Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 24

Mặc định Thắc mắc về phái Hoa Sơn!!!

Tại sao phái hoa sơn không có một cái skill gì để giữ đối phương?
    Các phái bắn xa như đường môn hoặc cái bang võ đang thì đều có skill khống chế.
    Tê liệt, hút, choáng đủ các thể loại còn hoa sơn không có một cái skill gì để giữ cứ nhào vào là nó khinh công rồi lên ngựa chạy mẹ mất hút.
    Cái này mang tiếng kiếm thế 2 tại sao các phái cận chiến ở kiếm thế đều có hiệu ứng bị thương (ở đây mỗi thiên vương có) và ít nhất 1 skill không chế để đối phương ko thể chạy đc đằng này hoa sơn không có một cái quái gì cả độc cô cửu kiếm thì xuất chậm đến thằng mù cũng né đc hiện ra 1 lúc sau mới chọc (vãi cả nồi).
    Đánh bực cả mình. Các phái đánh xa thường thì ko có skill khống chế thì tự nhiên lại lòi ra một đường môn có stun đam rõ to combo thì dễ ợt (chả hiểu khó ở chỗ quái nào).
    Ít nhất thiên vương còn giữ đc 1.5s đằng này hoa sơn giữ nửa giây gần như 1 cái tích tắc là nó chạy mẹ rồi.

Mặc định Re: Thắc mắc về phái Hoa Sơn!!!

nếu mà có skill giữ nữa thì hoa sơn bá đạo cmnr.......bởi vì hoa sơn mạnh về né mà bạn...sau này có thêm "loạn" nữa đó bạn ak

Chưa kể cái phái cái bang có cái skill gây bỏng và tê liệt gần như 100% delay thì nhanh đừng hỏi vì sao gần như éo quay.
    Đã thế còn cái skill đẩy ra mà % thì cao vãi đái. Thế thì áp sát bằng ... ah.
    Lần sửa cuối bởi MaouSatan; 11-01-2014 lúc 04:19 PM

cái bảng có bỏng tê liệt thì Hoa Sơn có "né" cứ yên tâm đi HS ko thua ai đâu

Tôi chả hiểu né cái quái gì khi không thể giết đc nó?
    Không hề có skill giữ chân không hề có hiệu ứng giữ chân thì tôi éo thể hiểu bạn giết nó cái kiểu gì?
    Còn khi nó buff cái tê liệt thì máu tụt như tụt quần còn bị slow nữa chứ. Trong khi cái tê liệt này quay nhanh đừng hỏi xác xuất thì gần như 100%.
    Độc cô cửu kiếm ăn cắp của đoàn thị chỉ nhưng ăn cắp cũng ko xong mẹ bay chậm như rùa khác một trời 1 vực huyền băng cửu kiếp. Đã thế khi xuất chiêu còn hiện ra show hàng tầm 1 2s rồ mới chọc. Có thằng ngu xuẩn nào đủ ngu để đứng lại có mà nó chạy mẹ luôn và miss miss miss.
    Một class cận chiến lại éo có 1 cái skill quái gì để giữ chân. Cứ áp sát là địch ù té chạy bỏ lại Hoa Sơn hít khói nó.
    Trừ khi thằng nào đủ ngu đứng lại tank thì éo nói làm gì.
    Đằng này 2 class đam to là đường môn và cái bang lại có skill khống chế (v k l class bắn xa có stun và slow).
    Mang tiếng update của kiếm thế 2 mà cứ như hắt hủi mấy thằng đánh gần. Các hiệu ứng bị thương phái cận chiến nào cũng có của kiếm thế thì sang đây bỏ hết còn mỗi thiên vương có.
    Ngoài thien vương và thiếu lâm bổng còn giữ đc bản sắc thì hoa sơn là võ đang kiếm chuyển sang thì éo giữ đc cái mẹ gì. Skill 6x định thân éo có (thiên vương và thiếu lâm ít ra còn tầm 2s) hoa sơn éo có định thân luôn.
    Đéo thể tưởng tương đc hoa sơn pk solo kiểu lềnh gì khi áp vào là địch khinh công chạy được ngay lập tưc. Vãi nồi chin su. Áp vào thì đường môn blink, cái bang thì bị nẩy bật ra liên tục.
    Đừng có lôi cái clip hoa sơn luận kiếm ra cái võ đài đó bé bằng cái mắt mũi mà trong đó mỗi team còn có con nga my nó slow cho không thì đuổi nó vào mắt.

HS mà thêm kill khống chế thì cả sever qua HS à bác. Theo như mình nghĩ thì ĐHĐ vô đối CT thì sau là HS. Đừng chém em , đó là suy nghĩ của em. Em cũng đã chơi HS và thấy phái này đi CT chỉ sau ĐHĐ

Võ đang kiếm còn bá hơn hoa sơn tỉ lần với né cả hệ mộc, định thân và choáng mà cả kiếm thế nó có võ đang kiếm đâu. Bá cái gì mà bá.
    Solo như cái cục shit đuổi giết thằng lăng vân còn ko nổi khi nó lên ngựa chạy thì nói làm quái gì.
    Tại sao Thiên Vương khỏe cả chiến trường cả solo sao hoa sơn chỉ đc phép đi chiến trường ah.
    Vớ vẩn.

spam kiếm code,spam kiếm code,spam kiếm code,spam kiếm code,

Quote Nguyên văn bởi Acoustic Xem bài viết
    HS mà thêm kill khống chế thì cả sever qua HS à bác. Theo như mình nghĩ thì ĐHĐ vô đối CT thì sau là HS. Đừng chém em , đó là suy nghĩ của em. Em cũng đã chơi HS và thấy phái này đi CT chỉ sau ĐHĐ
    Mình không biết PK thế nào hết, cứ để y kill trong game nó cho mình. Buff thế nào vậy bạn? Cái tử hà thần công có buff ko? Có giống Võ Lâm Truyền Kỳ không bạn?

Chú đừng thắc mắc vậy! Tôi đây chơi côn luân cũng có skill kéo giữ gì đâu? cũng là cận chiến! HS đã bá đạo quá nhiều mặt. Solo toàn thấy chữ né đòn