Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6

Mặc định Lot tay vat pham khoa la sao vay moi nguoi?

Xin loi AD vi` ma'y ti'nh cua mi`nh no k cho cai unikey
    AE cho em hoi thay nhieu nguoi rao lot tay vat pham khoa la sao vay (em moi choi nen ga lam). Cam on giup do

Mặc định Re: Lot tay vat pham khoa la sao vay moi nguoi?

Ví dụ có người rao bán Tử thủy tinh khóa=100v, bạn đồng ý mua. GD đưa đủ 100v cho người bán. Và bạn lên TTGD đặt mua Tử thủy tinh, nhớ đặt giá cao nhất và duy nhất. Đặt mua xong nói người bán Tử thủy tinh khóa đó bán lên TTGD và bạn sẽ mua đc Tử thủy tinh đó.
    OngChuNet - Tam Sơn
    Kết hảo hữu nha ACE
    FACEBOOK

Quote Nguyên văn bởi Acoustic Xem bài viết
    Ví dụ có người rao bán Tử thủy tinh khóa=100v, bạn đồng ý mua. GD đưa đủ 100v cho người bán. Và bạn lên TTGD đặt mua Tử thủy tinh, nhớ đặt giá cao nhất và duy nhất. Đặt mua xong nói người bán Tử thủy tinh khóa đó bán lên TTGD và bạn sẽ mua đc Tử thủy tinh đó.
    Không nhất thiết phải đưa trước đâu bạn, nếu bạn có uy tín hoặc acc vip thì bạn nên bảo ng` bán giao trước, để tránh tình trạng lừa đảo nhé

Thì cái đó thì tùy vào 2 bên GD mà. 1 số thành phần chó lừa thôi. Chứ tớ lót tay chưa bị lừa lần nào.
    OngChuNet - Tam Sơn
    Kết hảo hữu nha ACE
    FACEBOOK

Cam on moi nguoi nha. Minh hieu roi, lam bua h toan ban may con bon tieu 4 skill gia shop

Cho mình ? 1 tí nhé thế người bán tử thủy tinh nhận được vàng khóa hay vàng không khóa vậy