Trang 1/6 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 51

Post Võ Đang có vẻ không được ưu tiên ở NKVS!

Võ Đang

♣ Hôm nay, tôi viết topic ngày nhằm gửi tới BQT cũng như các AE member.

♣ Theo cảm nhận cá nhân hình như tôi thấy rằng Võ Đang không được ưu tiên ở NKVS thì phải.

♣ Không những riêng cá nhân tôi còn nhiều các AE khác cũng cảm nhận như thế.

♣ Tôi thấy VĐ là nội công - mà nội công theo tôi được biết thì 1 khi thi triển kỹ năng thì không bị miss, nhưng ở NKVS thì tôi thấy né né né ... ầm ầm. Hay là bởi vì đối có độ kháng và né quá cao ...

♣ Tôi mong mà hy vọng rằng BQT xem xét lại và có thể fix lại cho AE Võ Đang hoàn thiện hơn.

♣ Chứ nếu cứ như thế này thì Võ Đang so với các phái khác là có phần yếu hơn ...

Mặc định Re: Võ Đang có vẻ không được ưu tiên ở NKVS!

Đọc bài của bạn thấy" sến" quá, phải chăng ý bạn muốn là Võ Đang " phải được ưu tiên trong NKVS" à mà quăng cái topic " VĐ có vẻ không được ưu tiên ở NKVS" ??????????????
    ♣ Vấn đề nội công cần chính xác và đánh vẫn bị miss thì mình cũng thấy lần đầu, nhưng mình nghĩ đó cũng là 1 quan niệm ăn sâu vào ng khi chơi các dòng game kiếm hiệp khác, mỗi game nó xây dựng cho mình 1 quy tắc riêng, và ở đây bạn có thể hiểu là đối vs NKVS phái nào đánh cũng cần chính xác chứ ko có chuyện chỉ ngoại công mới cần chính xác.
    ♣ Thích fix lại cho VĐ bá đạo thì xin lỗi bạn qua game khác mà chơi
    ♣ VĐ ko có chiêu one hit combo như ĐM, HS nhưng bù lại mỗi nhát chém của VĐ buốt tận óc, NM, DHĐ mà gặp VĐ sợ xanh mặt, ĐM combo trượt mà xoáy thi với VĐ thì chỉ có về ôm thủ khố. Bên Thiên Vương còn lập cả pic kể về sự khó chịu của VĐ thì tôi nghĩ VĐ ko phải là yếu hơn các phái khác, vẫn có người phải sợ VĐ đấy thôi

♣ Không biết bạn đã chơi võ đang chưa ...

♣ Bạn nói rằng NM ĐHĐ mà gặp võ đang sợ xanh mắt à... bạn nhầm rồi ...

♣ Gặm đc 1 e NM, ĐHĐ cũng khó gặp lắm bạn à ... NM gần die có đóng băng ... hay ĐHĐ có skill thoát thân ... Hình như tôi thấy rằng trong NKVS không có khái niệm ngũ hành tương khắc thì phải. ( đó chỉ là quan điểm riêng tôi ).

♣ Tôi muốn đóng góp ý kiến cho VĐ hoàn thiện hơn cũng như 1 vài phái khác chứ ko phải là fix cho VĐ bá đạo nhất.

♣ Nếu xét về mức độ ngang = hoặc hơn thua chút ít tôi nghĩ rằng VĐ cũng khó mà nhai đc TV chứ ko phải phát sợ đâu bạn à.

♣ Còn để cái công nhận VĐ là ở NKVS có sock dame để kết thúc đối thủ ... nhưng bạn nên nhớ rằng điều đó ít xảy ra lắm.

♣ Và cái vấn đề cuối cùng tôi vẫn đính chính lại là nội công không cần độ chính xác ... gamer nào thì gamer tôi nghĩ rằng cũng nên có 1 cái gì đó chung và nguyên tắc chung - cũng như ngũ hành vậy!

Quote Nguyên văn bởi Đại Nham Hiểm Xem bài viết
    ♣ Không biết bạn đã chơi võ đang chưa ...

♣ Bạn nói rằng NM ĐHĐ mà gặp võ đang sợ xanh mắt à... bạn nhầm rồi ...

♣ Gặm đc 1 e NM, ĐHĐ cũng khó gặp lắm bạn à ... NM gần die có đóng băng ... hay ĐHĐ có skill thoát thân ... Hình như tôi thấy rằng trong NKVS không có khái niệm ngũ hành tương khắc thì phải. ( đó chỉ là quan điểm riêng tôi ).

♣ Tôi muốn đóng góp ý kiến cho VĐ hoàn thiện hơn cũng như 1 vài phái khác chứ ko phải là fix cho VĐ bá đạo nhất.

♣ Nếu xét về mức độ ngang = hoặc hơn thua chút ít tôi nghĩ rằng VĐ cũng khó mà nhai đc TV chứ ko phải phát sợ đâu bạn à.

♣ Còn để cái công nhận VĐ là ở NKVS có sock dame để kết thúc đối thủ ... nhưng bạn nên nhớ rằng điều đó ít xảy ra lắm.

