Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Thưởng nạp thẻ

Mặc định Thưởng nạp thẻ

Cho mình hỏi là thưởng nạp thẻ bắt đầu tính từ lúc nào, từ lúc vào game đến h mình đã nạp hơn 500k nhưng vào game thì điểm nạp thẻ lại là 150k trong khi đó acc khác của mình nạp hơn 1 triệu thì vẫn nhận điểm nạp thẻ 1 triệu bình thường

Mặc định Re: Thưởng nạp thẻ

Chào Bạn !
    Sự Kiện Phúc Lợi Giáp Ngọ được tính từ khi bắt đầu nhé, những thẻ nạp trước đây sẽ không được tính trong Sự Kiện lần này.
    Mọi chi tiết bạn vui lòng tham khảo tại đây http://nkvs.vn/news/tin-tuc/phuc-loi-giap-ngo.html
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

nếu tính từ sáng nay vậy tại sao 1 số người lại được nhận thưởng của những thẻ nạp trước, ngay cà nv của tôi từ sáng h chưa nạp gì vẫn có 150k điểm thẻ nạp. Thân

Cám ơn bạn đã thông báo, bạn vui lòng cho mình biết tên Server nhé.

Sever Hoàng Hải, tôi nạp hơn 1tr trc đây nhưng ko nhận được gì trong khi những người khác vẫn nhận được thưởng nập thẻ, có người nhận đc đến cả quan ấn thống lĩnh. Mong ADM xem xét lại để cho công bằng giữa những gamer.

sever Bảo Sơn nhé, trường hợp này gặp rất nhiều, top sever của tôi cũng chỉ nhận đc gói 2 tr, trong khi những người khác nhận được gói 5tr

sao mình nạp thẻ hơn 1tr7 rồi mà nhận đc có 440k điểm nạp thẻ trong khi những tk nạp 500k thì nhận đc quà 500k vậy bạn ?? SV Dương Châu- Long Giang
    Lần sửa cuối bởi SkyBoss; 15-01-2014 lúc 11:56 AM

mình sáng h chưa Nạp mak đã dc nhận Gói 200k rùi ( trước h nạp cũng hơn 3 4tr rùi )

iu cầu lám rõ vấn đề này!! kiểu này mất công bằng wa'

k ghi thông báo rõ tính nạp thẻ từ bao giờ ng` được ng` k đc chả hiểu NPH làm game kiểu j

1NPH làm ăn ko có trách nhiệm.SV LinhGiang mình có rất nhiều người chưa nạp gì khi thời điểm event bắt đầu nhưng đều nhận dc toàn bộ.Còn mình thì ko dc gì ?
    Lần sửa cuối bởi TửThầnBậtKhóc; 15-01-2014 lúc 01:54 PM