Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 16

Mặc định 5 lý do bạn nên chơi Tiêu Dao Nếu như bạn yếu .

1 - Sức mạnh TD quả thực kinh người
    2 - thử trình độ pk của bạn ( phái khác F là xong TD thì phải có tay nghề pk )
    3 - skill TD tạo Kéo 95% , nhược 95% . thụ thương 100% ( quá tuyệt )
    4 - Skill TD đánh ít bị miss dame , chí tôn mà vẫn nổ 3k dame mà tôi CL chỉ 240
    5 - TD đánh chớp nhoáng hạ đối thủ bằng 1 cái click

" hãy chơi Tiêu Dao đi các bạn "

P/s : đấu phái mà không đủ 10 người SV Nam Giang chán ghê cơ , chả có nhẽ TD tuyệt chủng

Mặc định Re: 5 lý do bạn nên chơi Tiêu Dao Nếu như bạn yếu .

Nam Giang ak? ở Nam Giang người ngày càng hiu hắt mà Tiêu Dao thì mặc nhiên k thấy 1 mống nào

thực sự thì rất ít người chơi phái này

Sv Vạn Sơn hiện có 1 mình tôi chơi Tiêu Dao ))))

toi choi TD moi lan vao chien truong..lao vao phat' la` it nhat 2 em nam..lan nhieu nhat la 6 em ha ha suong

1 kỹ năng tăng tất cả kháng tính thuộc hạng bậc nhất, nhì game
    1 kỹ năng hồi máu thuộc dạng siêu khủng (bonus thêm miễn trạng thái khống chế)
    1 kỹ năng tăng máu trong 1 thời gian tương đối ... (mình ko nâng thể chất nhưng thấy mấy đứa máu cơ bản ~10k buff phát lên ~25k )
    1 cái khiên khủng của khủng =.=' cái này ai chơi chắc hiểu ....
    Và lượng sát thương gây ra tức thì thuộc dạng cực cao nếu lao vào đám đông. Tiêu Dao có đến 3 kỹ năng có Bonus sát thương/ số người trúng chiu. (điểm này giúp Tiêu Dao không quá thọt trong chiến trường dù cho Công Lực thấp hơn mặt bằng chung) ^^!

Nên nhớ Tiêu Dao không phải để chịu đòn ... Tiêu Dao sinh ra là để giải tán đám đông =.=' 1 sát thủ đám đông
    P/s : vào chiến trường hay tranh đoạt ... tuyệt đối không mở Combat nếu như bạn ko thuộc dạng TOP của sv ^^!

BăngLinhhh-An Hải

nói như ông PurpleRose thì Tiêu Dao bị 1 khuyết là di chuyển quá chậm..ko phai để chịu đòn thì cho nhanh 1 chút chứ lao vào đám đông rồi chạy ko kịp NKVS h` toàn HS,DM là chủ yếu liệu khi lao vào rồi còn sống mà trở ra ko?... Ưu điểm tầm đó cũng chưa nói lên điều gì khi 1 combo TCU,HMHT,CCTD chưa tính skill 100 chẳng dứt điểm nổi 1 ai... thì chỉ canh vét máng mà thôi..rõ ràng là tiêu dao còn thiếu sót 1 cái gì đó...Phải chăng người chơi chưa ai đủ trình giải mã cho Tiêu Dao sống lại..Hay NPH ko thật sự ưu ái vai trò của Tiêu Dao?

TD trên cấp 100 chưa nói vì chưa chơi đến, nhưng từ 7x đến 85 dường như là chẳng sợ phái nào cả ( tính ngang hoặc hơn chút đỉnh). Trước Kia t chơi sv Tam Sơn hay Bảo Sơn từ 7x đến 9x đi Chiến trường 10 trận hạng 1 hết 9 trận.. Nếu ai từng chơi sv đấy chắc đã từng thấy tên .MítCàRy.
    Và đi tranh đoạt lãnh thổ, 1 mình tôi có thể chấp nguyên 1 pt ( hình như CL thấp hơn t )... ==> Về độ trâu chịu đòn thì TD ko hề dễ chết vì có sv hồi máu + buff kháng

cái thiếu sót TD là khiên khủng quá ảo ! bình thường ghi rõ rằng nhận sát thương thì giảm 1 tầng nhưng mà đi chiến trường lăn mẹ quay vẫn chỉ giảm đc có 1 -2 tầng mà chưa phát nổ ! cái sai lầm thứ 2 là Bài Sơn Đào hải GM fix lại thành giới hạn sinh lực thì chuẩn hơn là sinh lực hiện tai có kill tăng % máu đâu cứ tụt máu tụt cả dame thì đánh đấm cái vẹo gì ! khuyết điểm đánh thì chậm chạy thì chậm lên 10x rồi thọt vô đối solo đánh thường 3 thức mà cứ như quay chậm ấy toàn phụ thuộc vào combo kill lao hút dập ! chả ăn thua phải chi cho thêm 10 công tốc thì tốt hơn ! chứ cứ cái tình trạng mất cân bằng phái thế này chả mấy chốc chán lũ lượt hết !

5 cái lí do chới TD dưới 9x thôi ! và 1000 lí do k0 chơi TD khi lên 10x
    Lần sửa cuối bởi Motime; 01-03-2014 lúc 02:43 PM

Quả Thực Rối Bời