhất với ý kiến trên các bạn ạ ! mình chơi ĐM chuyển wa VĐ chơi thử xem có gì hay ko, nào ngờ đi đánh CT hay TTL khi đánh toàn miss ko. Mình tăng max khí và max thân nhưng vẫn miss thật ko hiểu. còn muốn ăn TV, NM, ĐHĐ chua như giấm. HS thì càng ko có cửa.

tôi cũng thấy như vậy vì tôi đang sử dụng em võ đang nhưng nghe các skin thì đuối quá đi chién trường đânhs chỉ né còn đồ của e cũng ko phải dạng cùi bắp hay là quá khủng nhưng đánh chán quá các bác ở BQT điều chỉnh lại cho a em đánh võ đang

Thả kiếm vào đầu Hoa Sơn Toàn né né né...............................né!
    Đánh nội công lại còn có tỉ lệ chính xác! toàn đánh miss thôi đánh sao dc Hoa Sơn = Cl, nó phi vào nó xỉa là lên đĩa ngay

Võ Đang gì mà đánh nội công Toàn né né ............................n né!
    Solo với Hoa Sơn bằng Công Lực Toàn về ôm thủ khố thôi!
    Lần sửa cuối bởi sakutara113; 24-04-2015 lúc 04:27 PM

Quote Nguyên văn bởi sakutara113 Xem bài viết
    Thả kiếm vào đầu Hoa Sơn Toàn né né né...............................né!
    Đánh nội công lại còn có tỉ lệ chính xác! toàn đánh miss thôi đánh sao dc Hoa Sơn = Cl, nó phi vào nó xỉa là lên đĩa ngay

Võ Đang gì mà đánh nội công Toàn né né ............................n né!
    Solo với Hoa Sơn bằng Công Lực Toàn về ôm thủ khố thôi!
    thì đương nhiên rồi bạn, nó hệ mộc bạn hệ thổ mà, hoa sơn thi nó chuyên né rồi, đến thiên vương hệ kim chọc còn toàn né