Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Mặc định Sever Linh Giang đã chết yêu cầu NPH gộp Sever

Như tiêu đề mình đã viết hiện nay Sever Linh giang đã chết hết rồi,người chơi càng ngày càng ít,Chiến Trường mỗi bên được khoảng 25 người, tôi kính đề nghị NPH gộp sever chứ cứ để tình trạng này thì sớm muộn Linh Giang cũng sập thôi
    ACE nào đồng ý với ý kiến của tôi thì Vào đây

Mặc định Re: Sever Linh Giang đã chết yêu cầu NPH gộp Sever

BongXinh chủ acc đó hả bạn.
    Đúng là Linh Giang ngày càng ít người nhưng 1 phần chính vì 1 số lớn gamer trong đó.
    Tại sao thì các bạn đều hiểu.Tư duy chơi game của các bạn thấy mạnh là đu theo.
    Đánh ko lại ai lại liên minh để ức hiếp bang yếu hơn tới tan rã.
    Bành trướng lãnh thổ,đến từng con boss,TTC3,AVK linh giang hình như cũng 2 bang chia ra ăn chứ chả ai dám lên đánh vì quá mạnh.
    Nếu các bạn cứ tiếp tục thế thì có gộp bao nhiêu sv cũng vậy.
    Game càng nhiều thù địch càng vui,các bạn yếu cũng dc miển sao đoàn kết chứ ko phải thấy mạnh là nhảy vào chung 1 thuyền hết rồi sv đánh nhau với ai.
    Trước rất nể bạn BongXinh ở bang Bá Vương,nhưng ko ngờ bạn lại đi theo sai lầm bây h

bang Đoàn Kết cũng là 1 thế lực, chỉ tiếc là ko có 1 thủ lĩnh giỏi, Bongxinh qua đoàn kết đi

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    BongXinh chủ acc đó hả bạn.
    Đúng là Linh Giang ngày càng ít người nhưng 1 phần chính vì 1 số lớn gamer trong đó.
    Tại sao thì các bạn đều hiểu.Tư duy chơi game của các bạn thấy mạnh là đu theo.
    Đánh ko lại ai lại liên minh để ức hiếp bang yếu hơn tới tan rã.
    Bành trướng lãnh thổ,đến từng con boss,TTC3,AVK linh giang hình như cũng 2 bang chia ra ăn chứ chả ai dám lên đánh vì quá mạnh.
    Nếu các bạn cứ tiếp tục thế thì có gộp bao nhiêu sv cũng vậy.
    Game càng nhiều thù địch càng vui,các bạn yếu cũng dc miển sao đoàn kết chứ ko phải thấy mạnh là nhảy vào chung 1 thuyền hết rồi sv đánh nhau với ai.
    Trước rất nể bạn BongXinh ở bang Bá Vương,nhưng ko ngờ bạn lại đi theo sai lầm bây h
    Bạn nói chính xác, thật ra giờ mọi người chẳng buồn tham gia các hoạt động nữa, vào game đi vòng vòng làm nv ngày rồi out!

làm j cũng gặp thiên tử mấy thằng pro xong cũng thiên tử chơi thấy nãn lun pro chui hết vào một bang mấy bang còn lại đc 1 2 mạng

Quote Nguyên văn bởi Trangthiendieu Xem bài viết
    Bạn nói chính xác, thật ra giờ mọi người chẳng buồn tham gia các hoạt động nữa, vào game đi vòng vòng làm nv ngày rồi out!
    ông này giống tui.................................

mấy thằng chui vào tt thì làm gì có thằng nào pro, thêm mấy thằng cày vàng khóa thuê đang từng ngày giết chết sv

Đồng ý với chủ topic mình cũng chơi linh giang mong sever sát nhập để có thêm luồng gió mới giúp game đở nhàm chán nếu ko thì 1 2 tháng nửa chẳng còn được 1/2 người chơi hiện tại mà hiện tại sever đã rất vắng

Chào các bạn!
    Cám ơn những góp ý quý báu của các bạn. BQT sẽ có những thay đổi tích cực và sớm nhất trong thời gian tới.
    Chúc các bạn chơi game vui vẻ!
    Nắng mưa là chuyện của trời, cày đêm là chuyện của đời gamer

Hãy cứu nhanh kẻo muộn mất hết người tâm huyết với game sever chán kinh khủng rồi cứu mình cũng muốn nghỉ đây dù rất tâm huyết thiên tử thống trị ko cho ai làm gì hết