Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 15

Mặc định Nhận cày vàng khóa biện kinh - thái sơn

Như tiêu đề bác nào muốn cày vàng khóa bên BIỆN KINH - THÁI SƠN liên lạc với e qua sđt 0164 3369 887 hoặc pm ingame BướngNữaĐi nhé

Mặc định Re: Nhận cày vàng khóa biện kinh - thái sơn

mình có 1 mối cần cày vàng khóa ở sever Tuyết Sơn, mình không có time cày, bạn uy tín thì mình nhượng lại

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    mình có 1 mối cần cày vàng khóa ở sever Tuyết Sơn, mình không có time cày, bạn uy tín thì mình nhượng lại
    Cảm ơn bạn đã quan tâm... nhưng acc clone bên Thái Sơn hết rồi

Quote Nguyên văn bởi ABướngÀ Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đã quan tâm... nhưng acc clone bên Thái Sơn hết rồi
    Tuyết Sơn không phải Thái Sơn bạn =.=

Tuyết Sơn không phải Thái Sơn bạn =.=
    ừ mình hiểu ý bạn r, cảm ơn lòng tốt của bạn nhưng acc clone mình bên Thái Sơn hết r h làm sao cày bên Tuyết Sơn đc

Bạn có mối thì giới thiệu qua cho mình....nhận cài vàng khóa tất cả server....0986134413

Quote Nguyên văn bởi caythueo1o Xem bài viết
    Bạn có mối thì giới thiệu qua cho mình....nhận cài vàng khóa tất cả server....0986134413
    uy tín bạn kok có thì sao dám giao bạn @@

uy tín bạn kok có thì sao dám giao bạn @@
    Theo bạn như thes nào mới gọi là uy tính??? chưa gì đã đánh giá ng ta k có uy tính?!!!

Quote Nguyên văn bởi caythueo1o Xem bài viết
    Theo bạn như thes nào mới gọi là uy tính??? chưa gì đã đánh giá ng ta k có uy tính?!!!
    Bạn ko hiểu ý mình nói rồi @@ ý mình nói bạn chưa có uy tín chứ không hề nói bạn không có uy tín hay không, còn uy tín hay không bạn sẽ có thứ tự chứng minh được thôi, còn mình quen top có nhu cầu nhờ mình cày ( tin tưởng giao acc mình) nhưng mình không có số lượng acc clone + time nên không cày, thấy ABướngÀ rao cày vàng nên mình pm thử thôi, nếu có thể cày được mình sẽ nói chuyện cho chắc chắn mới giao acc chứ giao acc không phải nói ok là giao ngay đâu bạn không thì giới thiệu lại mất uy tín mình thì lại khổ ( Lừa đảo thì dễ chứ kiếm uy tín không phải 1 2 ngày là đc đâu bạn )

Bạn ko hiểu ý mình nói rồi @@ ý mình nói bạn chưa có uy tín chứ không hề nói bạn không có uy tín hay không, còn uy tín hay không bạn sẽ có thứ tự chứng minh được thôi, còn mình quen top có nhu cầu nhờ mình cày ( tin tưởng giao acc mình) nhưng mình không có số lượng acc clone + time nên không cày, thấy ABướngÀ rao cày vàng nên mình pm thử thôi, nếu có thể cày được mình sẽ nói chuyện cho chắc chắn mới giao acc chứ giao acc không phải nói ok là giao ngay đâu bạn không thì giới thiệu lại mất uy tín mình thì lại khổ ( Lừa đảo thì dễ chứ kiếm uy tín không phải 1 2 ngày là đc đâu bạn )
    À thì ra là giao acc để cày...mình tưởng lấy acc của mình cày rồi giao acc lại cho bên mua nên mới hỏi bạn như thế. hiện tại mình có hơn 10 acc mỗi acc có trên dưới 15 vạn vàng khóa bạn có muốn mua k?