Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Chủ đề: lỗi đổi đĩnh

Mặc định lỗi đổi đĩnh

ad ơi em nạp thẻ đổi ra đĩnh từ hôm qua rồi mà hôm nay vẫn chưa nhận được đĩnh trong game tk em là leehungchun2013 ad xem dùm em với

Mặc định Re: lỗi đổi đĩnh

Chào Bạn !
    Đổi Đỉnh xong trong game bạn sẽ có Phiếu Điểm, đổi từ Phiếu Điểm ra mới nhận được Vàng nhé, kích vào giao diện Phiếu Điểm ở trên cạnh giao diện VIP và Ủy Thác nhé.
    Thân !
    Lần sửa cuối bởi OBITO; 18-01-2014 lúc 03:22 AM

em cũng bị thế , e nạp mấy lần rồi đều đc . mấy thao tác chuyển thành vàng từ phiếu điểm ai cũng biết mà , nhưng lần này e đổi ko đc , tiền ttrong ví thì mất mà lại ko đc phiếu điểm , ad xem giúp , tài khoản e là nhokbka

mod trả lời cái , sốt ruột quá , game j mà võ đang đánh né né , nội công mà né đc @@ đổi đĩng thi ko đổi đc mệt quá @@@@@
    Lần sửa cuối bởi buidat; 18-01-2014 lúc 01:20 PM

Quote Nguyên văn bởi buidat Xem bài viết
    em cũng bị thế , e nạp mấy lần rồi đều đc . mấy thao tác chuyển thành vàng từ phiếu điểm ai cũng biết mà , nhưng lần này e đổi ko đc , tiền ttrong ví thì mất mà lại ko đc phiếu điểm , ad xem giúp , tài khoản e là nhokbka

mod trả lời cái , sốt ruột quá , game j mà võ đang đánh né né , nội công mà né đc @@ đổi đĩng thi ko đổi đc mệt quá @@@@@
    bạn gửi hỗ trợ người ta check thẻ cho nhé

Quote Nguyên văn bởi phanngocphi17 Xem bài viết
    bạn gửi hỗ trợ người ta check thẻ cho nhé
    rồi bạn ơi , gọi cả tổng đài , vào trang hỗ trợ đăng hết rồi nhưng kết quả là chịu mất tiền , nghỉ game !!

AD ơi cho e hỏi tại sao e nạp 50k mà chỉ đc có 300đinh vậy ạ

Quote Nguyên văn bởi Nát Ca NĐ Xem bài viết
    AD ơi cho e hỏi tại sao e nạp 50k mà chỉ đc có 300đinh vậy ạ
    Chào bạn!
    Bạn vui lòng vào trang hotro.duo.vn, gữi yêu cầu hỗ trợ để BQT kiểm tra vấn đề này của bạn nhé.
    Thân!