Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Angry Mình có 1 chú ý cho các đã và đang nản về phái Côn Lôn

Điều đầu tiên mình khẳng định là các bạn có cái nhìn khá sai lầm về Côn Lôn
    - Côn Lôn là phái thiên về chí mang>> vậy tại sao damage nó có thể to, nếu to thì bất công vs phái khác
    - Côn Lôn là phái solo hay đánh tập thể (Support) thì các bạn phải xác định rõ. Nếu solo thì tăng thân pháp làm j?? trong khi skill tàng hình thì tăng hay ko tăng thân pháp chỉ chênh nhau 2-3% chính xác và chí mạng. Còn nếu Support, tức là chạy long vòng và ăn 1 kill, rồi ăn 2 kill, chờ 20s sẽ có tàng hình tiếp, ví như đi TTL, Côn Lôn khá mạng vì tàng hình chạy rất nhanh, HS hít khói.
    - Côn Lôn các bạn chơi có thật sự hiệu quả...khi kĩ thuật của các bạn còn kém mà phái này lại đòi hỏi sự phức tạp
    + Skill 95, ai nói là 'tự sướng' là sai lầm nhé? Khi bạn pk, đối phương chạy làm cta khá bực mình vì ko giết đc, skill 95 sẽ support cho bạn chạy làm sao cho đối phương ko thể thoát quá xa... và skill tàng hình của bạn sẽ hồi trong giây lát
    + Skill 95 có 1 điều nữa khá thú vị nhưng khá phức tạp là, ai cũng nghĩ là vô dụng khi áp sát đối phương, lầm nhé! Để mình giải thích, skill 95 tăng khá mạnh (phải nói là khá khủng, toàn trên 50%) bạn xài linh thạch tăng tốc độ di chuyển, tàng hình và chạy cách đối phương 1 khoảng đủ để skill 95 có tác dụng (các bạn tự thí nghiệm) và nhảy vào bổ, mình đảm bảo 100% là bổ trúng đối phương khi skill 95 vẫn còn tác dụng (vì tốc độ chạy và đánh khá cao). Mình đi CT chưa bao giờ ra khỏi top 5, 70% là top 1.
    + Skill 100 theo mình là quá tuyệt vời nếu khi Côn Lôn thật sự là 1 phải trâu bò khi ko cần tăng thân pháp để tăng chính xác và chí mang (vì có tàng hình và hỗ trợ chí mạng theo tầng). Thật ra thì cũng phụ thuộc khá nhiều cách các bạn build đồ, như mình mình tăng max thể và build đồ chính xác, pk tuyệt vời (Xui xẻo thì 1 combo die từ HS vs ĐM, còn ko thì HS cũng tuổi tí nếu kém đồ hơi buồn cười nhưng vì nó khắc hệ ). Các bạn có thể thư damamge boss khi xài skill 100, tuyệt vời khi xóa bỏ hỗ trợ thủ, mình đánh bạo boss từ 5k lên 8k, thường từ 2k lên 3k5.

*** Mấu chốt mình muốn nói về Côn Lôn là phải thật trâu bò, trâu bò để làm j, để sống đủ lâu để tăng chí mạng lên cao tuyệt đối, sống đủ lâu để skill 100 có tác dụng mà bạn chưa chết.
    Chơi Côn Lôn khá nản vì quá khó chứ ko phải yếu. Ko có 1 phái nào "Phế" chỉ có người chơi "Phế"
    TheMars - Tuyết sơn

Mặc định Re: Mình có 1 chú ý cho các đã và đang nản về phái Côn Lôn

Bạn là người biết chơi Côn Luân. Mình cũng max sức, rồi max thể. Mình bổ sung tý: Sau khi max bí tịch thì Côn luân có thể tàng hình liên tục đối với những ai thật sự là Côn Luân. Chơi Côn luân thì phải chờ đợi (vì hay miss skill khi địch đang kinh công hay di chuyển tốc độ cao) và nên chọn con mồi phù hợp. Mình toàn chạy ra sau lưng đội ngũ địch, chọn tên yếu nhất và chờ... Bùm bùm địch chết hay không cũng tàng hình trốn. Những ai chơi Côn luân thì đừng mang tư tưởng bá đạo. Chơi Côn luân rất vui! Các phái khác thì sao có thể ngang nhiên đi qua trận địa đầy skill, đứng sau lưng và đánh lén

Bạn ơi 8x chưa có skill 95 với 100 thì nâng max thể chất sao được. dame bé và đánh ko chính xác

Côn Lôn rất giống class Đạo tặc mình mới đọc trong Tặc Đảm Mỗi tội không có thời gian ngồi máy để mà build char , đành chịu vậy

Đi ct trường ghét nhất là bọn cl cứ tag hình đằng sau bùm bùm là mình die,ko hiu sao sốc dame thế,lam mất liên chảm of mình ,minh mà ko die là cho hắn 3 nốt nhạc là về vườn

Quote Nguyên văn bởi ATiin Xem bài viết
    Bạn là người biết chơi Côn Luân. Mình cũng max sức, rồi max thể. Mình bổ sung tý: Sau khi max bí tịch thì Côn luân có thể tàng hình liên tục đối với những ai thật sự là Côn Luân. Chơi Côn luân thì phải chờ đợi (vì hay miss skill khi địch đang kinh công hay di chuyển tốc độ cao) và nên chọn con mồi phù hợp. Mình toàn chạy ra sau lưng đội ngũ địch, chọn tên yếu nhất và chờ... Bùm bùm địch chết hay không cũng tàng hình trốn. Những ai chơi Côn luân thì đừng mang tư tưởng bá đạo. Chơi Côn luân rất vui! Các phái khác thì sao có thể ngang nhiên đi qua trận địa đầy skill, đứng sau lưng và đánh lén
    hehe bạn này nói hay quá, chuẩn bị song tu côn luân

-CL với TD ít người chơi nhỉ,mỗi phái có điểm mạnh yếu riêng,nhưng phái CL có phải phái chuyên cắn trộm không,hiểu nôm na thế

Quote Nguyên văn bởi DangCapSV Xem bài viết
    -CL với TD ít người chơi nhỉ,mỗi phái có điểm mạnh yếu riêng,nhưng phái CL có phải phái chuyên cắn trộm không,hiểu nôm na thế
    gọi là du kích chứ, skill của CL là thế rồi

CL lên 95 hơi bị ngon luôn,thực chất kill 95 ko phải là phế.Do NPH phiên dịch sai skill của nó thôi.skill đó chỉ vô hiệu khi đứng cạnh pt vs người cùng Bang hội mình.còn đứng cạnh đối thủ vẫn duy trì khả năng buff của kill95.

Anh oi .cho e cach cong diem de pk . Dau 1v1 dc ko?

Anh choi cho e cach cong diem phai cl dc ko ? E danh pk la chu yeu/