Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 21

Mặc định Re: 1 người chơi tâm huyết với Thiên vương bang và rất buồn vì skill của nó

Quote Nguyên văn bởi Frozen Xem bài viết
    Mình không biết sever khác như thế nào nhưng bên Nam Giang .Một hình mẫu về Thiên vương phái là Tân Nhân Vương . Người rep ở #6 . P/S Một khi đã tâm huyết thì đừng nản lòng . Qua box DM mà xem Có cả bài với title " Bị TV giết trong 1 combo " ....
    Vì 1 thiên vương hùng mạnh !
    acc TanNhanVuong sv Nam Giang la VIP sv ma`, nhin` đồ mà thèm

Mặc định Re: 1 người chơi tâm huyết với Thiên vương bang và rất buồn vì skill của nó

Tặng anh em mấy bức hình của những trận Chiến Trường và cách combo skill của mình ! Server CB và ĐM công lực cao rất nhiều . Còn Hoa Sơn thì toàn Chí Tôn . Nhưng quan trọng ở chỗ anh em biết và hiểu về Thiên Vương thì Thiên Vương vẫn luôn bá đạo ! Chúc anh em thành công !

Và đôi chút thông tin về điểm tiềm năng :
    Lần sửa cuối bởi Tân Nhân Vương; 26-01-2014 lúc 01:11 AM

Tân Nhân Vương đẹp zai hot boy TV đây mà
    muốn chuyển từ Thiếu lâm sang TV nè
    Ký tên : Tiêu-Phong :-022

Ko biết các bác thấy thế nào , e cũng ms chơi TV , h ms lv 84 , e thấy TV tầm lv70 thì thấy đánh yếu ko chịu đc , nhưng càng về sau lên cấp cao thì thấy khỏe vãi , chạy chạy , xong buff Thiên Vương Chiến Ý vs Phá Huyết Cuồng Sát , Đoạn Hồn Thích vào , xong vụt cho mấy phát . Hôm qua e đi CT , có thằng CB đuổi theo , e Đoạn Hồn Thích vô , vụt đúng 3 cái chí mạng nó chết luôn , e ko mất giọt máu nào . Tiện cho e hỏi luôn , TV thì nên khảm ngọc tăng những rì hả mấy bác

Quote Nguyên văn bởi Frozen Xem bài viết
    Mình không biết sever khác như thế nào nhưng bên Nam Giang .Một hình mẫu về Thiên vương phái là Tân Nhân Vương . Người rep ở #6 . P/S Một khi đã tâm huyết thì đừng nản lòng . Qua box DM mà xem Có cả bài với title " Bị TV giết trong 1 combo " ....
    Vì 1 thiên vương hùng mạnh !
    tks nhé, nhờ chia sẻ của cậu với TNV mà h đã đỡ mù mờ hơn r 90 k7 Cl 18x mỗi trận CT cũng ăn đc ~20 mạng, mấy lần hôi được tụi ngạo thế
    p/s cơ mà nếu mà có cái vụ thương băng sát như VL1 thì vẫn thích hơn nhiều lúc chọt nó gần đi nó khinh công chạy cmn mất
    Lần sửa cuối bởi Mới Học Chơi; 07-02-2014 lúc 04:54 PM

Em cung choi tv noi moi 78 noi that nan kinh khung solo vs thang dm 67 do cui hon ma danh ko lai no
    duong mon ji ban dinh than con ge hon ca tv

vậy sử dụng cho trên 9x..neu dưới 9x thì sao ha bạn

các bác chỉ cách đặt combo thế nào cho hiệu quả phát cứ đặt như nó tự đặt nó cứ khựng khựng lại

Nhìn TV trọc ng mà muốn Về Ngồi 1 chỗ quá

Chơi TV và một nỗi buồn, trâu thì vẫn có trâu chút đỉnh đấy, mà chọc hoài giống gãi ngứa tụi nó wa