Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 23 của 23

Mặc định Re: Cái Bang Nghề Chính vẫn là Ăn Mày...

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    Bạn nói càng chứng tỏ khả năng bạn có hạn.Sv mình DHD ko thiếu đều nằm trong top 10 CL có thằng top 2 nhưng đi CT ko bao h vượt qua được mình.Vậy các bạn nói CB yếu chổ nào ? yếu chổ các bạn pk thôi.
    Vào An Hải nhìn top 1 xếp hạng Công Huân là mình phái CB
    Tao mới tập chơi dĩ nhiên còn kém hơn so với mấy thằng nhảy ko biết bnhieu sv như mày. Cái này Do mày kêu đi CT ko bao gio vuot qua. Thì tao post len cho mày thấy + coi cho kỹ và xem lại cái câu thúi của mày nhá

Liên trảm game này đâu có tác dụng gì nói tao nghe ? Giử liên trảm thì vừa pk vừa phải thủ máu cho mất thời gian à.Đơn giản thế nên tao chả bao h cần giử liên trảm.
    Mày nhìn cái trận vừa post hình xem bên tao có ai vip ko ? Hay là mình tao phải chịu trận.
    Nên nhớ đây là topic CB.Tao muốn nói với A E CB 1 điều.CB ko hề yếu quan trọng nhất vẫn là pk.
    Tao ko hay nhưng dám chắc mày cũng chưa chắc hơn tao dù mày là DHD vip sv.Lắng nghe và hiểu nhé.Hơn tao 1-2 lần ko phải là mãi mãi đâu
    Câu cuối tao chĩ muốn chứng minh CB vẫn là 1 phái mạnh trong NKVS.Thế thôi
    Tao có nói CB yếu + tác dụng của LT ko? hình đó chỉ cho mày thấy để xác nhận lại cái câu thúi ở trên của mày (CT ko bao h vuot qua mày) .
    Mày chơi game lâu thì đừng lấy những thằng mới chơi ra so sánh nhé với lại Ping của tao lúc nào cũng trên 350+ có khi 1k. Nên thứ gì cũng bất lợi nên kém hơn or thua mấy thằng Ping 1 số 2 số là đúng thôi.
    Lần sửa cuối bởi CamRanh; 18-04-2014 lúc 05:48 PM

Quote Nguyên văn bởi CamRanh Xem bài viết
    Tao mới tập chơi dĩ nhiên còn kém hơn so với mấy thằng nhảy ko biết bnhieu sv như mày. Cái này Do mày kêu đi CT ko bao gio vuot qua. Thì tao post len cho mày thấy + coi cho kỹ và xem lại cái câu thúi của mày nhá

Tao có nói CB yếu + tác dụng của LT ko? hình đó chỉ cho mày thấy để xác nhận lại cái câu thúi ở trên của mày (CT ko bao h vuot qua mày) .
    Mày chơi game lâu thì đừng lấy những thằng mới chơi ra so sánh nhé với lại Ping của tao lúc nào cũng trên 350+ có khi 1k. Nên thứ gì cũng bất lợi nên kém hơn or thua mấy thằng Ping 1 số 2 số là đúng thôi.
    Thế à.Cứ cho là tao mạnh miệng nói quá chút vậy.Ko thấy bài viết tao viết thời gian bao lâu à.Hay là lúc mày lên đồ vip và thắng 1 - 2 trận thì nghĩ là đã hơn.
    Mà thôi tao ko rảnh ăn thua đũ với mày.Game còn nhiều dịp thể hiện mà.
    Lần sửa cuối bởi BiThiếuGia; 18-04-2014 lúc 06:39 PM

Thế à.Cứ cho là tao mạnh miệng nói quá chút vậy.Ko thấy bài viết tao viết thời gian bao lâu à.Hay là lúc mày lên đồ vip và thắng 1 - 2 trận thì nghĩ là đã hơn.
    Mà thôi tao ko rảnh ăn thua đũ với mày.Game còn nhiều dịp thể hiện mà.
    mày chơi nhảy nhiều sv mà đi so do với mấy thằng mới tập chơi là đủ hiểu người mày thế nào rồi.... còn ở đó mà soi mói thời gian . Kinh Nghiem của thằng chơi sau bao lâu này và tao chắc chắn cũng có thằng DHD đi CT hơn mày.
    Lần sửa cuối bởi CamRanh; 19-04-2014 lúc 10:24 AM