Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Mặc định Cái Bang Nghề Chính vẫn là Ăn Mày...

Qua đây mình cũng muốn than thở về cái bang một chút...
    Mình LV 101 đồ Set 12 Full Ngoc 4 đánh nhau thì ko hi vọng ăn dc phái nào ngang đồ...
    LV80<<<< còn nói chuyện dc...bây giò chỉ biết đi TVP, bí cảnh rồi cắm train...
    Trông chờ lên 100 vậy mà chiêu 100 xác xuất % mới ra...Mình thấy đánh trung bình 7 lần thì ra dc 1 lần...Hơi Phiêu Linh...
    Đánh nhau bây giờ chỉ biết chạy là chính...Tính chuyển sang phái khác mà giờ phải thay Vũ khí...Up lại Set NGọc...Quá nản !
    Nói về chiêu của cái Bang mình thấy chiêu Đả Cẩu Bổng phải chăng...để cho vui..Trong khi đó Xai chiêu 7x mới có xác xuất ra chiêu 100...Đánh hết 1 lượt 18 chưởng rồng xài Đả Cẩu Bổng để Đuổi Muỗi...ko mong giết dc ai...
    Cứ tình trạng như thế này thì Nghề chính Của Cái Bang Chắc Vẫn là Ăn Mày... Mong BQT Fix lại Skill 100 của cái bang cho tỉ lệ ra cao hơn 1 chút...Thêm vào đó Ko giới hạn Số Rồng mục tiêu trúng phải...(Tiêu Dao máu 12k Trung Max 4 Rông cũng mất tầm 5k máu...Thế là lại chạy tiếp...) Vậy cái Bang Đánh ăn dc ai ?Chẳng lẽ Cái Bang Uy Chấn 1 thời Bên Võ Lâm, Kiếm Thế Sang Đến NKVS chỉ Để PT TRain Quái...Đi phó Bản....????
    Đây là cảm nhận riêng của minh về Cái Bang ...Có gì Thiếu Sót mong ae Góp ý Bổ sung thêm...

Mặc định Re: Cái Bang Nghề Chính vẫn là Ăn Mày...

Ngoài đi phó bản ra còn đi TVP với cả săn boss nữa, CB nói chung chỉ HĐ thôi chứ PK chán mù, nhưng không hiểu sao sv trường hải cái bang vân đông đảo lắm, mình tính sang phái mới nhưng chác đợi lên 100 thay vk luôn

Đang tính sv ms chơi Cái Bang, mà nói thế này thì chịu, chuyển chủ đề

chuyển TD đi , trước tôi chơi DHD + CB mà giờ chuyển qua Tiêu Dao pk hay lắm , mỗi tội it người chơi vì bọn nó lười pk tay .

Cái Bang đi phó bản còn dc...đi săn Boss thì phải có Bảo Kê, găp 2 con Nga Mi thì săn bằng mắt...
    Các Sever mới Cái Bang nhiều Bởi vì Sever Đang đua Lv...Cái bang train nhanh...đi phó bản lợi...còn từ cấp 85>>>>>trở lên lúc này các phái khác chú trọng lên đồ + ngọc+cường hóa....đánh nhau ko ăn dc ai...lại cố gắng lên 100.!
    Lúc ấy đi PK Bị Thiên Vương nó chọc cho cũng chết chứ đừng nói đến ai...Khi ấy 85% Cái Bang hát bài Nửa Hồn Thương Đau...10% Các Đồng chí còn lại vẫn còn thấy mình có ích khi đi TVP,Bí Cảnh người ta Vẫn Rao tuyển cái Bang...4% chuyển phái vì Gia Đình có điều kiện...1% còn lại Thì Gia Đình Định Cư tại Mỹ...
    Monh Ae đóng góp thêm Vì một Cái Bang (Không Biết Bao giờ Mới Mạnh)...

mình thuộc cái 10 % kia rồi > hờ hờ . mà săn boss đừng nghĩ cb là hay . theo tớ võ dang nhá dame boss mới là kinh hồn.

Ăn thua do trình pk của mỗi người. Với lại, CB phải full ngọc, đồ ngon tí mới đánh được . Mấy server cũ, CB full đồ bá đạo lắm

Đồ tốt đánh dốt vẫn thua...:Quá chuẩn ... Nhưng ở đây Mình ko bàn đến trình PK bởi mỗi người mỗi kiểu...Cái mình muốn nói là Trong trang thái ngang nhau(Đồ +LV) mà pk thì cái bang khó giết dc đối thủ hơn những phái khác...Còn bạn nói full ngọc + đồ ngon...Ai chả muốn full ngọc,full đồ ngon Nhưng bạn thử nhìn Set ngọc của Cái Bang xem có Rẻ ko?
    Ngọc Hệ hỏa lúc nào cũng mắc nhất, khó kiếm nhất...Sever nào cung rất nhiều Đường Môn chiếm khoảng 30% các phái...Lúc nào Đặt trên đấu giá cũng 500______>5000v ,Bạn thử tính xem bao giờ mới full ngọc...

Theo cách nói của bạn Cái bang Phải có công Ty Riêng...Bố làm giám đốc Hay Gia Đình bên Mỹ thì mới Full Đồ Full Ngọc...Cảm ơn bạn đã đóng góp ...Vì một Cái Bang: Giàu ...Mới ...Mạnh...
    Lần sửa cuối bởi ĐàoGia; 27-01-2014 lúc 02:03 AM

phái nào cũng vậy bạn ơi, đồ ko ngon thì chỉ có thọt . CB là phái dễ chết do ko có chiêu để sống sót như phái khác, do đó đồ đạc phải xịn thì mới trụ được. Còn ko kham nổi thì chỉ có nước đổi phai1t

mình thấy ae tham gia ý kiến đều chuẩn cả.mình cũng chơi cái bang,mỗi lần solo thì ức chế điên người,hầu như k ăn được cùng cấp đồ chỉ bắt nạt được bọn đồ cùi.mình đang cố lên lvl 100 mà tháy ae nói thế này nản quá.hy vọng nhà phát hành fix lại để những người yêu thích cái bang gắn bó hơn.