Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Unhappy Tỉ lệ cường hoá quá ảo

Sáng nay mình vừa đập nhẫn 76.8% thất bại (trước đó mình toàn đập ở tỉ lệ 100%)
    Và mình đã từng thất bại ở tỉ lệ 98.8%
    Ảo hơn nữa là bạn mình cường hoá thất bại vũ khí +8 ở tỉ lệ 99.8%
    Vậy tỉ lệ có quá ảo không??
    Trong khi đó mình thấy nhiều người đập thành công ở tỉ lệ thấp. Có cách nào đập dễ lên hay chỉ là do may mắn

Mặc định Re: Tỉ lệ cường hoá quá ảo

Chào bạn!
    Cường hóa nếu không đủ 100% thì nó hên xui thôi bạn nhé, vì mình cũng đã nhiều lần cường hóa tỉ lệ thấp thì nó lại lên, còn tỉ lệ cao lại xịt
    Thân.
    P/s: cái này thì chấp nhận thôi bạn à

hên xui à ! hên xui mà 13 lần cường hóa vk lên +9 thất bại
    Thử hỏi như vậy ai còn muốn chơi game nữa ! 13 lần cường hóa cộng 9 tỷ lệ khoản 50 60 % mà thất bại là bao nhiêu thủy tinh hả admin ! sever An Hải đó Tên nhân vật -Linh-Cô-Chiêu-
    Ngày nào cũng ăn đều boss hiếm và danh khí mà k 1 lần đc đồ hay thủy tinh ! đấy là do hên xui à admin
    Ép người nghỉ game thì blog ních đi
    Lần sửa cuối bởi Tuổi Thơ; 08-02-2014 lúc 08:35 PM

Cái tỷ lệ cường hóa này, ngoài 100% và cái mốc sàn ra, còn lại là vớ vẩn. Vì vậy cứ trên mốc sàn thì đập, vì 100% thì tốn tiền quá

đúng 100% thì rất tốn kém.Riêng mình thì nên đập ở tỷ lệ 30% >> nếu có nhiều TT thì chia ra đập nhiều lần ở tỷ lệ 30%>>
    ý kiến riêng của mình . mình có nói sai gì thì mấy bạn bỏ qua .

Hazii, đúng là hên xui thiệt.Có ngày tui đập 3 món lên +13, mỗi món chỉ tốn 1 lần 32,...%. Có ngày thì ko lên món nào!

a linh co chieu, chuchinhuoc day hjhj

Quote Nguyên văn bởi Kiếm_Ma Xem bài viết
    đúng 100% thì rất tốn kém.Riêng mình thì nên đập ở tỷ lệ 30% >> nếu có nhiều TT thì chia ra đập nhiều lần ở tỷ lệ 30%>>
    ý kiến riêng của mình . mình có nói sai gì thì mấy bạn bỏ qua .
    ý kiến riêng của tớ đập mọi thứ thích hên xui thì để 32 % -> 38 % ( đã thử 4x % 5x % đập cái Ngọc bội lên 12 9 phát chia làm 3 ngày ,bơi luôn 9 phát ) còn chắc cú thì 80 % là ổn r miss hiếm lắm.
    Trước khi bem đồ thì nhớ sửa đồ cần đập,chui vào ly ưu đảo,gia viên,or chờ thằng ngu nào nó xịt rồi vá liền tay cũng lên

Quote Nguyên văn bởi Tuổi Thơ Xem bài viết
    hên xui à ! hên xui mà 13 lần cường hóa vk lên +9 thất bại
    Thử hỏi như vậy ai còn muốn chơi game nữa ! 13 lần cường hóa cộng 9 tỷ lệ khoản 50 60 % mà thất bại là bao nhiêu thủy tinh hả admin ! sever An Hải đó Tên nhân vật -Linh-Cô-Chiêu-
    Ngày nào cũng ăn đều boss hiếm và danh khí mà k 1 lần đc đồ hay thủy tinh ! đấy là do hên xui à admin
    Ép người nghỉ game thì blog ních đi
    co gi dau 13 lan van la bt thoi. cau dap 13 lan lien tiep 1 luc miss do moi la bat bt. chu 13 lan trong 13 ngay thi qua bt. m dap 9 lan lien tuc 1 luc miss nhe den lan thu 10 thi 100%

linhcochieu chu chinhuoc ta là saucon ne