Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Mặc định Bị lừa đảo vàng trong game có ( hình ảnh chứng minh đầy đủ ) mong MOD xử lý â

Nhân vật tên là : ChọtChoChếtChaMàyLuôn , có truyền công cho mình với giá là 800v , mình mới đa nghi nên đề nghị 400v trước r sau khi truyền công xong thì sẽ 400v tiếp theo .
    Thế là sau khi giao dịch thì hắn ta đã cuỗm vàng mà chuồn mất
    Mong BQT xử lý thích đáng nhân vật này vì trong server có vài người bị anh này lừa giờ mình mới biết .
    BQT ko xử lý thì người này sẽ lừa đảo nhiều member trong server nữa .
    Thời gian giao dịch vàng 6h44 trước giờ trong ảnh là 6h45 sau khi bị lừa .
    Tên Nhân Vật mình : KiếmKháchĐộcCô
    Tên Tài Khoản : cubinhokvt1997
    Email liên lạc : nhokbivtvt@gmail.com
    Nếu ảnh nhỏ quá ko thấy đoạn chát thì có thể dow ảnh về máy Zoom lớn lên sẽ thấy rất rõ
    Mình rất mong BQT lấy số vàng về lại cho mình vs mình số vàng này rất lớn T_T vì mình ko phải đại gia .
    Sau đây là hình ảnh mình chụp đoạn chát .
    Cuối dòng chát cuối do mình tức quá vì ai bị lừa cũng thế nên có chữi mong BQT có thấy bỏ qua cho mình .

Mặc định Re: Bị lừa đảo vàng trong game có ( hình ảnh chứng minh đầy đủ ) mong MOD xử lý â

Chào bạn!
    Đây là giao dịch thỏa thuận giữa 2 người chơi lúc đầu, nên BQT khó có thể hỗ trợ cho bạn nhé.
    Thân.
    P/s: bạn nên cẩn thận hơn trong các giao dịch như truyền công và lót tay vật phẩm nhé.

Mặc định Re: Bị lừa đảo vàng trong game có ( hình ảnh chứng minh đầy đủ ) mong MOD xử lý â

HaHa, mấy thằng đó lên lv nhanh để đi lừa đảo mà. Trời không phụ khi đua xung cấp thua ta..
    Nên nhớ, sever nào mới mở như một mâm cổ và có hàng đàn con đó đang lờn vờn xung quanh.
    nv:ST- MítCàRy-
    sv: Phú Hải
    Tự tin rằng chơi rất nhiều sv mà chưa từng 1 lần lừa đảo ai ?

Quote Nguyên văn bởi KiếmKháchĐộcCô Xem bài viết
    Nhân vật tên là : ChọtChoChếtChaMàyLuôn , có truyền công cho mình với giá là 800v , mình mới đa nghi nên đề nghị 400v trước r sau khi truyền công xong thì sẽ 400v tiếp theo .
    Thế là sau khi giao dịch thì hắn ta đã cuỗm vàng mà chuồn mất
    Mong BQT xử lý thích đáng nhân vật này vì trong server có vài người bị anh này lừa giờ mình mới biết .
    BQT ko xử lý thì người này sẽ lừa đảo nhiều member trong server nữa .
    Thời gian giao dịch vàng 6h44 trước giờ trong ảnh là 6h45 sau khi bị lừa .
    Tên Nhân Vật mình : KiếmKháchĐộcCô
    Tên Tài Khoản : cubinhokvt1997
    Email liên lạc : nhokbivtvt@gmail.com
    Nếu ảnh nhỏ quá ko thấy đoạn chát thì có thể dow ảnh về máy Zoom lớn lên sẽ thấy rất rõ
    Mình rất mong BQT lấy số vàng về lại cho mình vs mình số vàng này rất lớn T_T vì mình ko phải đại gia .
    Sau đây là hình ảnh mình chụp đoạn chát .
    Cuối dòng chát cuối do mình tức quá vì ai bị lừa cũng thế nên có chữi mong BQT có thấy bỏ qua cho mình .

Bạn 400v đở rồi mình tận 36 vạn, và chỉ vì nhờ bạn ở nhà dg mình đi dg mà không được giải quyết, mấy thằng lừa cứ nhắm vào thế và làm cuối cùng cũng chả sao cả, cái này chắc là lỗ hỏng của game không bao giờ bị bít

Cái vụ nhận truyền công cả tiến cử vip tạm giữa 2 người không quen biết nhau rủi ro là rất cao, muốn nhận truyền công hay tiến cử thường nhờ người trong tộc thì chắc ăn hơn chứ người dưng nó lừa là đúng r. Dại dột quá =]]