Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Chủ đề: vao game ko dc

Mặc định vao game ko dc

tinh hinh la toi tai game link PHIEN BAN DAY DU thi ko tai dc bi bao loi.con link mini thi tai ve vao game ko dc no cu bao la THU LAI hoai the cap nhat het phien ban moi nhat lun goy ma van vay that la po tay

Mặc định Re: vao game ko dc

Chào Bạn !
    Nếu máy bạn dùng Win 7 hoặc 8 thì bạn vào game bằng Lệnh Run As Administrator xem sao nhé.

Update client THAI BAI la sao vay

Quote Nguyên văn bởi yenthu9 Xem bài viết
    Update client THAI BAI la sao vay
    Trước hết nếu bạn có cài các phần mềm Antivirus thì gở bỏ, tắt Firewall rồi khởi động lại máy.
    Lên trang http://nkvs.vn/download/tai-ban-cap-nhap.html tải Phiên Bản mới nhất rồi làm theo phần hướng dẫn ở dưới, nhớ update bằng lệnh Run As Administrator nhé.
    Chúc bạn thành công.

xin loi toi lam theo nhu MOD chi goy bang moi cach deu ko vao dc.rat mun choi va dau tu vao game nay nhung danh po tay.de nghi NPC dieu chinh lai cach vao de choi game de anh em con vao choi.chu nhu vay thi po tAY

Quote Nguyên văn bởi yenthu9 Xem bài viết
    xin loi toi lam theo nhu MOD chi goy bang moi cach deu ko vao dc.rat mun choi va dau tu vao game nay nhung danh po tay.de nghi NPC dieu chinh lai cach vao de choi game de anh em con vao choi.chu nhu vay thi po tAY
    mình nghĩ là do máy bạn...bạn thử thế này nhé...nếu siêng thì bạn nên cài win lại rồi không cài virus nếu có cài thì nên cài avast sau đó bạn thử update lên xem...mình không nghỉ là bạn lại nhọ như vậy khi mà hàng nghìn máy cài đc mà máy bạn lại không đc