Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Mặc định Re: sức mạnh Côn Luân!

Thấy mấy bạn hoài nghi về sức mạnh của CL nên mình up vài pic cho mấy bác thấy sự lợi hại

Lần sửa cuối bởi mrbao; 20-01-2014 lúc 01:33 AM

ban chi cach choi di
    cl mau it wa.minh cung thich cl lam nhat la di tang long coc,rinh rinh dap cho no 1 kiem la di doi,nhug di ct thi toan chet

công lực tóp 1 sv di k dc tóp 1 thì nghỉ game đi cho rùi Hắc Trấn a2h Nguoi ta tóp 200 con dc hang 5,6 : Côn luân luôn nhé. Sĩ nhuc cho cai thể loại bỏ tiền vào game . Chắc bên ấy bỏ 100t vào mơi dc cái top 1 đó

Quote Nguyên văn bởi ADLOL Xem bài viết
    công lực tóp 1 sv di k dc tóp 1 thì nghỉ game đi cho rùi Hắc Trấn a2h Nguoi ta tóp 200 con dc hang 5,6 : Côn luân luôn nhé. Sĩ nhuc cho cai thể loại bỏ tiền vào game . Chắc bên ấy bỏ 100t vào mơi dc cái top 1 đó
    Bạn này chắc mem trẻ trâu của sv nhỉ ? Anh Hùng Bàn Phím à ?

HacTran top 1 cong luc no choi phai nao ma cha manh

chẳng lẽ CL top 1 là đi CT top 1 hả mấy bạn. Phát biểu thiếu hiểu biết thế. top 1 Chiến trường phụ thuộc và trình độpk và môn phái bạn đang chơi. Côn Lôn đi Chiến trường dễ top 1 lắm à. Tôi chơi Tiêu Dao và đi Chiến trường bỏ top 1 top 2 CT 4k điểm và hơn 50 kill trong khi tôi CL top 50 thì sao... ?

trinh độ PK thua đô la thần chưởng hết

Sever Hoàng hải nè h đổi qua Thiên Vương rồi thì phải

Côn Lôn là 1 phái mạnh nếu biết chơi ở Tam Sơn có mấy bạn chơi côn lôn khá hay công lực chỉ hàng 5x đến 7x nhưng đi chiến trường vẫn có top 1 đấy. Phái nào cũng có điểm mạnh nếu người chơi thích và tìm hiểu kỹ về phái mình đang chơi. Chứ mấy cậu chơi được mấy hôm hoặc có chơi nhưng thiếu sự thông minh thì phái nào cũng vậy thôi.

CL chỉ mình cách năng điểm tiềm nạng cái tai mới chơi..........