Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 23

Mặc định Re: Cái Bang Nghề Chính vẫn là Ăn Mày...

Cái bang gần phế khi pk đc cái ăn ké ở chiền trường là ok . Thả 18 con trung tình hên xui đc 1 2 em . Cái bang đi đánh lãnh thổ train rất dễ đứng top .
    Lần sửa cuối bởi Apple_Top; 30-01-2014 lúc 06:08 PM

.Cái bang hơn HS những 20 công HS nó đè ngửa ra nó uýnh như phim

cũng đag chơi cái bang mà nghe các đồ đạo nói về CB nghe mà nản quá đi....!đã cùi sẵn mà CB lại thế nữa có lẽ nghi game...
    Mong sao ban quản trị tex lại cái để ae còn sống với CB

Do các bạn pk tệ chứ sao lại nói CB yếu dc nhỉ.
    CB là 1 phái toàn diện về pk : Combo solo tốt,đánh hội đồng thì miển bàn giết người liên trảm 1 lần ko dưới 5 mạng
    Mình đi CT 1 tuần đều top 1.Trung bình 1 trận đều 200 mạng trở lên.
    Top 1 CT công huân mổi tuần từ lúc mình chơi sv này tời h.Đừng nói do CB mình đồ vip nha.Vì CB mình còn thua xa trong sv nhiều
    Một trong những trận gần đây :
    Lần sửa cuối bởi BiThiếuGia; 26-03-2014 lúc 05:15 PM

éo thấy thằng đào hoa đảo nào , sv phú hải đào hoa với nga my đông vl , thò mặt ra ko biết gì bùm bùm ngủm

Quote Nguyên văn bởi ConLonNhua Xem bài viết
    éo thấy thằng đào hoa đảo nào , sv phú hải đào hoa với nga my đông vl , thò mặt ra ko biết gì bùm bùm ngủm
    Bạn nói càng chứng tỏ khả năng bạn có hạn.Sv mình DHD ko thiếu đều nằm trong top 10 CL có thằng top 2 nhưng đi CT ko bao h vượt qua được mình.Vậy các bạn nói CB yếu chổ nào ? yếu chổ các bạn pk thôi.
    Vào An Hải nhìn top 1 xếp hạng Công Huân là mình phái CB
    Lần sửa cuối bởi BiThiếuGia; 27-03-2014 lúc 07:23 PM

Thêm 1 tấm trận CT tối qua để các bạn có cái nhìn lại về CB.Đừng bao h nghĩ là CB yếu.Mình chĩ muốn nói thế thôi chứ ko khoe khoang

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    Bạn nói càng chứng tỏ khả năng bạn có hạn.Sv mình DHD ko thiếu đều nằm trong top 10 CL có thằng top 2 nhưng đi CT ko bao h vượt qua được mình.Vậy các bạn nói CB yếu chổ nào ? yếu chổ các bạn pk thôi.
    Vào An Hải nhìn top 1 xếp hạng Công Huân là mình phái CB
    mày chơi cái game này ko biết nhảy bao nhiêu cái sv mà đem ra so sánh với thằng mới tập chơi. mày tưởng mày hay lắm à
    Tao cho mày hình kỷ lục liên trảm của tao đấy mở mắt to ra mà xem. Ừ mày tóp 1 đó
    [IMG][/IMG]

Quote Nguyên văn bởi CamRanh Xem bài viết
    mày chơi cái game này ko biết nhảy bao nhiêu cái sv mà đem ra so sánh với thằng mới tập chơi. mày tưởng mày hay lắm à
    Tao cho mày hình kỷ lục liên trảm của tao đấy mở mắt to ra mà xem. Ừ mày tóp 1 đó
    [IMG][/IMG]
    2 thằng khùng camranhpro và tử thần bật khóc,rảnh quá k có gì làm lên đây khoe thành tích,đúng là rảnh

Quote Nguyên văn bởi CamRanh Xem bài viết
    [IMG][/IMG]
    Liên trảm game này đâu có tác dụng gì nói tao nghe ? Giử liên trảm thì vừa pk vừa phải thủ máu cho mất thời gian à.Đơn giản thế nên tao chả bao h cần giử liên trảm.
    Mày nhìn cái trận vừa post hình xem bên tao có ai vip ko ? Hay là mình tao phải chịu trận.
    Nên nhớ đây là topic CB.Tao muốn nói với A E CB 1 điều.CB ko hề yếu quan trọng nhất vẫn là pk.
    Tao ko hay nhưng dám chắc mày cũng chưa chắc hơn tao dù mày là DHD vip sv.Lắng nghe và hiểu nhé.Hơn tao 1-2 lần ko phải là mãi mãi đâu
    Câu cuối tao chĩ muốn chứng minh CB vẫn là 1 phái mạnh trong NKVS.Thế thôi

Quote Nguyên văn bởi onesimba Xem bài viết
    2 thằng khùng camranhpro và tử thần bật khóc,rảnh quá k có gì làm lên đây khoe thành tích,đúng là rảnh
    Mình post chủ yếu lấy bằng chứng cho mọi người thấy CB ko hề yếu trong game này thôi.
    Lần sửa cuối bởi BiThiếuGia; 18-04-2014 lúc 11:58 AM