Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Hướng dẫn đập đồ chi phí ít cho ae

Mình mới nghĩ ra thui ,minh sv Túy Giang ,giá Lam Thuy tinh 100v không khóa /1 viên ,viên tử thủy tinh giá 800-850v /1 viên
    VD giờ mình có viên tử thủy tinh không khóa bán ra sẽ được 800v không khóa ,từ 800v không khóa mình mua lấy 8 viên lam thủy tinh ,rùi lên trung tâm giao dịch bán hết 8 viên lam thuy tinh đi sẽ được 4k vàng khóa ,từ 4k vàng khóa mình mua được 2 viên tử thủy tinh khóa từ TTGD .Kết quả 1 viên tử thủy tinh không khoa mình đổi được 2 viên Tử thủy tinh khóa
    Năm mới chúc ae sớm full set 12 hết!

Mặc định Re: Hướng dẫn đập đồ chi phí ít cho ae

Quote Nguyên văn bởi Andree Xem bài viết
    Mình mới nghĩ ra thui ,minh sv Túy Giang ,giá Lam Thuy tinh 100v không khóa /1 viên ,viên tử thủy tinh giá 800-850v /1 viên
    VD giờ mình có viên tử thủy tinh không khóa bán ra sẽ được 800v không khóa ,từ 800v không khóa mình mua lấy 8 viên lam thủy tinh ,rùi lên trung tâm giao dịch bán hết 8 viên lam thuy tinh đi sẽ được 4k vàng khóa ,từ 4k vàng khóa mình mua được 2 viên tử thủy tinh khóa từ TTGD .Kết quả 1 viên tử thủy tinh không khoa mình đổi được 2 viên Tử thủy tinh khóa
    Năm mới chúc ae sớm full set 12 hết!
    cái này ai chẳng biết bạn nhưng rất tiếc 1 ngày 1 nhân vật chỉ đc bán 30 viên vào ttgd thôi kể cả bạch, lam, lục, tử nhé. Lên ai cũng tận dụng bán hết ngày nào cũng bán max cả 3 loại để mua tử.

Mặc định Re: Hướng dẫn đập đồ chi phí ít cho ae

Vấn đề là đâu ra Tử thủy tinh ko khóa =]] chắc lại bảo nạp card mua à !