Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 10

Exclamation Góp Ý về nhiệm vụ Thiên Tâm Cốc 3

GM nên xem lại cái nv TTC3
    về tính chất thì nghe khá ngon : train quái có khi may mắn dc TTT, hay ăn boss thì cũng dc HTT , thơm nhỉ
    nhưng boss ra thì hệ thống báo toa độ, vật phẩm nv thì khi pk là bị rớt .v.v...
    như vậy có công bằng cho những gà ( như mình đây) mời gọi bạn bè lũ lượt vô train để làm nv và cầu may
    đánh lòi con mắt, lâu lâu dc con boss, những tưởng sẽ làm dc nv hay dc HTT...
    dc vài phút là có 1 bầy ( khá pro , đa số là top ) gọi là bầy vì chúng như chó chực xương ấy, a dùa 1 phát là về làng hết, vat phẩm nv cũng rớt sạch...
    Nói thì hơi quá xâm phạm vào game nhưng NPP cũng nên xem lại cái TTC 3 ấy. bây giờ đi dạo 1 vòng xem có ai train nữa ko, ngoài mấy " bầy" đó
    hoặc là chỉ cho rớt vat phẩm nv, k cho đồ ngon xem chúng có chực boss nữa k!!
    toa độ cũng k nên báo vì công ai nấy hưởng chứ.
    thời gian mở TT3 cũng nên nhiều hơn vì như z là quá giới hạn. khó cho nhiều người
    note: pm hỏi bạn gần xa, mầy train TTC3 chưa, nó bảo 1 câu : vô cho chó cắn hả

Mặc định Re: Góp Ý về nhiệm vụ Thiên Tâm Cốc 3

Chào Bạn !
    Cám ơn bạn đã góp ý, mình sẽ chuyển lên để BQT xem xét và đưa ra những điều chỉnh trong thời gian sắp tới.
    Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Quote Nguyên văn bởi OBITO Xem bài viết
    Chào Bạn !
    Cám ơn bạn đã góp ý, mình sẽ chuyển lên để BQT xem xét và đưa ra những điều chỉnh trong thời gian sắp tới.
    Vẫn là cung cách trả lời như vậy..không khá hơn được

Banned

có 1 câu nhai đi nhai lại, thằng bố con mẹ chúng mày cho chúng mày ngậm cứt nhổ ra nuốt vào liên tục từ bé hay sao mà có 1 câu đi đâu cũng vác theo thế

Banned

nó là chó mặc định sủa rồi, có biết trả lời cái đéo gì khác đâu.

Quote Nguyên văn bởi OBITO Xem bài viết
    Chào Bạn !
    Phong Cách Của Duo => Tam Khẩu ( 3 câu ) các bạn nên học hỏi cách làm việc này
    Lần sửa cuối bởi MrLove; 10-02-2014 lúc 06:12 PM Lý do: bổ sung

Quote Nguyên văn bởi MrLove Xem bài viết
    Phong Cách Của Duo => Tam Khẩu ( 3 câu ) các bạn nên học hỏi cách làm việc này
    thế mấy bạn muốn sao...trả lời kiểu gì..chả lẽ chém gió liền là ngày mai mod sẽ thuận theo ý các bạn..game sẽ theo ý các bạn mà làm luôn và các bạn làm game luôn nhé

Vấn đề của bạn nêu cũng chỉ đứng trên lập trường của 1 gamer đã chơi rồi nhưng không pk lại người ta (có thể là tài phú không đủ hay là các vấn đề khác). Nhưng nếu bảo khắc phục đừng post tọa độ lên thì những người mới biết chơi tìm boss ở đâu? Bạn nhớ lại xem lần đầu tiên khi bạn gặp con boss ở TTC3 là bạn bằng cách gì? Bây giờ bạn rành tọa độ rồi nên xóa hết không cho ai chơi hay sao? Cái vấn đề tọa độ không phải chỉ là 1 server cho những người chơi cũ mà còn cả những người chơi mới nữa. Có lẽ phải khắc phục để tránh những top đó độc bá trong 1 server nhưng cách giải quyết không thể là xóa post tọa độ được. Mà theo tôi có lẽ nên tạo 1 phong ở nơi mà boss ra rồi chia ra bao nhiêu boss con nhiệm vụ cho bấy nhiêu team vào đánh như vậy ai cũng vui. Nhiệm vụ không bị trắc trở.

Chào các bạn!
    Cám ơn các bạn đã góp ý, BQT xin ghi nhận các ý kiến trên và sẽ có những thay đổi tích cực và hấp dẫn hơn trong thời gian tới.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ!

Quote Nguyên văn bởi MrLove Xem bài viết
    Chào các bạn!
    Cám ơn các bạn đã góp ý, BQT xin ghi nhận các ý kiến trên và sẽ có những thay đổi tích cực và hấp dẫn hơn trong thời gian tới.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ!
    Chào bạn!
    Mình xin yêu cầu bạn không nên trả lời như vậy nữa nhé. Mong bạn thay đổi lại cách trả lời.
    Thân.