Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Question Lên 100 có được cho thêm lần song tu phái không ?

Tình hình 9x em bị thằng bạn nó phá songtu hết 3 lần r , h đang cần qua phái DM mà ko biết lên 100 có cho thêm lần song tu ko dù chỉ 1 lần cũng dc

Mặc định Re: Lên 100 có được cho thêm lần song tu phái không ?

có thể mua phụ tu lệnh thôi bạn...cho 3 lần miễn phí rồi thì nên cân nhắc khi chuyển phái chứ.......1 lần chuyển tốn kém lắm đấy

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    có thể mua phụ tu lệnh thôi bạn...cho 3 lần miễn phí rồi thì nên cân nhắc khi chuyển phái chứ.......1 lần chuyển tốn kém lắm đấy
    Sao em không thấy bán cái phụ tu lệnh thế a , mà 1 cái lệnh đó thì bao nhiêu ạ

Quote Nguyên văn bởi GreenDay Xem bài viết
    Sao em không thấy bán cái phụ tu lệnh thế a , mà 1 cái lệnh đó thì bao nhiêu ạ
    bán ở Trân Bảo Các đó bạn...9800 vàng nhé

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    bán ở Trân Bảo Các đó bạn...9800 vàng nhé
    Sao em không thấy cái lệnh bài mà anh nói trên kỳ trân các anh nhĩ @@

Thật sự mình thấy cái phụ tu lệnh 9800 vàng hơi quá mắc , tầm 3k thì còn coi được .
    Phụ Tu càng nhiều NPH càng có lợi mà gần 1 vạn vàng thì nhiều người ngại không dám chơi .
    Thập Đại môn phái mà chỉ có 3 lần phụ tu , thì làm sao người ta trải nghiệm được hết các phái

Quote Nguyên văn bởi NhacY Xem bài viết
    Thật sự mình thấy cái phụ tu lệnh 9800 vàng hơi quá mắc , tầm 3k thì còn coi được .
    Phụ Tu càng nhiều NPH càng có lợi mà gần 1 vạn vàng thì nhiều người ngại không dám chơi .
    Thập Đại môn phái mà chỉ có 3 lần phụ tu , thì làm sao người ta trải nghiệm được hết các phái
    chơi thật nhiều acc , nói chung muốn trải nghiệm hết thì chơi cả 10 phái là trải nghiệm dc thôi.............