Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định lí do CB phế???????????????

thưa các bạn! mình xin trình bày 1 lí do trong nhiều lí do khiến cb solo thua khi CB solo 1 vs 1 với bất kì phái nào. ==> nhiều bạn gắn CB với biệt danh phế vật
    Mình không biết khi DUO tiến hành sáng tạo kĩ năng chắc tại mệt mỏi,buồn ngủ hay là nội bộ mâu thuẩn gì mà chế ra 1 bộ kĩ năng cái bang phải nói khi đọc cảm thấy rất sướng.khi đưa vào game ,từ cấp nhỏ mò lên cấp lớn lần lượt lĩnh ngộ hết kĩ năng của cái bang thì điều không hay xảy đến.như là 1 sự tẩu quả mà nhập ma. từ từ mà phế.
    hệ thống kĩ năng của cái bang chia làm 2 phe:
    phe 1: tiềm long vật dụng, đả cẩu bổng ( nghe tên phê sướng cả ... rồi)
    phe 2: kháng long hữu hồi,liên hoa lạc trận
    và sau đây là màn chém lộn giữa 2 phe
    CB pk với võ đang: CB nhảy vô áp sát vđ và tung skill LHLT và tiếp tục dùng skill KLHH áp sát full 4 rồg để kết thúc.và sau đó skill tiềm long vật dụng không muốn thằng VĐ chết nên đã đẩy thằng vđ ra. thằng CB tiếp tục dùng skill KLHH ,lúc này dính 1 chú giun gãi ngứa thằng vđ,trong khi LHLT vẫn chờ 24s để tiếp tục .rồi thằng vđ lấy ưu điểm đame cao mà lại ở xa nên cầm kiếm chém chết thằng CB. Má xem điên không
    đó là ví dụ điển hình, thật sự là skill tiềm long vật dụng không biết đã cứu bao nhiu sinh mạng cb trước những phái cận chiến như tv,tl,td...
    nhưng nó cũng vô tình cứu luôn kẻ địch
    Mình nghĩ nếu DUO chỉnh lại 1 xíu skill này: như skill không phải là hỗ trợ chiến đấu (bị động ) nữa.mà là bật hoặc tắt skill, ví dụ khi mở skill thì ai đánh mình thì vẫn đẩy ra bình thường. khi tắt thì ai đánh thì nó hút vô lun.
    1 sự cứu vãn cho cái bang.hoàng dung biết được chắc buồn lắm.quách tĩnh hay hồng thất công nó biết mấy ông làm ăn thế nó tới nhà nó bóp cổ đó. bỏ cả đống tiền nuôi cái bang mà nó vẫn tàn tật....

Mặc định Re: lí do CB phế???????????????

Vãi cả bật/ tắt kill đẩy ra. Chơi 1 mình luôn đi 3

mình đồng ý với bạn này , thự sự là rất tức cái skill tiềm long vật dụng đấy
    đi CT dùng LHLT đánh vào đám đông rùi mình bay vào dùng KLHH oánh được có 1 phát thế là nhìn ko thấy đối thủ đâu cả , đúng im có 1 mình , chùng 2s chết tươi ko kịp ngáp , kể cả solo cũng thế đánh cũng như thế rùi bay vào thì nó ( bỏng vs hút ) dính ở đó bay vào rùi tự dung nó lại bay ra , máu thì nó bơm liên tục coi như ko có j vậy chán

mình đồng ý với bạn này , thự sự là rất tức cái skill tiềm long vật dụng đấy
    đi CT dùng LHLT đánh vào đám đông rùi mình bay vào dùng KLHH oánh được có 1 phát thế là nhìn ko thấy đối thủ đâu cả , đúng im có 1 mình , chùng 2s chết tươi ko kịp ngáp , kể cả solo cũng thế đánh cũng như thế rùi bay vào thì nó ( bỏng vs hút ) dính ở đó bay vào rùi tự dung nó lại bay ra , máu thì nó bơm liên tục coi như ko có j vậy chán

Nếu vậy mình không tăng cho tiềm long vận dụng đc ko bạn ?

Bạn thử qua sv An Hải xem CB mình thể hiện.CB ko hề phế mà dame lại rất mạnh tùy người pít pk hay ko.
    CB pk khó chứ k dể.Mình là người chơi CB game này khá tốt.ko dám nhận là pk pro.Nhưng CT xưa nay khó ai có thể lấy top 1 của mình dc.
    Còn solo thì mình thấy CB ăn rất nhiều phái ngang đồ

Em thì lại không thấy CB phế tí nào ĐHĐ ngang đồ vẫn có thể đập chết NM thì không nói vì nó quá trâu
    CB lợi thế ở chỗ có skill đánh theo % máu nếu bác lợi dụng tối đa uy lực và sự chính xác của nó thì...

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    Bạn thử qua sv An Hải xem CB mình thể hiện.CB ko hề phế mà dame lại rất mạnh tùy người pít pk hay ko.
    CB pk khó chứ k dể.Mình là người chơi CB game này khá tốt.ko dám nhận là pk pro.Nhưng CT xưa nay khó ai có thể lấy top 1 của mình dc.
    Còn solo thì mình thấy CB ăn rất nhiều phái ngang đồ

bạn có thể cho tớ biết sơ sơ về cách pk solo của c k? khá kết CB cần đc chỉ giáo