Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 25

Unhappy không vào được game

mình sử dụng win 7 mà khi ấn dòng vào game nó hiện lên cái r mất luôn, ai giúp mình với

Mặc định Re: không vào được game

Chào Bạn !
    Bạn thử tắt các chương trình Antivirus or bảo vệ máy tính, khởi động lại rồi cài đặt lại game xem sao nhé, có thể game đã bị 1 phần mềm nào đó chặn lại.

Mình củng bị như vậy, thử đi thử lại nhiều lần không được, tắt chương trình Antivirus, Run as Admin... không được, cài bản mini vẫn không được. Ai biết cách khắc phục hướng dẫn với

Ké cái, mình bên phú hải, cái nv cấp 64 bước 11/17 ở song long động bị lỗi rồi, đánh npc hoài mà không cho xong nhiệm vụ

Quote Nguyên văn bởi Tư Đồ Thanh Vân Xem bài viết
    Ké cái, mình bên phú hải, cái nv cấp 64 bước 11/17 ở song long động bị lỗi rồi, đánh npc hoài mà không cho xong nhiệm vụ
    thử out ra vô lại xem bạn nó bị kẹt nhiệm vụ đấy

Quote Nguyên văn bởi jusukia Xem bài viết
    mình sử dụng win 7 mà khi ấn dòng vào game nó hiện lên cái r mất luôn, ai giúp mình với
    Có ai biết cách khắc phục tình trạng này không, giúp với

BBWindy
    Guest

Quote Nguyên văn bởi Tư Đồ Thanh Vân Xem bài viết
    Chào bạn
    Nếu bạn gặp tình trạng lag nhiệm vụ, có một cách đơn giản là bạn đến chỗ chuyển map và di chuyển qua lại, sẽ khắc phục được tình trạng trên
    Chúc bạn chơi vui vẻ.

Quote Nguyên văn bởi Vua Độc Dược Xem bài viết
    Mình củng bị như vậy, thử đi thử lại nhiều lần không được, tắt chương trình Antivirus, Run as Admin... không được, cài bản mini vẫn không được. Ai biết cách khắc phục hướng dẫn với
    Chào Bạn !
    Bạn xóa hết game rồi diệt virus xong rồi cài lại nhé, có thể máy bạn đã dính Virus nên không thể vào game được.

Quote Nguyên văn bởi OBITO Xem bài viết
    Chào Bạn !
    Bạn xóa hết game rồi diệt virus xong rồi cài lại nhé, có thể máy bạn đã dính Virus nên không thể vào game được.
    Không được bạn ơi, mình cài đi cài lại mấy lần rồi. Cài bản full thì lúc mở game có cửa sổ hiện lên rồi tắt liền, cài bản mini thì kô update được, kể cả tải bản update thủ công củng không được.

Quote Nguyên văn bởi Vua Độc Dược Xem bài viết
    Không được bạn ơi, mình cài đi cài lại mấy lần rồi. Cài bản full thì lúc mở game có cửa sổ hiện lên rồi tắt liền, cài bản mini thì kô update được, kể cả tải bản update thủ công củng không được.
    Với bản Mini bạn đã sử dụng lệnh Run As Administrator chưa.