Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Thế thực sự là tuyệt chủng võ đang à

lên 9x là các đệ tử võ đang đã phản phái ông Trương Tam Phong đi theo Nhạc Mất Quần với con bé Quách tương bên NM rồi, NPH tại sao lại để một môn phái kị hệ quá đặc biệt với Mộc như vậy trong khi võ đang muốn ăn NM còn khó hơn là ăn đường môn với cái bang. Cái này tui chẳng nói chơi tui lv 96 bên Phúc Giang TD công 244 đi ct tui nhè bọn dm là nhiều nhất chứ con nm mấy cơ hội dc oánh nó cứ buff rồi oánh nó sắp die thì lại đóng băng 1phát hồi 100% máu chờ nó hết buff thằng HS lao vào thì 1 hit tiễn về chầu âm ti rồi

Mặc định Re: Thế thực sự là tuyệt chủng võ đang à

thím ns thế em hết muốn chơi vd

đánh vd là cả 1 nghệ thuật AD đấy bác ạ, thể chất yếu nhược + 60% sv là HS và tính tương khắc của hệ mộc với thổ rất kinh khủng (1 hit HS giết chết vd như mọi người vẫn nói) thì con đường duy nhất cho vd là căng đầu chọn vị trí di chuyển cho tốt tránh đòn và cuối cùng là vét máng

moi phai co mot the manh ma tam huyet thoi thay pkai nay manh da muon chuyen phai thi chju roi . Manh trong Game chj? co the? la $$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$$ :v

mình không nói là mình chuyển phái vì vẫn thấy yêu thích võ đang nên mới viết ra bài này thể hiện bức xúc bản thân thôi

các bạn nói sao sever mình BK-TS VD vẫn đầy đường trâu bò , chí mạng cao , mình chơi DM full K10 gặp mấy bác VD ngang tầm ngán chẳng muốn đánh .