Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Hoa Sơn PK

Banned

Mặc định Hoa Sơn PK

Mình mới qua Hoa sơn đc 4 ngày Công 180,5 mình tăng điểm theo đường max thân xong + vào sức..! Pk mình toàn để auto thi đấu rồi click nhưng mình thấy cách này ko có gì hiệu quả hết bữa h` đi ct giết toàn 20 ng` trở xuống 1 thành tích tệ. Ae góp ý cho mình xem.

Mặc định Re: Hoa Sơn PK

Dưới 100 Tiên nhân - Hy dựt - Bạch hồng nhé

spam bài này được ko ta spam bài này được ko ta spam bài này được ko ta

Banned

mình hỏi thiệt mà k ai tloi`

nhớ năm xưa Lâm Bình Chi được Nhạc Bất Quần nhận vào Hoa Sơn và truyền thụ bí kíp, tôn chỉ đầu tiên trong cách luyện kiếm của HS là:
    " Hoa Sơn lấy khí là chính, chiêu thức làm bổ trợ
    Trọng Khí không trọng lực, trọng Ý không trọng Hình
    Khi tu luyện Khí đến cảnh giới sẽ phát huy được tối đa sức mạnh của chiêu thức, 1 chiêu bình thường cũng có thể đoạt mạng"
    Vì vậy Hoa Sơn tập trung vào Khí
    mỗi người có 1 cách chơi, chơi lâu sẽ tìm được cách PK hợp lí nhất cho bạn thôi, chơi theo kiểu ấn F thì nên xắp xếp lại thứ tự xuất chiêu cho hợp lí thì ấn F mới hiệu quả
    Chơi game là ấn F hợp lí, biết canh time mà combo thôi, chứ chơi thuần ấn phím pk tay mình thấy cũng ko hay lắm( chỉ thích hợp cho đấu phái+ solo đơn) mà nhanh hư bàn phím
    Lần sửa cuối bởi PhêThuốc; 16-01-2014 lúc 11:11 PM

mình vừa chuyển từ con thiếu lâm sang chơi hoa sơn cho thích, chơi thiếu lâm solo đơn toàn thua, thấy mn bảo hoa sơn solo 1-1 hay nên chuyển qua hoa sơn chơi ko bit ntn???

moi phai co 1 cai manh rieng ban oi. ve lau ve dai moi bik dc manh yeu the nao

Đường môn nó bắt e rát lắm e ép kháng hỏa đc k bác