Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 16 của 16

Mặc định Re: 5 lý do bạn nên chơi Tiêu Dao Nếu như bạn yếu .

theo tui thay phai nao cug can co VND deu manh ca~ ko phai nao hon phai nao` tui ko choi TD nhung tui thay TD la doi thu dc danh gia kha'' cao tui choi TV di CT top 10 la chuyen binh thuong tui ko pk tay chi cai F kieu thi dau 1 cai cick chuot la 1 em nam sap chi~ chu TD or CB

Mình ở sever Cửu Giang. Đang chơi phái DHD . Tính chuyển qua phái TD chơi mà không biết cách buid đồ sao cho hợp lý.
    Sinh vật cực hiếm này gần như sắp tiệt chủng thì phải..
    Ai biết cách buid đồ, khảm Linh Thạch chỉ mình với.
    Vì vào tìm hiểu thấy GM nói LT chung chung quá. Cho mình biết nên khảm Linh thạch nào là hợp lý nhất.
    LT dành chung cho đấu phái và đi CT luôn thì càng tốt.
    DHD càng về sau cứ thấy HS,VD,TV,TL, là chạy mất dép. Dame không lại, Ngay cả DM mà cũng đi tong luôn.
    Vì skill 100 DHD không mấy thú vị bằng HS,VD,DM.
    Tính chuyển TD để xem kết quả, tình hình là quá ngán DHD

sang sever hoàng sơn đi :v tiêu dao nhiều quá :3 tiêu dao có con top3 sever.
    nói thế chứ chơi tiêu dao mở combat vẫn hay mà, mở combat xong khinh công ra .đâu nhất thiết phải pk bằng tay ấn auto đánh vẫn ngon.

tiêu dao tuyệt chủng hả
    anh em

tieu dao giong chien nhan kiemthe thoi, so di it nguoi choi mat du no ranh manh la vi, tong kim ai ai cung bit vao la chem chem giet nguoi moi phe, con tieu dao phai doi hoi kill moi danh dc, y chang chiec nhan kiemthe , mat di cam giac dang trao trong long moi nguoi dang giet nguoi nen moi it nguoi chhoi thoi, chu len 10x hay 15x no van manh khung thoi

Bản chất của gamer Việt Nam là lười tìm hiểu , quen ăn sẵn . nếu bạn thuộc thể loại mình nói trên thì tốt nhất đừng nên chơi TD vì dù bạn có chơi thì bạn cũng sẽ phát ngôn những câu như TD phế bỏ mẹ , cùi bắp này nọ ..... .Với mình TD trong phiên bản hiện tại với hệ thống phản damge của HC đang rất mạnh là loại có thể bật được top với chi phí đầu tư rẻ . Chả có bất kỳ phái nào mà không đầu tư tiền bạc mà mạnh được vấn đề là it hay nhiều thế thôi