Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 14

Mặc định Lỗi không vào được thuộc địa gia tộc.

SV Tam Sơn từ sau bảo trì đột xuất toàn bộ máy chủ thì không vào được thuộc địa gia tộc nữa. Dịch chuyển vào hệ thống báo đường phía trước chưa thông nhưng 2 ngày rồi vẫn không vào được đề nghị ADMIN kiểm tra lại giúp.

Mặc định AD ơi vào đây giải thích dùm mình cái này tí !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Sau khi bảo trì đột xuất sv tuyết sơn - biện kinh ngày 11/2 . mình vào thuộc địa gia tộc không được đợi hoài cũng vào không được . Mà lạ ỡ chỗ chỉ gia tộc mình bị cả sv đều không sao . Tình trạng đã 2 ngày xin AD xem giúp

Mặc định Lỗi không vào được thuộc địa gia tộc

Sever Biện Kinh bảo sơn , sau bảo trì hôm trước mình vào thuộc địa gia tộc là bị dòng chữ : đường phía trước không thông hãy chờ và thử lại " bắt đầu từ ngày 9.1.2014

Mặc định Re: Lỗi không vào được thuộc địa gia tộc.

Chào các bạn !
    Cám ơn các bạn đã thông báo, mình sẽ chuyển lên bộ phận liên quan để kiểm tra lại, các bạn vui lòng cho mình biết tên Gia Tộc hoặc gửi lên trang http://hotro.duo.vn nhé.
    Thân !

Quote Nguyên văn bởi OBITO Xem bài viết
    Chào các bạn !
    Cám ơn các bạn đã thông báo, mình sẽ chuyển lên bộ phận liên quan để kiểm tra lại, các bạn vui lòng cho mình biết tên Gia Tộc hoặc gửi lên trang http://hotro.duo.vn nhé.
    Thân !
    gia tộc Khí Phách top 1 sv Sv biện kinh tuyết sơn bang Sát Đạo . Mong ad sửa dùm bữa nay là bữa thứ 3 rồi

Quote Nguyên văn bởi nguyenvanlong Xem bài viết
    gia tộc Khí Phách top 1 sv Sv biện kinh tuyết sơn bang Sát Đạo . Mong ad sửa dùm bữa nay là bữa thứ 3 rồi
    Bạn vui lòng cung cấp đúng tên gia tộc của bạn nhé. Để BQT thuận tiện trong việc kiểm tra.
    Thân.

Sever Tam Sơn : Gia tộc s2Family không vào được thuộc địa mong ADMIN kiểm tra lại dùm.

Máy chủ:Tuyết Sơn
    Gia Tộc : *KhíPhách*
    Bang Hội: Sát_Đạo

mong admin nhanh chóng fix dùm,đã 3 ngày rồi ạ!

Cám ơn các bạn, hiện BQT đã tiếp nhận và sẽ tiến hành kiểm tra tìm ra nguyên nhân và khắc phục trong thời gian sớm nhất có thể.
    Mong các bạn thông cảm.

Tộc : WarStar,
    Bang : Chủ ,
    Sever : Bảo sơn