Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 24

Mặc định Re: Thắc mắc về phái Hoa Sơn!!!

Bình tĩnh đi em, em bình tĩnh đi .
    Thấy phái nào thì cũng kêu là phải mình yếu thế này thế nọ thôi. Solo mà nó chạy thì cứ dí theo về cuối tính dmg . Cái team chí tôn đi hoa sơn luận kiếm chả 4 hoa sơn là gì. Còn chiến trường thì hầu như là thấy bọn nó cứ cậy đông lao vào, ít khi chạy lắm.
    Tại em cứ thích võ đang kiếm thế quá nên đem ra so bì. Chứ hoa sơn là phái lao vào combo rồi lại nhảy ra câu giờ thôi, skill thì cooldown nhanh vãi.
    Lần sửa cuối bởi Khanhnk; 15-01-2014 lúc 10:57 AM

Quote Nguyên văn bởi Khanhnk Xem bài viết
    Bình tĩnh đi em, em bình tĩnh đi .
    Thấy phái nào thì cũng kêu là phải mình yếu thế này thế nọ thôi. Solo mà nó chạy thì cứ dí theo về cuối tính dmg . Cái team chí tôn đi hoa sơn luận kiếm chả 4 hoa sơn là gì. Còn chiến trường thì hầu như là thấy bọn nó cứ cậy đông lao vào, ít khi chạy lắm.
    Tại em cứ thích võ đang kiếm thế quá nên đem ra so bì. Chứ hoa sơn là phái lao vào combo rồi lại nhảy ra câu giờ thôi, skill thì cooldown nhanh vãi.
    Vấn đề là cái map hoa sơn luận kiếm nó bé tí còn chiến trường và lãnh địa chiến nó to vãi ra. Đuổi vào mắt :@

Quote Nguyên văn bởi Bi Mập Xem bài viết
    Chú đừng thắc mắc vậy! Tôi đây chơi côn luân cũng có skill kéo giữ gì đâu? cũng là cận chiến! HS đã bá đạo quá nhiều mặt. Solo toàn thấy chữ né đòn
    Tàng hình tăng tốc đánh và chí mạng 100% thì cần quái gì giữ. Làm như nó biết con lôn ở đâu để mà đánh ý. Nói nhảm.

nói chung yêu cầu của bác quá vô lý.....hoa sơn không cần những hiệu ứng đó thì cũng đã mạnh lắm rồi...còn nếu mà không giết đc ai thì => đồ cùi + gà

Muốn biết phái nào mạnh hay yêu cứ vào chiến trường. Thấy phái nào có nhiều người đứng top thì chơi thôi. Ở sever mình đang chơi có 10 người đứng top thì tới 6 người là Hoa Sơn rồi @@ Đi cả tuần may chăng có đc 1 tới 2 bác Thiếu Lâm đứng top. Thiên Vương thì tới giờ chơi đc hơn tháng rồi mà chưa thấy chú nào ngoi lên top her.

Hoa Sơn = Chỉ Đoàn + Võ Kiếm Kiếm Thế,đi CT bá thế còn gì,còn muốn solo bá nữa à

hoa sơn là 1 phái cần đầu tư mạnh mới khủng dc, còn lẹt đẹt thì khó áp sát mà quẩy dc, ngày xưa hoa sơn còn thần tiêu thì nhà nhà hs người người hs , giờ có sự điều chỉnh thì hs hơi khó quẩy. nói chung là bác chơi hs mà tâm huyết thì đập nhiều xèng vào, chỉ thằng nào thằng đấy ẳng kể cả combo đường môn né né né và né.....

Quote Nguyên văn bởi _Rồng_ Xem bài viết
    hoa sơn là 1 phái cần đầu tư mạnh mới khủng dc, còn lẹt đẹt thì khó áp sát mà quẩy dc, ngày xưa hoa sơn còn thần tiêu thì nhà nhà hs người người hs , giờ có sự điều chỉnh thì hs hơi khó quẩy. nói chung là bác chơi hs mà tâm huyết thì đập nhiều xèng vào, chỉ thằng nào thằng đấy ẳng kể cả combo đường môn né né né và né.....
    Thần Tiêu vẫn có tác dụng bt nhé,chả hiểu mấy bố test thế nào
    Có điều,phải vào gần mới lên skill

neu hs ma co kill giu chan nua thi ae choi hs het cmnr di ct toan la hs voi nm ba dao ko

Cứ nói hoa sơn là đoàn thị chỉ + VDK (toàn lũ noob). Skill lăng ba vi bộ của đoàn thị chỉ chính là skill chạy nhanh và né đam của đào hoa đảo. Chơi chả nhớ cái mẹ gì chỉ nói hùa.
    Nếu nó là võ đang kiếm thì cái định thân của võ đang kiếm đâu. Võ đang kiếm khi lao vào có định thân và skill né cộng dồn của nó né cả hệ mộc. Ở đây bỏ mất cái định thân và bỏ mất cái né khắc hệ nên thiếu lâm và thiên vương đánh mới trúng.
    Ngoài ra võ đang kiếm nổi tiếng né cao chính xác cao bên này hoa sơn né cao nhưng chính xác cùi bắp không có con ngựa truy ảnh thì miss lòi ra.
    Cuối cùng huyền băng cửu kiếp (bên này là độc cô cửu kiếm) bay rất nhanh còn bên này bay chậm lòi. Và cả 2 phái này đều có định thân trong skill điểm huyệt (hoặc skill áp sát của võ đang kiếm).
    Toàn bọn có đọc bài ko vậy? Hoặc là có chơi qua kiếm thế chưa mà to mồm những cái quái gì thế (Hoặc có chơi mà gà nên chả nhớ cái éo gì cả).

Sặc, chơi HS đợi đến 100 lấy ĐCCK, xem clip sơ sơ tương skill dí ko miss được, đằng này giốn Bạch Hồng Quán Nhật ah ?
    Thôi dis chưa đầu tư nhiều ko sao, qua chơi DM cho khỏe. Vãi Dm : bắn nhanh + đam to + choáng + lướt thoát thân đã vậy 2 thằng hệ kim toàn cận chiến hehe.
    HS gặp võ đang nó hit run thì quỳ xuống lạy nó chứ éo bít làm gì.

VKL HS