♣ Và cái vấn đề cuối cùng tôi vẫn đính chính lại là nội công không cần độ chính xác ... gamer nào thì gamer tôi nghĩ rằng cũng nên có 1 cái gì đó chung và nguyên tắc chung - cũng như ngũ hành vậy!
    chuẩn quá

đã nội công mà đánh quái or người toàn né né né.....

ừa,mình cũng thấy lạ,thí dụ như gặp Hoa Sơn chẳn hạng,Kill cũng né mà đánh thường vào cũng né,vậy Hoa Sơn bay vào là né né né,công nhận xàm xàm saO á,ít gì cũng giới hạn cái vụ né và đánh hụt này,Kỹ Năng sẽ không miss,còn đánh thường né là đúng rồi,chã hiểu nỗi,cứ thiết nghĩ tình trạng này để hoài thế lên lv cao đánh đấm thế nào với Hoa Sơn đây @@

Quote Nguyên văn bởi Nguyễn Chánh Xem bài viết
    ừa,mình cũng thấy lạ,thí dụ như gặp Hoa Sơn chẳn hạng,Kill cũng né mà đánh thường vào cũng né,vậy Hoa Sơn bay vào là né né né,công nhận xàm xàm saO á,ít gì cũng giới hạn cái vụ né và đánh hụt này,Kỹ Năng sẽ không miss,còn đánh thường né là đúng rồi,chã hiểu nỗi,cứ thiết nghĩ tình trạng này để hoài thế lên lv cao đánh đấm thế nào với Hoa Sơn đây @@
    Hoa Sơn nó có 4 skill hỗ trợ né ! SKill thụ động 20 tăng 100% điểm né rồi,không buff né nó cũng ~ 30% rồi @@
    Chưa nói đến 3 skill còn lại nhé,VĐ mà gặp HS thì ...

Quote Nguyên văn bởi PhêThuốcLắc Xem bài viết
    Đọc bài của bạn thấy" sến" quá, phải chăng ý bạn muốn là Võ Đang " phải được ưu tiên trong NKVS" à mà quăng cái topic " VĐ có vẻ không được ưu tiên ở NKVS" ??????????????
    ♣ Vấn đề nội công cần chính xác và đánh vẫn bị miss thì mình cũng thấy lần đầu, nhưng mình nghĩ đó cũng là 1 quan niệm ăn sâu vào ng khi chơi các dòng game kiếm hiệp khác, mỗi game nó xây dựng cho mình 1 quy tắc riêng, và ở đây bạn có thể hiểu là đối vs NKVS phái nào đánh cũng cần chính xác chứ ko có chuyện chỉ ngoại công mới cần chính xác.
    ♣ Thích fix lại cho VĐ bá đạo thì xin lỗi bạn qua game khác mà chơi
    ♣ VĐ ko có chiêu one hit combo như ĐM, HS nhưng bù lại mỗi nhát chém của VĐ buốt tận óc, NM, DHĐ mà gặp VĐ sợ xanh mặt, ĐM combo trượt mà xoáy thi với VĐ thì chỉ có về ôm thủ khố. Bên Thiên Vương còn lập cả pic kể về sự khó chịu của VĐ thì tôi nghĩ VĐ ko phải là yếu hơn các phái khác, vẫn có người phải sợ VĐ đấy thôi
    một điều chắc là Thiên vương ko phải con mồi của võ đang. Có một sự bất công đối với võ đang là mặc dù khắc hệ nhưng võ đang rất khó giết chết được nga mi với đhđ, nga mi có thể giết nhưng phải đúng thời điểm và điều này lại rất bất lợi khi mà cứ chờ nm hết khiên, rồi ko may nữa là lại chờ hết đóng băng. Thử hỏi nếu bạn là hoa son có bao giờ bạn phải chờ tới 2 lần time như vậy để giết dc 1 đối thủ khắc hệ hay không, hay chỉ cần bay vào xoay cho quả vd dính hiệu ứng rồi cho 9 kiếm là vd đã ra đi rồi. bạn nghĩ vd ăn đhđ dễ à, thực sự đhđ lại là đối thủ có tính tương khắc ngũ hành với vd ít nhất trong 2 phái. Đhd nó hoàn toàn có thể bật ngược lại vđ đấy bạn à.

Ôg kia viết chắc chưa bh chơi VĐ r xl bạn chứ ở các game khác VĐ nó làm thịt tốt bọn khắc hệ nhé, hệ thủy nhìn thấy chạy sớm!!! Đây VĐ chưa chắc bật nổi ĐHĐ đâu nhé, vớ vẩn nó bật lại!!! VĐ ở đây đánh quá thụ độg, skill thì đã ít thì chớ, chém ng gì có cả né cơ, các game khác VĐ rất ít khi mà thật ra rất hiếm chém trượt đấy bạn ạ!!!! BQT xem thế nào chứ VĐ ở đây gì mà lép vế qá đấy -_-!!!

Võ đang ở đây mấy chiêu thay vì 1s choáng thành 2-3s choáng chắc sẽ thay đổi khả năng kết thúc. Hi vọng NPH tăng ít thời gian choáng ở skill của VD cho anh em.

làm tăng tốc độ đánh của VD.. or nâng thời gian làm choáng lên 2s or 3s.. nói thực VD ỷ thiên mà còn thua mấy tụi ngạo thế chơi nãn vkl ra