Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 17 của 17

Mặc định Re: Hiện tượng lỗi dupe items trong NK và Lỗi lag nhiệm vụ

Quote Nguyên văn bởi kýtựđặcbiệt Xem bài viết
    Bạn dùng 1 acc clone bán 1 viên bạc khóa vào TTGD nếu lúc đó là không có hàng.
    Sau đó bạn lại dùng acc chính mua viên bạc khóa đó = vàng hết
    Như vậy viên bạc khóa trở thành bạc không khóa và bạn có thể mua tiếp 1 viên bạc khóa nữa.
    Điều đó chẳng phải là dùng vàng để dupe items là gì?
    Bạn có thể làm tương tự với các vật phẩm khác.

Tên server: Phú Hải
    mình bị lag đến giở trong rương đồ còn 2 cái vật phẩm nhiệm vụ hình cái búa của nhiệm vụ 2x.Hi vọng GM giải quyết giúp
    Chắc bác dùng vàng không khóa để mua nên bạc thành bạc không khóa @@
    nhưng không hiểu chỗ mua tiếp 1 viên bạc khóa nữa là thế nào @@

Mình đã vô tình 1 lần bên server túy giang khi dùng acc nhỏ bán tp triển phi thiềm màu xanh lá cây. Rồi dùng acc chính đặt mua. Và nói thật lúc đó mình chẳng biết đặt mua thế nào nên cứ mở ra rồi xác nhận. Lúc đó ko có ai bán tp triển phi thiềm cả nhé. Thế rồi mình cho acc nhỏ bán thì tiền vàng của acc chính bị mất hết và trong hộp thư có 1 tp triển phi thiềm không khóa và trên TTGD có 1 tp triển phi thiềm. Thế là mình mua luôn. tổng cộng mua được 2 cái tp triển phi thiềm nhưng mình chỉ bán có 1 cái.
    Mình cũng không thể xác định đó là lỗi hay là sự trùng hợp nhưng mình làm thêm cái bạc khóa cũng như thế luôn. Có thể là sự trùng hợp khi có người bán tiếp nữa nhưng không phải mình. Nhưng cả 2 lần mình đều được dupe items 1 cách khó hiểu với tổn thất là vàng không khóa.
    Nếu GM muốn test mình hi vọng test ở server phú hải vũ khí hiếm là cây thương 8x hoặc 10x. Vì chưa thấy ai bán vũ khí hiếm cả. Bạn đặt mua full = vàng không khóa và chuẩn bị vàng khóa đầy đủ luôn rồi GM bán 1 cây vũ khí hiếm 8x hay 10x đó xem nó có dupe không. Nếu dupe ra 2 cây mình hi vọng GM cho mình 1 cây không khóa ^^!. Nếu không dupe thì chỉ có thể nói là mình sai sự việc chỉ là một sự trùng hợp đến đáng sợ thôi ^^.
    Lần sửa cuối bởi kýtựđặcbiệt; 01-03-2014 lúc 03:38 PM

Mình đã vô tình 1 lần bên server túy giang khi dùng acc nhỏ bán tp triển phi thiềm màu xanh lá cây. Rồi dùng acc chính đặt mua. Và nói thật lúc đó mình chẳng biết đặt mua thế nào nên cứ mở ra rồi xác nhận. Lúc đó ko có ai bán tp triển phi thiềm cả nhé. Thế rồi mình cho acc nhỏ bán thì tiền vàng của acc chính bị mất hết và trong hộp thư có 1 tp triển phi thiềm không khóa và trên TTGD có 1 tp triển phi thiềm. Thế là mình mua luôn. tổng cộng mua được 2 cái tp triển phi thiềm nhưng mình chỉ bán có 1 cái.
    Mình cũng không thể xác định đó là lỗi hay là sự trùng hợp nhưng mình làm thêm cái bạc khóa cũng như thế luôn. Có thể là sự trùng hợp khi có người bán tiếp nữa nhưng không phải mình. Nhưng cả 2 lần mình đều được dupe items 1 cách khó hiểu với tổn thất là vàng không khóa.
    Nếu GM muốn test mình hi vọng test ở server phú hải vũ khí hiếm là cây thương 8x hoặc 10x. Vì chưa thấy ai bán vũ khí hiếm cả. Bạn đặt mua full = vàng không khóa và chuẩn bị vàng khóa đầy đủ luôn rồi GM bán 1 cây vũ khí hiếm 8x hay 10x đó xem nó có dupe không. Nếu dupe ra 2 cây mình hi vọng GM cho mình 1 cây không khóa ^^!. Nếu không dupe thì chỉ có thể nói là mình sai sự việc chỉ là một sự trùng hợp đến đáng sợ thôi ^^.
    bảo đảm trùng hợp, không có gì đáng sợ ở đây cả, vì bạn mua 2 thứ đều là hàng dễ mua, bạn thử đặt 1 cái vd như mấy quyển chế gia cụ hay gì đấy mua = điểm cống hiến rồi bán vào thử, mấy thứ này ít ng` bán nên không sợ bị trùng hợp.
    Còn mấy vấn đề trên, mình chuyên đặt vàng không khóa rồi lấy đồ phi vào, chưa bao giờ ra 1 thêm như cậu cả

Bạn có bao giờ đặt full hết hay không? Nghĩa là giá của nó bao nhiêu là đặt hết bấy nhiêu bằng vàng không khóa. Đã làm thử chưa mà dám bảo đảm hay thế?

Bạn có bao giờ đặt full hết hay không? Nghĩa là giá của nó bao nhiêu là đặt hết bấy nhiêu bằng vàng không khóa. Đã làm thử chưa mà dám bảo đảm hay thế?
    bạn hỏi hơi bị đúng người, mình từng đặt full còn full hơn so với giá quy định.
    PS: hiện giờ từ lúc ra game đến giờ ngày nào mình cũng đặt full vàng không khóa ít nhất là 1 món.

Không lẽ mình may mắn đến vậy sao trời. Trúng số độc đắc những 2 lần

Không lẽ mình may mắn đến vậy sao trời. Trúng số độc đắc những 2 lần
    Đến giờ bạn thử lại vẫn được chứ ?? hay không được?? mình thử theo cách bạn hoài ko thấy được