Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 24 của 24

Mặc định Re: Thắc mắc về phái Hoa Sơn!!!

Hoa sơn đã được NPH ưu ái cho cái né cao rồi trong khi solo HS éo ngại phái nào kể cả khắc hệ
    Bạn nói ko có skill giữ là ko đc ưu ái, là phế? bạn nghĩ Côn Luân có skill giữ chân nào ko ừ thì 100% chí mạng sau khi invi nhưng lỡ ko sock dame chết đc đối thủ thì sao? => bỏ chạy.Còn tiêu dao bộ combo mất 10s mới hồi mà 10s trong CT lẫn TĐLT lẫn PK solo thì bạn biết nó quan trọng thế nào rồi đấy.Còn thiên vương nó có skill giữ chân ko?vâng có,nó là skill 9x mà skill 9x nó xoay kéo về bạn nghĩ rằng nó dễ kéo lắm à nó đc mỗi cái khiêng bất tử lúc gần die còn khi hết mà chạy ra ko đc thì sao? => tự hiểu.Còn ai cận chiến nữa? à a thiếu lâm, vâng a thiếu lâm thì skill kéo dễ lắm ý, xa lắm ý
    Còn Hoa Sơn? né x% số ng xung quanh,skill rượt lẫn chạy 4s? có 1 skill slow giữ chân mình ko nhớ là mấy s nhưng nhiêu đó thôi đủ để HS kill 1 ng rồi.
    Mình éo hiểu bạn phàn nàn cái j ở HS khi hầu như mọi ng đều nhận định là HS quá bá đạo + solo rất ức chế và đang gào thét HS cần đc neft.
    Còn bạn bảo bạn đánh ko đc hay ko kill đc ai khi cầm HS thì xin lỗi vì acc của bạn quá cùi hoặc bạn PK quá gà
    P/s: à bạn cũng đừng khoe cái KT ở đây nhé mỗi game có cái đặc sắc riêng của nó và cũng chưa ai nói nó là KT 2 nhé.Nó chỉ là NKVS thôi bạn nhé

Skill đoạn hồn thích có định thân 1,5s tương đương gần 3 phát đánh và ở đây thiên vương có skill + dồn đam ngay tư đầu mà thêm cả phụ trợ giúp dồn đam nhanh hơn. Sau 1,5s có thể quay cái 9x thì thêm đc 1 hit. Éo biết có chơi thiên vương ko mà nói nghe đã thấy chả biết éo gì về thiên vương.
    Tiếp theo tiêu dao thì nó cực kỳ giống chiến nhẫn delay 10s nhưng mà lá chắn của nó bá nó có 1 húc 1 kéo. Skill tăng máu chí mạng khi kéo hoặc húc trúng.
    Và chốt cái cuối cùng: Cái này là kiếm thế 2 và cũng của kingsoft cũng của nhóm studio phát triển VLTK 1 2 và kiếm thế nhưng vì vẫn đề bản quyền cái tên kiếm thế của VNG nên phải đổi tên chứ nó cùng 1 nhà sản xuất mà ra (éo biết cái gì chỉ nói mồm).
    Tôi ko nói solo 1vs 1 nếu nó solo thì tôi đã chả nói tôi nói ở đây là lúc nó bỏ chạy thì éo thể nào giữ đc và ko đuổi nổi (mù tiếng việt cũng có mức độ thô hoặc đi học lớp 1 về vấn đề "đọc - hiểu" đi).
    Ngoài ra thì: Tôi muốn nó như võ đang kiếm của kiếm thế
    Lần sửa cuối bởi MaouSatan; 20-01-2014 lúc 11:51 PM

bạn có vấn đề j ko vậy? bạn nghĩ TV ĐHT muốn dính là dính sao? bạn nghĩ TD muốn kéo là kéo sao?
    Bạn bảo bạn HS lao vào tụi nó chạy thế TD và TV lao vào tụi nó ko biết chạy?
    Bạn bảo HS đánh ức chế này nọ sao nó là phái đc chơi nhiều nhất.Bạn nc 2` éo tả đc.
    P/s: bạn muốn HS như VĐ KT thì mời bạn về lại KT mà chơi.Và đây là game NKVS chứ éo phải KT2.Cái này thì bạn nên học lại lớp 1 vì mình chả thấy chỗ nào ghi game này là Kiếm Thế 2 hay Kiếm Thế Vô Song cả

Ờ chừng nào nó vẫn là sự thật thì bạn có cãi cũng chả có tác dụng gì đâu. Studio và nhà phát triển nó vẫn còn đó thôi.
    Còn thiên vương khi đánh đông lao vào thì còn giữ đc 1 lúc còn hoa sơn nó nhảy đc ngay lập tức. Tôi nói nãy giờ mà hình như khả năng đoc hiểu của bạn có vấn đề
    Và thêm nữa vào box hoa sơn mà xem có đứa nào nói nó bá ko hay chỉ thấy cái topic to đùng vắng vãi ở mấy server đầu chỉ có mấy hoa sơn chí tôn
    Lần sửa cuối bởi MaouSatan; 21-01-2014 lúc 03:32 AM