Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Bị Mất Car20 Tiền Ích Nhưng Tức Vì Car Vào Lịch Sử Nạp Thẻ Mà Không Có...

Admin cho em hỏi tại sao nạp vào game mà không có đỉnh 25/01/2014 20:43:10 onenie 20,000 Đổi Đỉnh Game: Ngạo Kiếm Vô Song em vào lịch sử nạp thẻ thì có mà đỉnh không có Admin xem xét lại dùm em cái ...

Mặc định Re: Bị Mất Car20 Tiền Ích Nhưng Tức Vì Car Vào Lịch Sử Nạp Thẻ Mà Không Có...

Chào Bạn !
    Bạn vui lòng vào trang http://hotro.duo.vn gửi yêu cầu để BQT kiểm tra cho bạn nhé.

Mặc định Re: Bị Mất Car20 Tiền Ích Nhưng Tức Vì Car Vào Lịch Sử Nạp Thẻ Mà Không Có...

xem lại dùm đi nhiều người bị mà ko thấy hồi âm cứ báo báo mà tiền thì mất làm ăn thế coi chừng ngta bỏ hết game

tôi cũng Bị vừa đăng bài Bị xóa hết ls thẻ nạp lẫn Câu Hỏi Từ BQt Hãm Loz Game làm ăn hay quá

Quote Nguyên văn bởi SieuBua Xem bài viết
    tôi cũng Bị vừa đăng bài Bị xóa hết ls thẻ nạp lẫn Câu Hỏi Từ BQt Hãm Loz Game làm ăn hay quá
    nếu thật sự có nạp mà bị lỗi thì cứ gửi hỗ trợ duo..cứ yên tâm không mất đâu mà sợ