Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Td...tia chớp sức mạnh ...mảnh hổ giả nai tơ

chào các bạn !!! như chủ đề mình muốn nói rỏ hơn và đính chính lại suy nghĩ của các bạn về phái TD này...
    thứ nhất TD là phái quá yếu cảm thấy thọt so vs các phái khác cùng cấp độ và đồ _ thì xin lổi đây là điều không hề có, quá yếu hay thọt về các HD thì do các bạn chưa quen vs cách pk TD củng có thể do nút F trên bàn phím của bạn bị hỏng mất rồi ...thua về ngang đồ _ chắc các bạn lôi ac k4.0 đánh vs k4.9 thì bảo sao không thua... , TD quá chậm chạm _ các bạn thử ấn F và để Tự động phản công xem có chậm không nhé...,

giờ mình xin đi thẳng vào vấn đề vs mức đồ dạng trung bình thừa + kỷ vs cái khien 6.0 va sex ngọc c2 +3 .. o lv từ 7x đến 9x cái chuyện lên tóp 2 3 CT là điều bình thường nhé..các bạn hãy thử nhấn clrl+F lên chọn kiểu chiến đấu + mở tự dùng dược 100 % + xếp skii theo thứ tự :bắc Minh thần công _ tham1 cửu ưu _ Huyền minh hấp tinh _ Cửu chuyển TD.....đến trước đội hình đối phương ấn F khinh công vào đám đông hãy nhớ càng đông càng vui nhé chọn chuột vào đám đông đấy tay liên tục nhòi máu trợ tim sau 2s bình thản nhảy ra nếu may mắn ... vs các bạn có điều kiện máu tầm khá khá thì lỳ ở đó tầm 3s hãy ra bảo đảm kết quả bạn thu về khồng hề thất vọng...

về TD pk cá nhân thì mình khẳng định 1 điều không hề ngán anh bạn khác phái nào nhé trừ kỵ hệ và NM hay nói cách khác kỵ hệ ngang đồ = ngọc chấp TD 1 khiên các bạn vẩn có thể xúc luôn nếu tự tin và khả năng của nv bạn đang cầm trong tay...còn về NM thì không nói làm gì nhưng mình có 1 gợi ý cho các bạn ... HS k5 đánh solo vẫn thua NM k3.8 nhé , còn TD nhà ta hơn NM 1 khiên vẫn xúc NM lên đường nhé...đó là điều có thật khi mình đã test 6 sv...

Cách PK Tiêu Dao : đơn giản chỉ 2 chữ nhanh và lỳ ... compo chí mạng ngay khi đối phương vừa bật máu đỏ nếu không may mắn chẳng lên chí mạng bạn cứ bình thản mà đánh không cần phải hix and run gì hết. bạn chắc rằng khi bạn khinh công ra đợi time hồi skii bạn sẽ không mất máu hay sao thay vì chạy nhảy lung tung tại sao bạn k lỳ mà ở đánh thường nhờ vào lợi thế có 3 hiệu ứng gây tổn thương cho đối phương nhắc lại TD dame thường vẫn có chí mạng riêng nhé..bảo đảm đối phương sẽ cảm thấy khó chịu khi bạn là 1 đứa quá lỳ đòn và đánh có dame kết thúc...đã chơi TD thì phải xác định rằng kẻ khinh công nhất định không phải là mình mà là đối phương..game này nếu bạn nào chơi tầm <<<k6 thì xem như mình chưa nói gì nhé đã chơi tuy là để vui nhưng củng phải đầu tư 1 tý cho nv của mình chứ ... vì nguyên lý ấy nên mình khuyên các bạn cứ theo đường max sức rồi thân...ngọc bên trang sức ưu tiên sức trước rùi mới thân nhé ... còn bên phòng cụ thì tùy vào túi hành trang của bạn mà up thôi...mình xin chia sẽ bấy nhiêu đó có gì các bạn bổ sung cho mình nhé...xin đừng ném đá vào em !!!

Banned

Mặc định Re: Td...tia chớp sức mạnh ...mảnh hổ giả nai tơ

bạn có thấy td di chuyển như con rùa ko? chưa kể là cận chiến mà di chuyển như thế sao mà chơi lại mí phái khác nếu NPH mà cho td di chuyển nhanh 1 chút thì chắc như tiêu đề

Mặc định Re: Td...tia chớp sức mạnh ...mảnh hổ giả nai tơ

Nếu bạn vẫn dưới 10x hay khoan khẳng định và cứ chơi đi . Lên 10x rồi nói tiếp nha