Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Cần NPH có câu trả lời rõ ràng cho Gamer

Cần làm rõ vấn đề acc Lã Hậu gom đủ 20 bộ kiện vũ khí hiếm (Trạm Lô Kiếm)

Mình đại diện cho Bang Tụ Nghĩa sv Châu Giang có 1 số thắc mắc cho NPH.Boss 125 đã xuất hiện đc 10 ngày.Nhưng trong máy chủ đã có 1 nhân vật gom đủ 20 mảnh kiếm nội công.

Tình hình boss sv châu giang 10 ngày qua là bang Tụ Nghĩa luôn chiếm 4 boss ( Mộc Thủy Hỏa và Đại Minh Vương)

Bang Hào khí 2 boss (Kim+Thổ)

Xét tình hình như vậy.Bang Hào khí không thể gom đc 20 mảnh kiếm nội công trong 10 ngày.Vì tổng số mảnh kiếm bang chúng tôi là 8 mảnh.Đã đc kiếm chứng và chụp hình.Mong NPH có câu trả lời cụ thể xem acc Lã Hậu đã gom mảnh kiếm bằng cách nào.Nếu có tận dụng lỗi Game mong có câu trả lời rõ ràng

Dưới đây là 2 tấm hình về 8 mảnh kiếm đã đc gom lại

Mặc định Re: Cần NPH có câu trả lời rõ ràng cho Gamer

Chào bạn!
    BQT đã có ghi nhận về trường hợp trên của bạn và sẽ có câu trả lời trong thời gian tới đến các bạn.
    Thân.

Mặc định Tình trạng LAG,Mong NPH xem lại.Cực kì bức xúc !!!!!

Tôi chơi ở SV Biện kinh - Tuyết sơn.tình hình là cả tháng nay đến vừa xong.ban ngày chơi thì không sao.Đến tầm 11h 12h đêm đến sáng tình trạng lag liên tục tiếp diễn ngày nào cũng thế.Xi vưu qua cửa là lag k di chuyển qua được map khác.Thanh vân phong cũng vậy.Thậm chí phù cũng lag.Mỗi lúc như thế lại phải out ra vào lại.đợi kiểm duyệt nhanh thì 3' lâu thì 10'.Đề nghị NPH xem va kiểm tra hộ cái.Chơi mất tiền mà dịch vụ kiểu này thì nghỉ.1 ngày được 2 lần TVP va 1 lần xi vưu lag dis hết thế này.làm việc ngành giải trí mà toàn đem bức xúc cho người khác.Tiền thì cầm Sv thì không đáp ứng được cái tối thiểu nhất thì dẹp luôn đi

Mặc định Re: Cần NPH có câu trả lời rõ ràng cho Gamer

Hack cmnr . khóa tịch thu mỗi kiếm . Nph xử nhẹ vl . Như kiểu nương tay ý

Mặc định Báo lỗi bị out ra lúc chuyển máp trong dịp tết

Mình là 1 mem tâm huyết vs Ngạo Kiếm Vô Song và trong tết này( từ sau lúc thông báo nghỉ tết 1 hôm) cứ đến 0h30 phút sáng cho đến tầm 3h sáng cứ chuyển map là out ra ngoài và ko đăng nhập lại tầm 20 phút sau mới vào lại được . cứ chuyển máp như đào bảo ra hầm cũng dis ra , chuyển tầng xi vưu cũng bị , rồi chuyển thành ,.... đều bị dis ra và tình trạng này diễn ra ở hầu hết các sever và càng về sau thì thời gian out ra ko đăng nhập lại được càng lâu và diễn ra thường xuyên hơn. mong nhà phát hành chỉnh lí dùm anh em . thanks !

Mặc định Re: Báo lỗi bị out ra lúc chuyển máp trong dịp tết

Chào bạn!
    Mình đã tiếp nhận trường hợp này và BQT sẽ có phương hướng giải quyết trong thời gian sớm nhất.
    Thân.

Mặc định Re: Báo lỗi bị out ra lúc chuyển máp trong dịp tết

Nói thiệt ức chế ghê , 1 ngày đi được TVP có 2 lần mà cả 2 lần đều bị dis ko vào lại đc TVP . BQT koi lại tình trạng sever quá tải với lại điều chỉnh lại chức năng có thể vào lại TVP khi bị dis ra đi . Đôi khi tức muốn ói máu . Bí cảnh dis ra thì vào lại đc còn TVP lại không .