Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Mặc định Bạn nào cho mình xin cảm nhận về TV khi lên 100

Hiện tại mình rất thích TV đang giai đoạn 7x đánh khá yếu, không biết khi lên cấp cao hơn TV có tên tuổi trong thập đại phái không, trong điều kiện bình thường, không tính nạp đua top.

Mặc định Re: Bạn nào cho mình xin cảm nhận về TV khi lên 100

Chỉ 2 từ thoy : " Tuyệt vời "............................30char

TV từ lv75 trở xuống thì ns thật là yếu , may ra thì ăn được thằng hệ mộc vì kị hệ thôi , còn đâu ko có tuổi , nhưng từ lv85 trở lên thì lột xác hoàn toàn , mình ở Tam Sơn , h mới có lv 86 nhưng nói thật là chị ngại mỗi CB , chứ kể cả đường môn kị hệ mình cũng đập cho nằm sấp , yên tâm là TV càng lên cao càng khỏe , nhất là khi lên 100 . Lên 100 rồi thì mình nói thật là mấy cái phái máu giấy dạng đào hoa đảo hay đường môn mà gặp TV , kể cả là hơn công lực có khi cũng phải né ( cái này là mình chơi ở server khác và đã thử , chúng nó găp mình toàn phải rủ 3-4 thằng ) . Nhưng các bác đừng nản , kể cả 3-4 thằng quây TV , sau khi có buff bất tử , các bác dùng skill 90 gom chúng nó lại , Đoạn hồn thích , rồi bổ quả 100 , kiểu rì cũng có thằng nằm sấp , mình hay PK kiểu này , thế là 1 lần mình chết cũng lôi được 2-3 thằng chết theo

Có 1 sự thật rất buồn là phái TV hay bị hiện tượng "chọt gió", mình đã test trên tất cả các phái chứ ko chỉ riêng mấy phái có buff né và đánh ko vào damg (vd: HS, NM...)

cho minh hoi mua vat pham khoa lot tay la nhu nao vay

Quote Nguyên văn bởi TamThuongGia Xem bài viết
    cho minh hoi mua vat pham khoa lot tay la nhu nao vay
    Đi chỗ khác mà hỏi, vào game mà hỏi, topic bàn luận TV mà hỏi chả có liên quan gì

Quote Nguyên văn bởi Lê Vĩnh Kỳ Xem bài viết
    Có 1 sự thật rất buồn là phái TV hay bị hiện tượng "chọt gió", mình đã test trên tất cả các phái chứ ko chỉ riêng mấy phái có buff né và đánh ko vào damg (vd: HS, NM...)
    công nhận nhiều lúc thấy mình chọc điên cuồng mà nó cứ trơ như phỗng

cái này là do mạng bạn ơi chứ ko phải do TV nó thế đâu , vì bạn cứ thử nghĩ mạng mà lag , bạn nhìn thì bạn thấy bạn đang đứng cạnh chọc nó , nhưng máy nó mạng tốt hơn thì nó khác , sự thật là bạn ko đứng cạnh nó mà là cách nó 1 đoạn , vậy nên bạn có chọc cả ngày

Quote Nguyên văn bởi ThằngBốCủaMày Xem bài viết
    cái này là do mạng bạn ơi chứ ko phải do TV nó thế đâu , vì bạn cứ thử nghĩ mạng mà lag , bạn nhìn thì bạn thấy bạn đang đứng cạnh chọc nó , nhưng máy nó mạng tốt hơn thì nó khác , sự thật là bạn ko đứng cạnh nó mà là cách nó 1 đoạn , vậy nên bạn có chọc cả ngày
    Sài cáp quang, mà từ nhà tới nhà mạng cũng ko khiến đoạn cáp nó dài ra nhìu đâu pác, làm gì có hiện tượng lag =]], bạn chưa gặp hiện tượng đó sao?

Quote Nguyên văn bởi Lê Vĩnh Kỳ Xem bài viết
    chuẩn bạn mình thấy nhiều lúc chọt gió ức chế lắm lại phải chạy đến sát rồi chọc tiếp nhất là khi đấu phái 2 thằng đứng cạnh chọc hoài k mất màu