Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 11

Mặc định Các đại ca cho thêm kinh nghiệm PK của VD

PK vs tụi HS thì mình k nói gì hên xui thua 100%, nhưng Đang rất bức xúc không biết bác nào như e không mà solo 1vs1 k lại NM các bác ạ =.= cái thuẫn của nó đánh muốn khùng rồi chứ đừng nói đến việc nó buff máu lên. Đang nói ngang đồ cấp. PK phái # thì ngang ngửa hoặc trên cơ k ak

Mặc định Re: Các đại ca cho thêm kinh nghiệm PK của VD

Tui oánh quen võ đang rồi 2 lần chuyển nga my đều quay về vì thành tích ttl và chiến trường bị tụt nghiêm trọng. phái mình oánh xa nếu solo 1v1 với đường môn tui cảm giác nếu đứng mà hứng trọn combo của họ thì chỉ thiệt thân vì rất đau, khi nào gặp 1 nhóm đang oánh nhau có mấy thằng máu thấp mình phụt cho 1 tràng kiếm trên trời là hay ks dc 1, 2 mạng, mà đi ct bọn hệ thủy đeo ấn tăng giảm khắc vì thế nhìn tưởng ăn nó dễ mà tui thấy nga mi với dhd khó ăn bỏ mẹ, còn hs thì mịa nó..... bọn nga mi khi hết loạt buff của nó, thường thì khi nó hết vòng bảo hộ và hết đóng băng là lúc ăn nó dễ nhất, dhd tui cũng chưa biết lên 100 nó thêm những gì vì dạo này đi ct ăn nó khó quá thấy tụi nó lúc tàng hình biến mất khỏi mắt mình làm cho việc giết nó khó thêm 1 bậc. Dạo này có sự kiện chúng nó đeo ấn cao vl thành ra đi ct hệ thủy giảm khắc của mình cũng nhiều. Tui thấy 1 thằng hs yếu hơn mình solo dù nó không giết dc mình thì mình cũng éo giết dc nổi nó còn thằng nga my với dhd hệ thủy mà mình không ăn được nó thì coi chừng nó nuốt cả mình luôn . Đúc kết cho dù võ đang 90% cộng điểm sát thủ max khí max thân thì cũng đéo bằng đường môn, trụ phút cuối với hiệu ứng tăng kháng hồi máu thì cũng éo bằng né hs, ko đủ dame kết thúc chưa đủ tạo nên 1 môn phái vd, đề nghị nph tăng dame với kháng vd lên, hiệu ứng choáng như kựt chẳng ra gì cả chẳng bằng 1 góc hiệu ứng phái khác
    Lần sửa cuối bởi PhuongHT; 01-02-2014 lúc 06:37 AM

Đường môn tốt nhất né đx 2 skill nổ của nó đã =.= chứ đứng mà trúng thua 100%, HS thì chịu bên An Hải tụi TL, HS, TD lao vào trâu như bò giết 2-3 đứa lại bay ra or đổi mạng. NM mình thấy khó ăn chứ =.= thuẫn của nó thì thôi r. Trong khi Võ đang mình tuy dame có hơi hơi to, crit cũng kha khá nhưng khó dồn chết tụi nó trong 1 combo =.= toàn phải ks mạng. Khi pk vs côn luân 1vs1 cũng ko chịu nổi, tốc độ đánh crit dame choáng phải nói kinh khủng dame nhảy liên tục ko như Võ đang mình rề rề đánh NM thì nó buff lại hết

Mấy chú khỏi lo,lên 110 và 120 chắc chắn có chiêu hóa giải sát thương bằng nội lực như kiếm thế...lúc đó muốn đột tử võ đang hả?hơi bị khó à...vấn đề là còn dứt điểm người khác thôi...dame yếu quá...võ đang được mệnh danh là nội lực thâm hậu nhất tất cả các môn phái vậy mà dame như shit...chỉ có mỗi cái chiêu x2 cũng có thể dứt điểm dc nhưng với đk đối phương gần hết máu...sau này mong ra bí tịch ngon ngon làm võ đang mạnh lên xíu...

Quote Nguyên văn bởi LiênHoaSinh Xem bài viết
    Mấy chú khỏi lo,lên 110 và 120 chắc chắn có chiêu hóa giải sát thương bằng nội lực như kiếm thế...lúc đó muốn đột tử võ đang hả?hơi bị khó à...vấn đề là còn dứt điểm người khác thôi...dame yếu quá...võ đang được mệnh danh là nội lực thâm hậu nhất tất cả các môn phái vậy mà dame như shit...chỉ có mỗi cái chiêu x2 cũng có thể dứt điểm dc nhưng với đk đối phương gần hết máu...sau này mong ra bí tịch ngon ngon làm võ đang mạnh lên xíu...
    bác đã chơi vd lên tới 110 chưa?, tôi cũng chỉ chơi lên tới 100 và thấy càng hi vọng nhiều sẽ chỉ càng thêm thất vọng mà thôi. Tôi cũng đã xem sv bên tàu cũng chẳng có thêm bí kíp phái hay võ công nào cả, chỉ up ngựa huyết thống và ngọc với đá lên thôi, hết hồng lên cam, hết cam thì lại vàng....

Võ đang không ăn thua. mình thấy bem ngang ngửa với NM nhiều khi còn ăn k được. hy vọng vào đame crit thôi

Quote Nguyên văn bởi Nhất Kiếm Xung Thiên Xem bài viết
    Võ đang không ăn thua. mình thấy bem ngang ngửa với NM nhiều khi còn ăn k được. hy vọng vào đame crit thôi
    bậy, dame to hơn chứ..............

Đm Võ Đang game này yếu như cái lồn// Địt mẹ mày nhà phát hành nên tăng thuộc tính lại cho Võ đang đi.. Đm võ đang gì mà yếu bỏ mẹ đéo ăn được ai.. xàm lồn

Đánh thì chậm như con rùa.... Đ mẹ thằng trà phong

Game nào cũng vậy bạn ơi,

Bạn khắc họ nhưng bạn đầu tư VND ít hơn , CL thấp hơn thì bạn ăn sao được.

Chứ nếu VD bằng hoặc hơn CL hơn đồ NM, NM sao có cửa . Nói túm lại không đầu tư chơi bằng năng lực cầy kéo thì chấp nhận là không ăn được người ta bạn à. Còn nạp nhiều up khủng thì chơi phái gì cũng bá cũng có top như thường.

Nếu ai cũng chỉ chăm chăm vào tự cầy tự lên đồ rồi muốn ăn người bỏ tiền thì ai nạp tiền vô game ?, mà không nạp tiền ai nuôi (bảo dưỡng) server cho bạn chơi .

vo dang co the xai phan dame khong moi nguoi
    va lam the nao de manh hon ch danh thay yeu qua troi nhat la tieu dao no sap vao la khong hay duoc