Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Lỗi vận tiêu

Mặc định Lỗi vận tiêu

mình đang vận tiêu thì dis mạng, đăng nhập lại thì mất cả tiêu với nhiệm vụ, nếu tiêu bị đánh chết thì vẫn phải phải báo nhiệm vụ chưa hoàn thành chứ , vậy là thế nào mong admin giải thích dùm

Mặc định Re: Lỗi vận tiêu

Chào bạn!
    Bạn có thể cung cấp hình ảnh về vận tiêu cho BQT kiểm tra được ko.
    Thân.

hình ảnh gì cơ tiêu mât rồi mình chả biết chụp cái gì

tiêu đã nhận nhưng nv ko còn , và chắc chắn là mình chưa hoàn thành
    nick mình là _Hoạt_Diêm_La_ sever Phúc Giang
    Lần sửa cuối bởi chanqua; 07-02-2014 lúc 11:46 PM

Chào bạn!
    Vậy là khi bạn bị diss ra thì xem như bạn đã nhận nv vận tiêu, và không hoàn thành được nv ấy nhé.
    Thân.

sac mình dis ra đăng nhập lại liền thì mất ,trước đây có vài lần dis đăng nhập lại vẫn còn , vạy đây là lỗi hay là game vốn thế đang vận tiêu dis sẽ mất luôn nhiệm vụ ?

Quote Nguyên văn bởi chanqua Xem bài viết
    hình ảnh gì cơ tiêu mât rồi mình chả biết chụp cái gì

tiêu đã nhận nhưng nv ko còn , và chắc chắn là mình chưa hoàn thành
    nick mình là _Hoạt_Diêm_La_ sever Phúc Giang
    Mod nói hơi khó hỉu 1 tí, để mình giải thích lại cho bạn dễ hiểu
    Ví dụ bạn chỉ còn 1 lượt vận tiêu trong ngày, và bạn đang nhận lượt vận tiêu cuối cùng trong ngày đó.
    Cái này là Bạn đã nhận nhiệm vụ và lúc dis ra nhiệm vụ được xem là không hoàn thành, và nó tự xóa nhiệm vụ đó của bạn như là bạn đã hoàn thành rồi vậy, và giờ nhiệm vụ đó không còn tồn tại nữa, nên khi bạn đến NPC để xem nhiệm vụ thì nó báo " Đại hiệp hôm nay nhiều lần ...." vì hôm nay bạn đã hết lượt vận tiêu rồi.
    PS: tiêu nếu để quá thời gian hoặc bị người khác đánh chết thì nó sẽ mất => NV thất bại => Hệ thống tự xóa NV hiện tại.

bạn k hiểu rồi mình sau khi diss thì đăng nhập LẠI NGAY -> ko bị quá thời gian cũng k bị chết nhưng mất nv luôn , nếu mod nói như vậy là nv thất bại luôn thì mình chịu , cái tình trạng tầm 1h đêm cứ chuyển map là dis chắc k vận tiêu đc rồi

Quote Nguyên văn bởi chanqua Xem bài viết
    bạn k hiểu rồi mình sau khi diss thì đăng nhập LẠI NGAY -> ko bị quá thời gian cũng k bị chết nhưng mất nv luôn , nếu mod nói như vậy là nv thất bại luôn thì mình chịu , cái tình trạng tầm 1h đêm cứ chuyển map là dis chắc k vận tiêu đc rồi
    Có thể tiêu bạn bị quánh chết , vì giờ đó nhìu bạn rãnh lắm thấy tiêu là hú 1 đống trong tộc or bang lên thi nhau đánh thôi