Hiện kết quả từ 1 tới 3 của 3
    Banned

Mặc định Skill "Đấu Phá Thương Khung" của ĐM là skill làm kiểng mặc dù là skill 95

So sánh skill với cái bang và hoa sơn về cái món rút máu thi cực hài hước. Thà nó là skill 2 3x gi mình không nói đằng này là skill cao cấp cua 1 phái (mỗi giây rút máu = giới hạn sinh lực*10% + giảm tốc 20% duy trì 3s không vượt quá 2k máu) có nghĩa là được 3 lần ~~10%sl nói thật là gãi ngứa h bác nào máu cũng trên 9k mà có ai để ý thử không, nói là 10% chứ mấy bác đánh vào thử xem thăng tầm 10k máu nó mất chưng 300 400 máu gì mỗi lần.
    thử các bác ăn 1 lần rút máu của cái bang xem bèo bèo cũng 1k7 máu 1 lần mà còn bị làm chậm 80% tốc độ, Còn bác Hoa sơn còn khủng hơn có lần minh bị nó lướt tới rồi bị độc rút máu mỗi phát mất toi 3k9 máu.
    Có ích chi skill 95 mà bèo bèo cũng cho nó được 30% giới hạn SL chứ bằng cái bang...làm cái skill 95 cho nó bá bá chút... như bay h thi nó cùi không tưởng chỉ có cho vui làm kiển chơi vậy....mà tốn exp ra phết . Ae thử xem mình nói đúng không nhe~

Mặc định Re: Skill "Đấu Phá Thương Khung" của ĐM là skill làm kiểng mặc dù là skill 95

vãi chú quá , 30% chắc sever toàn DM không quá .

Mặc định Re: Skill "Đấu Phá Thương Khung" của ĐM là skill làm kiểng mặc dù là skill 95

DM combo dam to thế còn kêu,ước thì ước hẳn thời gian duy trì bẫy là 10s đi
    Mà DM không thấy skill nào tăng chí mạng nhỉ,phần giới thiệu DM Linh Hoạt + Bạo Kích cơ mà