Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3

Mặc định Game bảo trì. Gamer không biết lịch.

Vài ngày trở lại đây vào game rất lag và rất hay bị diss. Chẳng làm được cái gì. Tham gia hoạt động bang hội, SK game mà k hoàn thành được cái nào. Cuối cùng hết 1 ngày mà k lên nổi 10% ex. Đề nghị Admin xem xét lại.
    Còn sáng này vào game vẫn lag, hay diss. Diss khoảng vài chục lần rồi h là bảo trì. Ra trang chủ thì k có tin tức gì nói vè bảo trì. Game làm ăn h sao chán thế. Thế này ai mà dám đàu tư vào nữa.

Lỗi :
    OngChuNet - Tam Sơn
    Kết hảo hữu nha ACE
    FACEBOOK

Mặc định Re: Game bảo trì. Gamer không biết lịch.

Chào bạn!
    Đây là bị sự cố về kỹ thuật, BQT sẽ có câu trả lời trên trang chủ bạn nhé.
    Thân.

Mặc định Re: Game bảo trì. Gamer không biết lịch.

Quote Nguyên văn bởi Acoustic Xem bài viết
    Vài ngày trở lại đây vào game rất lag và rất hay bị diss. Chẳng làm được cái gì. Tham gia hoạt động bang hội, SK game mà k hoàn thành được cái nào. Cuối cùng hết 1 ngày mà k lên nổi 10% ex. Đề nghị Admin xem xét lại.
    Còn sáng này vào game vẫn lag, hay diss. Diss khoảng vài chục lần rồi h là bảo trì. Ra trang chủ thì k có tin tức gì nói vè bảo trì. Game làm ăn h sao chán thế. Thế này ai mà dám đàu tư vào nữa.

Lỗi :
    Đành thông cảm thôi bạn, tết mà mình đc nghỉ tết thì người ta cũng phải nghỉ tết chứ, 1 năm có vài ngày, chịu khó chơi vậy khi nào làm lại người ta fix thôi
    PS: theo thông tin trên diễn đàn là hotline mai mới phục vụ lại, nên mình nghỉ chắc bên kỹ thuật cũng thế Thôi cho họ nghỉ thêm 1 ngày yên ổn đi
    Lần sửa cuối bởi HoàngAn1; 05-02-2014 lúc 11:23 AM