Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Lỗi nạp card Mobi !

Mình vừa nạp 1 card mobi, tk : sohot123. Nạp xog, hệ thống báo "Đợi chút, hệ thống đang bận, vui lòng thử lại sau". Sau đó mình đợi khoảg 5' nạp lại lần nữa thì hệ thống báo thẻ đã được sử dụng trong khi vừa mới mua xong Mong admin check lại và giải quyết hộ mình

Mặc định Re: Lỗi nạp card Mobi !

Chào bạn!
    Bạn vui lòng vào trang hotro.duo.vn, mục Vấn đề thẻ nạp nhé, bạn cung cấp thông tin như tên tài khoản, số serial và mã thẻ để BQT kiểm tra nhé.
    Thân.

đi đâu cũng thấy chờ với chờ mà chả thấy hồi âm lại số tiền ngta nạp làm ăn thế.cứ bài nào nói tới lỗi nạp card thì lại đề tài đã đóng hài vãi.

mod làm ăn đéo gì post bài lỗi event và theo dấu xem xong nuốt luôn rồi à không duyệt bài . cài này tôi viết bài để góp ý vi phạm gì mà không duyệt đã post 2 lần rồi hay là không đủ khả năng đễ khắc phục lỗi thì trả lời mẹ đi để biết khỏi post nữa .

Quote Nguyên văn bởi Koibito Xem bài viết
    đi đâu cũng thấy chờ với chờ mà chả thấy hồi âm lại số tiền ngta nạp làm ăn thế.cứ bài nào nói tới lỗi nạp card thì lại đề tài đã đóng hài vãi.
    bạn gửi hỗ trợ đi người ta giải quyết cho.....giờ NPH nghỉ tết thì ra tết may ra mới xử xong cứ yên tâm mà chờ