Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định yêu cầu NPP xem xét lại chất lượng game

.cứ đến tối tối là cụm máy chủ tương dương không vào được cái nào hết.trong khi cụm dương châu và biện kinh vô bình thường,đang chơi ở sever tương dương trường giang bị văng ra rồi không thể kết nối máy chủ.t cũng k thể hiểu nổi.admin đăng bài lên giùm gửi tới NPP xem xét về chất lượng game đi.ngày càng kém đi rồi đấy.đã open betta rồi mà còn thế này thì k được đâu.nhiều lần muốn chơi game mà nản quá.mà một khi đã nản thì nhiều ng có suy nghĩ giống t thôi.
    p/s admin mà không duyệt bài thì kiểu gì t cũng spam bài nhiều nick đó

Mặc định Re: yêu cầu NPP xem xét lại chất lượng game

Chào Bạn !
    Mình sẽ chuyển lên để BQT kiểm tra, bên cạnh đó bạn thử reset modem, tắt bớt các phần mềm không cần thiết khi chơi game nhé.

Mặc định Re: yêu cầu NPP xem xét lại chất lượng game

Quote Nguyên văn bởi nguyen duc hau Xem bài viết
    .cứ đến tối tối là cụm máy chủ tương dương không vào được cái nào hết.trong khi cụm dương châu và biện kinh vô bình thường,đang chơi ở sever tương dương trường giang bị văng ra rồi không thể kết nối máy chủ.t cũng k thể hiểu nổi.admin đăng bài lên giùm gửi tới NPP xem xét về chất lượng game đi.ngày càng kém đi rồi đấy.đã open betta rồi mà còn thế này thì k được đâu.nhiều lần muốn chơi game mà nản quá.mà một khi đã nản thì nhiều ng có suy nghĩ giống t thôi.
    p/s admin mà không duyệt bài thì kiểu gì t cũng spam bài nhiều nick đó
    mình vào chơi bình thường, cả sv đông đúc thế chắc mình bạn bị thôi, kiểm tra lại mạng đi...
    "Xin chào Huế một lần anh đến
    Để ngàn lần anh nhớ trong mơ
    Em rất thực nắng thì mờ ảo
    Xin đừng lầm em với cố đô"